Chi hội Câu lập bộ thể dục thể thao , lành mạnh MAZDA CLUB

Dogia

Xe điện
sau đó hôm nào thuận tiện lại tổ chức chào năm mới :))

cháu lên 3

Xe container
Theo em tuần thứ 2 của tháng 12 làm bữa tất niên bên Đông anh là chuẩn, nhân tiện em rót tí riệu nhà nấu ra thưởng thức. làm con cá 8kg vừa nướng vừa lẩu cho bữa tất niên oánh chén cho sướng mồm :))

Toyota Celica

Xe container
Danh sách đai quá , cụ dồ cho cái menu free lên là đông ngay ấy mà , te lis măng non giải tán tạo tiền đề cho telis mãn :))

Hibikibeou

Xe hơi
em đăng ký 1 chân nhá

hungvit

Xe tăng
Website
www.aclik.vn
Em đề xuất ô g Lông và ông Vẹo làm trưởng phó ban cổ vũ nhá.
Nhân tiện đây em sẽ cố gắng ngày 3 lần vào tập huấn online cho các tay vịt nhà mát chúng ta.
Hôm nay khởi động nhẹ nhàng em đặt máy bắn bóng nhằm vào hạ môn các cụ ra tập đi nhá ;))

Dogia

Xe điện
ái zà ông vịt bắn bóng tởm quá, mấy ông kia khép vào không thì vỡ hết ấm chén bây giừ :))

Dogia

Xe điện
THÔNG BÁO TỔ CHỨC THI ĐẤU TENNIS
Giải đấu giao hữu (Mazda Club) VS (Linh Đàm thôn)
Liên hoan tất niên 2011

Để có cơ sở lên chương trình chi tiết hơn, em đề nghị:
1. Các kụ biết chơi toe lít lên tiếng xác nhận tham gia thi đấu vì màu cờ sắc áo của nhà mát xa.
2. Các kụ mợ trong bang hội nhiệt tình ủng hộ chúng em.

Nào các chiến sĩ, TIẾN LÊN TOÀN THẮNG ẮT VỀ TA....

Lời thách đấu đã được chấp thuận
http://www.otofun.net/threads/295227-to-lit-linh-dam-thon-set-iii-khuyet-diem-di-vao-on-dinh-oanh-chen-la-chinh/page9

Úp dít nào...
I. DANH SÁCH VẶN VẸO VIÊN XÁC NHẬN THAM GIA
1. Dogia
2. Xe_điên
3. Hùng xấu_bẩn
4. Lão Dại
5. Tuctuc2010
6. đen_hôi
7. úp_bô
8. Bikini
9....

II. DANH SÁCH ỦNG HỘ VIÊN - tham gia ọp chui tất niên 2011
1. Rô_phi đội trưởng chưn rài
2. Bong Bóng
3. Sư Thái
4. Quách Tĩnh
5. Xoắn - xóa tên
6. Cháu lên 3
7. Hùng vịt
8. Shin
9. Toy
10.....

tiếp tục cập nhật...

Chỉnh sửa cuối:

cháu lên 3

Xe container
Em chưa biết gì về ten nít nhưng cũng xông vào bắn ạ, đầu tiên nhắm lão Lông đã, nhằm hạ bộ nhưng lão quay ngoắt lại nên trúng mông rồi :))

Dogia

Xe điện
Em dự định tạm như sau, nhờ các cụ xem xét:
GIẢI TENNIS MĂNG NON (MAZDA CLUB) VS (LINH ĐÀM THÔN)

Chương trình 1. Thi đấu tennis
Thời gian: Từ 8 giờ đến 11 giờ sáng chủ nhật, ngày 27/11/2011
Địa điểm: Sân tennis Long Biên - Trung tâm thể thao quận Hoàn Kiếm - Khu Thể Thao Đa Năng- 223 đường Hồng Hà, phường Phúc Tân, Q. Hoàn Kiếm
Tel: (04)38287214 (Gần chợ Long Biên, sát cạnh sân đá bóng, bể bơi, nhà thi đấu bóng bàn... - nằm ngoài đê, đường Hồng Hà)
đây là cụm sân trong mái che, nằm trên tầng 2, rất đẹp, mới tinh tình tình, mưa gió nắng nôi bất chấp hết :)) tầng 1 đỗ xe vô tư an toàn thoải mái.
Thể thức thi đấu: Đồng đội - mỗi bên 5 đôi (10 VĐV), đánh 5 trận, bên nào ăn 3 trận trở lên là thắng chung cuộc. Trường hợp đủ 10 VĐV thì xếp đủ 5 đôi cụ nào cũng được chơi, trường hợp không đủ 10 VĐV thì vẫn xếp 5 đôi nhưng có cụ sẽ được chơi hơn 1 trận, thế nào cũng được.
Giải thưởng: Vì chơi đồng đội, nên giải cũng có tính đồng đội. Bên nào thua sẽ chịu toàn bộ chi phí thuê sân, bóng, nước uống trên sân...

Chương trình 2. Liên hoan - giao lưu - họp báo sau trận đấu
Thời gian: Từ 11h30 đến chán, trưa chủ nhật cùng ngày, 27/11/2011
Địa điểm: em đang ngâm cứu thêm tùy số lượng người
Thực đơn: Chắc làm mấy con cá toa toa nhể :))

3. Thành phần tham gia:
Các vặn vẹo viên toe lít
Các động đậy viên ủng hộ, ăn theo
Gấu, mèo, F hịn các đời
Tất tần tật chưn rài...:D

4. Kinh phí
Tiền sân, bóng, nước...tại sân: Đội thua sẽ thanh toán (tiền thuê sân là 250 khìn/giờ cả nhặt bóng)
Chi phí họp báo sau trận đấu: Quốc vương Campuchia tài trợ 100%, có thêm khuyến mại từ ca sĩ Lệ Quyên.

