[Funland] Cầu Tứ Liên nối Tây Hồ với Đông Hội, Đông Anh

eterniti

Xe điện
New York ko phải thành phố hai bên sông Hudson, bên kia sông là thành phố Jersey thuộc bang New Jersey. Hai thành phố độc lập nhau.
Cụ cần hiểu thành phố 2 bên sông là con sông chia đôi thành phố, hai bên bờ sông có sự liên kết và giao thoa mật thiết với nhau, người ở bên này sông sang bên kia sông đi làm.
Các thành phố này cần rất nhiều cầu, trung bình vài trăm mét lại có 1 cầu, như sông Hàn ở Seoul, sông Moskva (thành phố Moskva), sông Thames (London), sông Seine.. đều có trên 30 cầu bắc qua sông tại thủ đô.
Làm 1 đoạn đẹp là được rồi

anphudong

Xe tăng
Có cái triển lãm quốc gia thì cầu Tứ Liên chắc chắn sẽ phải ưu tiên làm tiếp theo rồi, chả nhẽ trung tâm làm xong mà cầu phải đợi chục năm thì phèn lắm cụ nhờ
Chắc chắn rồi, chủ tịch đã nói vậy thì hẳn phải có chương trình hành động trước, chưa kể thủ tướng cũng có phát biểu về cầu TL từ mấy tháng gần đây. Hai vị có quyền lực như thế mà quyết thì việc gì ko trôi cụ ah!

eterniti

Xe điện
Có cái triển lãm quốc gia thì cầu Tứ Liên chắc chắn sẽ phải ưu tiên làm tiếp theo rồi, chả nhẽ trung tâm làm xong mà cầu phải đợi chục năm thì phèn lắm cụ nhờ
Chuẩn cụ, triển làm quốc gia chứ không chỉ là bán nhà

eterniti

Xe điện
Chắc chắn rồi, chủ tịch đã nói vậy thì hẳn phải có chương trình hành động trước, chưa kể thủ tướng cũng có phát biểu về cầu TL từ mấy tháng gần đây. Hai vị có quyền lực như thế mà quyết thì việc gì ko trôi cụ ah!
Em thấy lãnh đạo đợt này nói là làm

anphudong

Xe tăng
Chúc mừng cụ. Có khi đợt này Vin lập mặt bằng giá mới nhỉ. Tính về hiệu quả mấy ông lái đấu giá Hoài đức tuổi gì.
Vâng, chỉ cần 1 lần gặp may mà biết giữ gìn là đời sang trang cụ à :D

anphudong

Xe tăng
Chuẩn cụ, để ý gì mấy ông ất ơ chưa làm được nước non gì toàn phán tào lao
Vâng, chín người mười ý, cứ thảo luận cho diễn đàn xôm tụ và có cái nhìn đa chiều để sau này còn có kinh nghiệm đi đầu tư cụ à.

programing

Xe tải
Vâng, chín người mười ý, cứ thảo luận cho diễn đàn xôm tụ và có cái nhìn đa chiều để sau này còn có kinh nghiệm đi đầu tư cụ à.
Đúng rồi cụ ạ, em đầu tư đây nhưng thấy quá trớn là em té nước ngược, cho những cái đầu nóng nguội bớt lại. Ấm ấm thôi mới bền chứ cháy hừng hực chỉ có ra tro. Các chú cá mới thường hung hăng ko hiểu đạo lý này :))

anphudong

Xe tăng
Đúng rồi cụ ạ, em đầu tư đây nhưng thấy quá trớn là em té nước ngược, cho những cái đầu nóng nguội bớt lại. Ấm ấm thôi mới bền chứ cháy hừng hực chỉ có ra tro. Các chú cá mới thường hung hăng ko hiểu đạo lý này :))
Tiền ai người đó tiêu, mình quyết sao thì thắng bại là do mình thôi, ý kiến người khác chỉ tham khảo cho vui.
Em thì ko biết buôn bán gì, thấy Vin về làm cho thị trường dậy sóng thì cũng té nước theo mưa mong cho đất mình lên giá :D
Âu cũng là lẽ thường tình vì có mấy ai ko vì lợi ích bản thân chứ!

programing

Xe tải
Tiền ai người đó tiêu, mình quyết sao thì thắng bại là do mình thôi, ý kiến người khác chỉ tham khảo cho vui.
Em thì ko biết buôn bán gì, thấy Vin về làm cho thị trường dậy sóng thì cũng té nước theo mưa mong cho đất mình lên giá :D
Âu cũng là lẽ thường tình vì có mấy ai ko vì lợi ích bản thân chứ!
Té ngược nước hạ hoả cũng vì lợi ích bản thân đó cụ. Tăng đều tăng bền mới lành chứ tăng sốc là lành ít dữ nhiều đó.

flowers1508

Xe tăng
Chắc sẽ làm nhưng sau vd4 và trước vd 3.5

Brightsea

Xe hơi
Website
bds-vinhomes.com.vn
Vậy giá đợt này 500tr/m2 vẫn còn là rẻ cụ nhỉ.
Có khoảng giá cho từng loại hình sản phẩm rồi. cũng loanh quanh như cụ nói.
Các cụ đầu tư đất quanh đây chắc cũng ấm lòng :))))

programing

Xe tải
Xin cụ thông tin về khoảng giá nhé.
Sáng nay em sale vin củ loa alo tha thiết xin đc gặp anh giới thiệu về dự án, mình bảo thôi em, có thông tin gửi anh là đc rồi nhưng cứ khăng khăng đòi qua nhà gặp trực tiếp trình bày (chắc zalo thấy mình đập chai chăng?). :))

Có vẻ Vin đang thúc sale hết cỡ để ra hàng trước khi rơi vào nhịp đóng băng đây. Em bảo ra lễ là có giá chính thức còn hiện tại dự kiến tầm 300-350. Mở bán khu xa nhất xấu nhất là khu Tinh Hoa mà giá này thì chít.

Mình bảo bên em tạo giá tin đồn cao để ra hàng giá thấp dụ bọn anh tưởng đc hời lao vào đúng ko? Em cười hềnh hệch...à quên...hí hí... điệu cười thật là kít thít quá đi :P

Brightsea

Xe hơi
Website
bds-vinhomes.com.vn
Sáng nay em sale vin củ loa alo tha thiết xin đc gặp anh giới thiệu về dự án, mình bảo thôi em, có thông tin gửi anh là đc rồi nhưng cứ khăng khăng đòi qua nhà gặp trực tiếp trình bày (chắc zalo thấy mình đập chai chăng?). :))

Có vẻ Vin đang thúc sale hết cỡ để ra hàng trước khi rơi vào nhịp đóng băng đây. Em bảo ra lễ là có giá chính thức còn hiện tại dự kiến tầm 300-350. Mở bán khu xa nhất xấu nhất là khu Tinh Hoa mà giá này thì chít.

Mình bảo bên em tạo giá tin đồn cao để ra hàng giá thấp dụ bọn anh tưởng đc hời lao vào đúng ko? Em cười hềnh hệch...à quên...hí hí... điệu cười thật là kít thít quá đi :P
"khu xa nhất xấu nhất" so với cái gì thì không thấy cụ nói ;;);;)
Quan điểm xấu đẹp tùy Logic mỗi người. Em miễn bàn :D:D:D

Cụ cho em xin chỉ giáo về "nhịp đóng băng" là nhịp nào, thời điểm nào? Để em được mở mang tầm mắt có thêm thông tin chia sẻ đa chiều với Khách hàng của mình!