[Thảo luận] Cầu xxx vịn mà không được - Tại sao lại thế?

xanha78

Xe buýt
Với lý do như này thì xxx cũng khó mà phạt được một khi gặp phải 1 cụ chủ động đi như cụ chủ, chỉ khổ cụ nào yếu bóng vía hoặc chưa rõ cái lỗi 50/50 này thôi.

Em ủng hộ việc cần làm rõ cho xxx thấy là khi nào thì phạt được và khi nào thì chỉ có thể nhắc nhở. Đường không có biển báo phân làn thì mũi tên dẫn hướng phải kẻ từ xa trước khi tới vạch liền phân làn chứ kẻ tận chỗ vạch liền thì LX làm sao nhìn thấy mà chuyển làn theo được.
Vote cụ chủ dũng cảm.
Nói như cụ này thì thớt này còn có ý nghĩa này!...... Ko vote được cụ vì hết rượu

xedieu

Xe cút kít
Chuẩn cụ ợ! Không nên nói quá như vậy! Chỉ trách xxx là không bao giờ vận dụng nhắc nhở mà cứ đè ra phạt thôi nên gây tâm lý ức chế! ngoài chức năng còn chức năng tư vấn cho GTCC nhưng cũng không làm vì làm lấy đâu ra người vi phạm nữa CHÁN.....
Chỗ này là XXX to yêu cầu GTCC lắp đèn đó cụ ơi!

trang-mazda

Xe tải
cụ núp sau chú xe tải, với lại lúc đó đang đông, xxx ko dám ra, chạy ra xe tông chít

BMW_6688

Xe container
Em dự là...có khi lúc ấy đang là giờ cao điểm nên xxx quan tâm đến trật tự Gt nên bỏ qua cho cụ.nếu ngoài giờ chắc chắn Kụ bị Vịn roài

Pham Quoc Han

Xe buýt
Cụ hay ghẹo xxx nên họ chán Cụ thôi, Cụ ra mà ghẹo xxx ở Thái Hà xem, toại nguyện luôn. Hôm nào Cụ dừng luôn xe ở ngã ba, tắt máy rồi nhờ xxx đẩy, hay phết đới.=))

mazda626

Xe buýt
em VOTE cụ chủ thớt...***, chắc chỉ Vịt mới có kiểu hy sinh lợi ích của NHIỀU ÔNG CHỦ, phục vụ cho nhóm thiểu số ĐẦY TỚ ...Mà ko ai, ko nơi nào dám lên tiếng, mặc dù ai cũng biết nguyên nhân..CHÁN...

cutit102

Xe tải
Em thách thức thật chứ còn gì nữa, còn thách thức cái gì thì em cũng chịu! :)) Thấy cái làn đấy toàn để trống không, chả ai rẽ trái đoạn đấy cả (chắc được tỷ lệ vài %) nên hơi phí. Trong khi đường xá đang thiếu thốn.

Tỷ dụ như em đấu tranh để chỗ đấy vừa đi thẳng vừa rẽ trái được không tốt cho xã hội hơn là thấy bất hợp lý mà làm ngơ à! :) Còn đấu tranh dư lào là cách của em, nó phải có từng bước, không nói hết ở đây được!
Bọn chúng làm dư thế là để cho mấy thằng xxx kiếm tý ấy mà.Đến khi nào bà con bức xúc quá thì chúng lại phân lại thôi8-x

QuangThanh208

Xe tải
Đoạn này dành cho người nào hay đi thôi,lạ nước lạ cái ú ớ là thịt liền....khoai quá,,,đến chỗ rẽ mới có tín hiệu mà vạch kẻ liền thế kia có mờ lắp máy bay lên thẳng chuyển làn để đi thẳng mất.

xe oi

Xe tải
Em nghĩ khác cụ chủ, cho dù chẳng có ai rẽ trái ở cái làn đấy (ngoại trừ các cụ ở Bộ), nhưng đã cắm biển, kẻ vạch thì cụ nên chấp hành. Chưa kể, những khi các ông ở Bộ có vụ việc gì gấp, đột xuất chẳng nhẽ lúc đó mới ra phân làn?

