[Funland] Cầu lông OF Nhà số 3: CẦU ƠI LÀ CẦU, LÔNG ƠI LÀ LÔNG

Trạng thái
Thớt đang đóng

zin_zincl

Xe đạp
Em chạ tin,nghe cái giọng quen quen.
Em bảo em mới, cụ phán là cụ ko tin. Thôi được dồi, giờ thế này: Hôm nào đến "ngày" của mợ Haanh thì em xin phép được ra mắt cho cụ dòm mẹt em. Nếu ko quen thì chỉ xin cụ 1 chầu bia Hải Xồm thôi nhá :))

tage11

Xe buýt
Website
www.lenam.com.vn
Xôm rồi đây.
Em bảo em mới, cụ phán là cụ ko tin. Thôi được dồi, giờ thế này: Hôm nào đến "ngày" của mợ Haanh thì em xin phép được ra mắt cho cụ dòm mẹt em. Nếu ko quen thì chỉ xin cụ 1 chầu bia Hải Xồm thôi nhá :))

Xít đờ ca

Xe hơi
e nhìn thấy các bác off tăng 2 ở quán bắc bẩy, trong đó có ông beo béo hình như làm bên BV y học dân tộc BCA thì phải. hnao có lẽ e cũng xin tham gia phát

zin_zincl

Xe đạp
Thế là người ta gọi là " Cõng rắn cắn gà nhà" đới cụ ợ. Vụ này em làm trọng tài thoai.
Cụ lại phân biệt rồi nhá. Cụ bảo em là "rắn" ý gì? Em xin nhập hội từ hôm trước rồi mà cụ vưỡn ko coi em là "gà nhà". Em nhớ nick cụ rồi đấy nhá. Cụ biết tay em!

haanh0802004

Xe buýt
Cụ lại phân biệt rồi nhá. Cụ bảo em là "rắn" ý gì? Em xin nhập hội từ hôm trước rồi mà cụ vưỡn ko coi em là "gà nhà". Em nhớ nick cụ rồi đấy nhá. Cụ biết tay em!
Bản đăng ký đây ah?
Chào các cụ, các mợ.
Nhà cháu mù tịt về cầu lông, à không, nói đúng hơn là nhìn thấy quả cầu có lông thì cũng biết đấy là Cầu Lông nhưng học mãi chả khá hơn nên đành ngồi cổ vũ. Dù ko chơi nhưng vẫn fai dính líu tới CL nên thay vì chém cầu, xin phép các cụ các mợ được vào đây chém gió, có được không ợ? :P
iem ứ thấy tý ný nịch trích dọc nào!?! :-B

zin_zincl

Xe đạp
gợi ý nhé: có liên quan đến KỂ CHUYÊN.................KÉO 2 HÒN ..ÁI LÊ THÊ DỌC ĐƯỜNG
LƯU Ý: chỉ là có liên quan thoai ná
Iêm đọc đi đọc lại cái gợi ý của cụ mà chưa hiểu cụ ám chỉ giề cơ. Hay tại mềnh ngây thơ quá nhở

Chỉnh sửa cuối:

slaz8

Xe ba gác
Iêm đọc đi đọc lại cái gợi ý của cụ mà chưa hiểu cụ ám chỉ giề cơ. Hay tại mềnh ngây thơ quá nhở
Nhà cụ ý bẩu cụ tríc dọc cái gì mà cụ có cho bà con xem qua ý mờ ;))

zin_zincl

Xe đạp
Nhà cụ ý bẩu cụ tríc dọc cái gì mà cụ có cho bà con xem qua ý mờ ;))
Vầng. Bẩm các cụ các mợ, em - gái 1 con- năm nay 30 cái xuân xanh. Ai mà bảo "gái 30 tuổi đã toan về già" là nhầm nhé. Em thích chơi cầu nông nhưng mãi vẫn cứ chạy như vịt trên sân nên biết điều về vườn làm mẹ hiền, vợ đảm, thỉnh thoảng cuối tuần mới cầm kiếm chém linh tinh thôi ợ. Em ở Hà Đông.

Cũng chả biết show gì hơn, thôi thì nhờ mợ Haanh nhận tạm bản ní nịch này. Rồi hôm nào có dịp ra chào các cụ các mợ sau ợ he he

Chỉnh sửa cuối:

what_is_love

Xe tăng
em ứ dám vào nhà mềnh nữa.. hức... vào thấy toàn ngừi đanh đá thoai....

slaz8

Xe ba gác
Vầng. Bẩm các cụ các mợ, em - gái 1 con- năm nay 30 cái xuân xanh. Ai mà bảo "gái 30 tuổi đã toan về già" là nhầm nhé. Em thích chơi cầu nông nhưng mãi vẫn cứ chạy như vịt trên sân nên biết điều về vườn làm mẹ hiền, vợ đảm, thỉnh thoảng cuối tuần mới cầm kiếm chém linh tinh thôi ợ. Em ở Hà Đông.

Cũng chả biết show gì hơn, thôi thì nhờ mợ Haanh nhận tạm bản ní nịch này. Rồi hôm nào có dịp ra chào các cụ các mợ sau ợ he he
Hóa ra là mợ à? thế thì phải xem các cụ có đồng ý không đã. cơ mà bản trích dọc của mợ chưa đủ sâu ;)) các cụ đâu rồi có đồng ý không nài =))

slaz8

Xe ba gác
nhà cầu mưa gió vắng tẻo teo
một mình cháu đọc chẳng ai theo
các cụ" đá cầu" thì "lôi kéo"
các mợ "thù kem" chả thèm xơi =))
cháu đố các cụ các mợ cười đới =)) không chơi đọc luyến láy xiên xỏ :))

Trạng thái
Thớt đang đóng