Tạm thế ạ, các cụ xem xét chỉ đạo nào.....

LÃO ĐẠI 007

Xe tải
Đặt viên gạch vào đây đã:P

AQ.

Xe tăng
Báo cáo các cụ Matxa Cờ lắp. Tối qua sân LĐ bọn em đã hân hạnh được đón tiếp Cụ Dogia tới giao lưu và bóng bàn. Bọn em đã phân tích khó khăn thuận lợi bla bla.... và cùng thống nhất 2 phương án để các cụ 2 bên này chọn: ngoài phương án sáng Chủ nhật tại sân Long biên còn phương án giao lưu thi đấu vào tối thứ năm tại sân LĐ với các lợi thế: sân xịn (mỗi tội đèn sáng quá, bọn em sẽ sắm cho mỗi cụ 1 cặp kính dâm :)), có sẵn khỏi phải đặt, khỏi mất kinh phí thuê sân, chỗ để xe nhiều, quán nhậu sẵn, địa điểm quen thuộc (các cụ Hội Mazda đã từng gặp mặt vài lần ở đây).

Lịch hoạt động tại LĐ có thể là: tập trung từ 5h, cụ nào đến trước cứ tự động gộp đôi giao lưu với nhau. Bắt đầu thi đấu từ 6h đến 8h, thừa đủ thời gian cho 3-5 trận. Nhậu 2 tiếng từ 8-10h cũng tạm đủ, sau giờ này cụ nào có nhu cầu xin mời típ tăng 2 tại Matxa ngya cạnh sân hoặc Karaoke gần đó. Các cụ đội cổ vũ ở xa có thể tới sau giờ bóng lăn ít phút cũng Ok.

Cụ Dogia còn chút băn khoăn: họp nhau buổi tối thời gian hơi ít để Zo,Zo ... tổng kết nên định về bàn lại với các cụ bên này.

Mong các cụ cho biết ý kiến. Chốt lại thế nào bên em cũng OK (mời các cụ theo dõi tình hình bên em tại đây)

LÃO ĐẠI 007

Xe tải
Báo cáo các cụ Matxa Cờ lắp. Tối qua sân LĐ bọn em đã hân hạnh được đón tiếp Cụ Dogia tới giao lưu và bóng bàn. Bọn em đã phân tích khó khăn thuận lợi bla bla.... và cùng thống nhất 2 phương án để các cụ 2 bên này chọn: ngoài phương án sáng Chủ nhật tại sân Long biên còn phương án giao lưu thi đấu vào tối thứ năm tại sân LĐ với các lợi thế: sân xịn (mỗi tội đèn sáng quá, bọn em sẽ sắm cho mỗi cụ 1 cặp kính dâm :)), có sẵn khỏi phải đặt, khỏi mất kinh phí thuê sân, chỗ để xe nhiều, quán nhậu sẵn, địa điểm quen thuộc (các cụ Hội Mazda đã từng gặp mặt vài lần ở đây).

Lịch hoạt động tại LĐ có thể là: tập trung từ 5h, cụ nào đến trước cứ tự động gộp đôi giao lưu với nhau. Bắt đầu thi đấu từ 6h đến 8h, thừa đủ thời gian cho 3-5 trận. Nhậu 2 tiếng từ 8-10h cũng tạm đủ, sau giờ này cụ nào có nhu cầu xin mời típ tăng 2 tại Matxa ngya cạnh sân hoặc Karaoke gần đó. Các cụ đội cổ vũ ở xa có thể tới sau giờ bóng lăn ít phút cũng Ok.

Cụ Dogia còn chút băn khoăn: họp nhau buổi tối thời gian hơi ít để Zo,Zo ... tổng kết nên định về bàn lại với các cụ bên này.

Mong các cụ cho biết ý kiến. Chốt lại thế nào bên em cũng OK (mời các cụ theo dõi tình hình bên em tại đây)
kụ đồ hịn cho ý kiến đi :D

Dogia

Xe điện
Dạ có em đây :D
Em đã có báo cáo với các cụ bên ấy rồi.

Chương trình sẽ không có gì thay đổi: Sáng chủ nhật, từ 8 giờ - sân Long Biên.
Giao lưu toe lít măng non sẽ có đội (MazdaClub) vs (Linh Đàm thôn) vs (Tucson) vs (box chứng khoán OF)
Giao lưu trưa CN họp báo sau trận đấu sẽ bao gồm các đội trên, và thêm đội Funs.

Vậy, em kính đề nghị các vặn vẹo viên, các động đậy viên nhà mát xa nêu cao tinh thần xả thân vì nghĩa lớn :))
Ông lào chém gió ở đây xong không có mẹt thì từ lần sau em không tốn tiền điện thoại nữa đâu nhá =))

Dogia

Xe điện
đại khái là dự định các cụ như vậy, còn tham gia thực bao nhiêu em chả biết :))
có khi toàn ông chém gió phần phật. Dưng em kiểu gì cũng chơi tuốt, chỉ cần từ 3 cụ trở lên cùng em là đủ mâm dồi :D
ít nhất trong đội mình cũng có 4 - 5 cụ ham thích thể thao như em và cũng có chút máu a la xô...