Câu trả lời cho những câu hỏi "Vì sao fiac rẻ thế !" & "vì sao dân mình thích đi xe Nhật thế nhỉ !"

vnr_82

Xe điện
Có một sự thật mà em trải nghiệm: mấy cụ đi fiat cụ nào vợ cũng không được đẹp :">

Xe fiat đi rất khó hư

Mua trúng xe taxi hay xe quá nát thì chỉ cần nghe tới fiat là hồn bay mất vía
Thế mà có thằng hàng xóm và ông khác trong hội fiater ngó ngàng đới =))

vip tien sinh

Xe ngựa
Cụ cứ chém cơ mà chả thấy tăm hơi đâu.
Người Trung Quốc phá giá đồng NDT, chiến tranh liên Chiều có nguy cơ bùng nổ. Trong nước hàng loạt các cán bộ ngân hàng nhập kho, đẩy nền KT vốn đã khó càng thêm khó, cụ ak.

vnr_82

Xe điện
Người Trung Quốc phá giá đồng NDT, chiến tranh liên Chiều có nguy cơ bùng nổ. Trong nước hàng loạt các cán bộ ngân hàng nhập kho, đẩy nền KT vốn đã khó càng thêm khó, cụ ak.
Cụ tâm tư quá...
Lâu giờ cụ Dong với cụ Cuong lo giặt tã cho con chả thấy mặt trên OF, FiaT rảnh rang hẳn

caravankthp

Xe hơi
Fiat khoái nhất là mua hàng cũ, rẻ đến mức đi lại chán cũng không thể rẽ hơn nữa. Quăng quật mái thoải, không xót xa, húc đầu, bẹp đuôi mặc kệ, 3 tháng không rửa ư, no problem, vốn dĩ có phải xe ra oai đâu mà lo.
Đồ đạc đắt trong hãng, ra chợ giời vô thiên lủng. Thợ hãng mắc, gọi các bác fiater giúp đỡ.

vip tien sinh

Xe ngựa
Fiat khoái nhất là mua hàng cũ, rẻ đến mức đi lại chán cũng không thể rẽ hơn nữa. Quăng quật mái thoải, không xót xa, húc đầu, bẹp đuôi mặc kệ, 3 tháng không rửa ư, no problem, vốn dĩ có phải xe ra oai đâu mà lo.
Đồ đạc đắt trong hãng, ra chợ giời vô thiên lủng. Thợ hãng mắc, gọi các bác fiater giúp đỡ.
Thánh chém Fiat đây roài.