dongnn

Xe tăng
Tưởng nhớ
Mai bác xe điếu có dám đi tiếp không? Em trực sáng ở đấy.
Em sẽ làm đúng chức năng hướng dẫn nhé, thấy xe đi vào làn đấy, em hướng dẫn cho quay đầu luôn... Xem thử bác chạy được bao nhiêu vòng trong buối sáng :D

Stylishman

Xe máy
Vote 1 phiếu ủng hộ cụ chủ thớt! Lúc nhìn thấy mũi tên rẽ trái thì đã vào đoạn vạch liền nên không thể chuyển làn! :-bd

Một làn thì xếp hàng dài như cà vạt, một làn thì vắng toe ko có xe nào, ngu hết chỗ nói! x-(

sapthanh4banh

Xe điện
Nếu cụ chủ điều chỉnh được để làn trái vừa đi thẳng, vừa rẽ thì đẹp quá. Nhưng cháu nghĩ chắc là khó, vì hồi đầu tiên mới kẻ sơn, mũi tên là 2 chiều đi thẳng và rẽ trái đấy, mới kẻ lại như hiện tại cách đây khoảng hơn tháng thôi.

xedieu

Xe cút kít
Mai bác xe điếu có dám đi tiếp không? Em trực sáng ở đấy.
Em sẽ làm đúng chức năng hướng dẫn nhé, thấy xe đi vào làn đấy, em hướng dẫn cho quay đầu luôn... Xem thử bác chạy được bao nhiêu vòng trong buối sáng :D
Hehe. Có phải lúc nào em cũng rảnh để sẵn sàng chuột bạch đâu! (b)

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
e dự là có khi bác lái biển xanh nên ai nỡ bắt

Su75

Xe tải
Em thách thức thật chứ còn gì nữa, còn thách thức cái gì thì em cũng chịu! :)) Thấy cái làn đấy toàn để trống không, chả ai rẽ trái đoạn đấy cả (chắc được tỷ lệ vài %) nên hơi phí. Trong khi đường xá đang thiếu thốn.

Tỷ dụ như em đấu tranh để chỗ đấy vừa đi thẳng vừa rẽ trái được không tốt cho xã hội hơn là thấy bất hợp lý mà làm ngơ à! :) Còn đấu tranh dư lào là cách của em, nó phải có từng bước, không nói hết ở đây được!
em ủng hộ cụ 100 % éo hiểu bọn nó có học hết tại chức không nữa

Su75

Xe tải
Cụ đi như thế không bao giờ bị bắt đâu, vì hiện nay làn đường sát giải phân cách đã được vẽ lại mũi tên cho đi thẳng và rẽ trái. Tuy nhiên, nếu cụ đi như thế có xe cần rẽ trái thì xe cụ sẽ không đi được vì đèn rẽ trái đỏ và cụ gây tắc đường cho các xe đi phía sau cần rẽ trái khi đèn xanh rẽ trái và đèn đi thẳng đỏ.
mũi tên đi thảng và rẽ trái chỉ có ở hướng từ cầu thăng long về hà nội,còn hướng lên cầu thăng long chỉ có mũi tên rẽ trái

Su75

Xe tải
Nếu cụ chủ điều chỉnh được để làn trái vừa đi thẳng, vừa rẽ thì đẹp quá. Nhưng cháu nghĩ chắc là khó, vì hồi đầu tiên mới kẻ sơn, mũi tên là 2 chiều đi thẳng và rẽ trái đấy, mới kẻ lại như hiện tại cách đây khoảng hơn tháng thôi.
để tối em làm hộp sơn tổng hợp ra kẻ lại

mimy

Xe tải
hôm dó mùng quá tuong bát dc gà nhüng e nghi là of chuôt bach nên k dám tuýt.may quá e né dc k lai bi lên dây các bác bêu riéu.
hehe bác tháy e né hóp lý k ?

tradaviahe88

Xe đạp
hix nhất bác thật .

tieulinhtinh

Xe hơi
Em để ý cụ từ khi cụ dừng lại. Lính em tính ra bắt cụ nhưng em gạt vì thấy tụi em mà dám đi sai thì chỉ có 2 loại người:
1. điếc không sợ súng
2. có súng.
dây với họ mệt lắm nên em bỏ qua nhưng em nhớ biển số rồi. Cụ đi lại lần nữa là em tóm đấy. (Em fun tí)

Chỉnh sửa cuối: