[Funland] Cầu lông OF, nhà số 2: Đam mê và hội tụ.

Trạng thái
Thớt đang đóng

haanh0802004

Xe buýt
Em cũng muốn tham gia. Thớt dài quá em chả đọc được hết.
Số điện thoại của em là 0904.489.719. yahoo: thehiep23984
Thể lệ tham gia như nào các cụ (mợ) nhỉ?
welcom cụ! iem sẽ up date cụ vào ranh sách. Hội chỉ rao lưu 1 tháng 1 lần, vào khoảng tuần thứ 3 của tháng (đến gần ngày mới họp bàn và quyết định ah!). Hội chơi trên tinh thần fun, (cho phép akay, nhưng không được chim cú! =))) thi thoảng có vài trận độ nhưng quy mô nhỏ và cả hội cùng hưởng (đội thua độ phải trả tiền nước, và cả hội uống chung), luôn chào đón tất cả mọi người cùng tham dự, không phân biệt trình độ cao thấp, miễn là nhiệt tình và đam mê cầu lông ah! hihiii :>

haanh0802004

Xe buýt
Nhà mình hôm nay off ẹp thế nào, ko ai còn sức để báo cáo tình hình cho em với ạ.. Huhu.. ko đi đc tiếc quá đi.. :(
Đúng là tiếc hùi hụi mợ ơi! Hum nay nhà mềnh có trò chơi: tìm 1 bộ phận của con người có 1 chữ T. Các cụ, mợ ấy có nhiều đáp án "khủng" lắm ah! Mỗi lần cụ Tabalo đưa ra đáp án xong là mọi người vỗ tay rào rào, bắt tay rối rít! =)) (cụ ấy cùng nghề với mợ Vạn, mợ ah!) heheeeeeeeeee hahaaaaaaaaaaa hihiiiiiiii :)):)):))

Mis@ki

Xe tăng
Đúng là tiếc hùi hụi mợ ơi! Hum nay nhà mềnh có trò chơi: tìm 1 bộ phận của con người có 1 chữ T. Các cụ, mợ ấy có nhiều đáp án "khủng" lắm ah! Mỗi lần cụ Tabalo đưa ra đáp án xong là mọi người vỗ tay rào rào, bắt tay rối rít! =)) (cụ ấy cùng nghề với mợ Vạn, mợ ah!) heheeeeeeeeee hahaaaaaaaaaaa hihiiiiiiii :)):)):))
Lần sau mợ nhớ gọi em nhá, iu mợ, iu mợ, iu mợ :P

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
welcom cụ! iem sẽ up date cụ vào ranh sách. Hội chỉ rao lưu 1 tháng 1 lần, vào khoảng tuần thứ 3 của tháng (đến gần ngày mới họp bàn và quyết định ah!). Hội chơi trên tinh thần fun, (cho phép akay, nhưng không được chim cú! =))) thi thoảng có vài trận độ nhưng quy mô nhỏ và cả hội cùng hưởng (đội thua độ phải trả tiền nước, và cả hội uống chung), luôn chào đón tất cả mọi người cùng tham dự, không phân biệt trình độ cao thấp, miễn là nhiệt tình và đam mê cầu lông ah! hihiii :>
Vâng. Thế thì hay ạ. Em đánh nghiệp dư thôi. Quan trọng nhất là đam mê cầu lông mà. Chắc em phải đợi cuối tháng sau rồi. Có tí độ mới vui. :)

tabalo79

Xe buýt
Em bắt đền các cụ, các mợ.

Giờ em đau hết cả cơ mồm & 6 múi bụng ;)) vì cười như chưa bao giờ được cười. Cụ BĐS thật hài & có trí nhớ thật dai, em kính sợ vô cùng. :-o
Mợ Hà Anh thì khỏi nói. @};- Đội ơn mợ mà chấy chục cụ ông, cụ bà chả liên quan gì đến nhau, tự dưng lại sinh hoạt tập thể rất khoa học và điều độ. Mợ Anh này, cứ đến tháng, mợ lại cho bọn em cười dư này nhé : ))))))))))))))))))))))))

PS: Em nợ ảnh vì chưa lấy được từ máy ra.

Fresh

Xe buýt
lần sau e sẽ mổ sẻ mợ đới, chữ gì thì vẫn còn là ẩn số. kakaka=))

CLPT

Xe tải
Chiều nay OL bằng ĐT nên không nói được nhiều, tối lên các cụ lại nói hết cái em định nói rồi. Chẳng có gì để nói.
Chúc các cụ sang tuần mới công tác tốt và chuẩn bị đi off lần tiếp theo thôi.

funny cat

Xe đạp
Ui, lau lam roi e dc cuoi nhieu nhu hom nay, Cam on cac cu, cac mo nhieu nhieu.

tannat2511

Xe hơi
Giờ mới có thời gian chui vào được
Hic hnay phải về sớm không ở đến cuối buổi được. Hẹn cả nhà lần sau :D
Chúc các cụ các mợ một tuần mới an lành :)

funny cat

Xe đạp
Hom nay vui nhât la phẫu thuật e gai voi ten cac bo phan co chu T. sau do la mot vai cau tho rat hay:

Khi moi ng hoi ten that cua mợ Haanh, mợ đáp liền: "Ơ que la mit, la na. e ra thanh pho, e la TRA MY" hihi

Con Anh Son-BDS thi co cau tho rat vui: " Bờ ao có con chuồn chuồn. Cái mắt nó buồn nhung cai mặt nó vui" E có sơ thich la bat chuon chuon day.hihi

Cụ ngồi cạnh em có câu thơ: " Truong e mai ngoi do tuoi. 2 chu bao ve ngoi cười vơi nhau" hihi

Vui qua!

Hy vong dc gap cac cu cac mo sớm!

Fresh

Xe buýt
Em bắt đền các cụ, các mợ.

Giờ em đau hết cả cơ mồm & 6 múi bụng ;)) vì cười như chưa bao giờ được cười. Cụ BĐS thật hài & có trí nhớ thật dai, em kính sợ vô cùng. :-o
Mợ Hà Anh thì khỏi nói. @};- Đội ơn mợ mà chấy chục cụ ông, cụ bà chả liên quan gì đến nhau, tự dưng lại sinh hoạt tập thể rất khoa học và điều độ. Mợ Anh này, cứ đến tháng, mợ lại cho bọn em cười dư này nhé : ))))))))))))))))))))))))

PS: Em nợ ảnh vì chưa lấy được từ máy ra.
hay nhỉ, cứ đến tháng của mợ là lại được cười à=))

Chỉnh sửa cuối:

slaz8

Xe ba gác
Phù , bây giờ mới ngóc lên đựoc hức hức. Chào cả nhà :x
Lần sau lại "sinh hoạt" nhé :))
khiếm hum nai các cụ ông và cụ bà phanh xác mợ Hợp kinh wa =)) lần sau không được sinh hoạt kiếu đó ngahe chửa =))

Ăng Ten

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Lần sau em chả đi đâu, cười thế có ngày đau bụng chết đấy, đã thế lại còn ngồi ngay cạnh cu tabalo - am hiểu cơ thể phụ nữ cứ gọi là....

slaz8

Xe ba gác
Lần sau em chả đi đâu, cười thế có ngày đau bụng chết đấy, đã thế lại còn ngồi ngay cạnh cu tabalo - am hiểu cơ thể phụ nữ cứ gọi là....
CỤ bà có quả ảnh độc lém nhớ =))

CP CITY

Xe tải
so-ri cụ nha! các số hot-nai của iem có trục trặc. Đợt tới iem sẽ úp lại ranh sách của hội, kèm theo số đt của các thành viên, để các cụ mợ "dắt lưng". hihiii
Hôm nay cụ về sớm thía ah? Chương trình 3 zui lém cụ ah! Nhưng mà iem cũng phê bình sâu sắc cụ về việc cụ đến mà chẳng giới thiệu, cũng như để bọn iem được giới thiệu mọi người với nhau. Ah! Hôm nay trong chương trình 3, bọn iem có trò chơi đố tên vui lắm. Cụ đừng tiếc vì mình ko có mặt trong ảnh ah nha! heheeee :))
e ghi nhận ạ.hẹn mợ lần sau vậy.
hữu duyên thiên lý năng tương ngộ
vô duyên đối diên bất tương phùng
bao nhiêu năm trên này chả gặp a Sơn.thế mà đi OF với các kụ gặp ngay từ thời quần thủng.....Đũng.hehhe

oldvespa

Đi bộ
moi di off voi doi cau long hom xua, lam luon cai nick nay giao luu. XIN CHAO CAC CU CAC MO

Trạng thái
Thớt đang đóng