Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

toan1477

Xe điện
Các cụ nhà So cứ tối đến đêm là rôm rả ngày thì ngủ hết hay sao ý nhể ? mà tối đêm thức làm gì cho mệt ko có việc gì sao ???
Đêm hôm qua thức trả bài cho đủ theo yêu cầu của CEO đấy cụ ơi.

Linhlovely

Xe tăng
Thực ra thì phải nói thật là ban đầu anh cứ nghĩ em là Thùy Linh như hầu hết các MC hay hotgirl khác (mà anh quen biết - toàn TL hết). Nếu biết rõ là LinhTK mà lại 3 mươi U năm 0 sáu 9 thì chắc chắn anh trốn rồi! :(
Nghe bí hiểm quá A à!:o)

Trước đây anh Lệ Xuân (Nay là GS sử học) đã tham gia nghiên cứu một số đề tài về ôm bong ba càng lao vào xe tăng địch hồi chiến tranh chống Pháp
Nghiên cứu thành công nên anh được phong làm GS Sử học :D
Sau một số thành công nhất định trong công cuộc nghiên cứu lịch sử và quá trình phát triển của bom 3 càng ngày xưa, bom quăng ngày nay em đề nghị Lãnh Đạo hôị phong tặng GS danh hiệu "nhà bom học" =))
A, h thì E đã hiểu, ha ha!~X(

Giáo sư làm 2 em này hết hồn! :))

Teen 0 đỡ được ạ!:-ss

Là em ngồi sát cạnh em đó, nhỏ nhắn hơn em kia. Em kia có pic bên thớt iPad.
E nào xinh hơn ạ?:-ss

sớm nay đi làm qua gần Trường tiểu học Ban Mai, em thấy một mợ chạy em So xám đi ngược chiêu thấy em nháy đèn chào mợ ấy cũng chào lại mà còn ngồi trong xe cười rất tươi làm em xúc Đông...đây quá. Em dự Là mợ này ít nhiêu có quan hệ với hôi Tục - So, hoặc ít ra thì nhóm quần chúng ưu tú của cụ Bạc cũng sắp có thành viên mới...
Trời, cụ nắm tình hình chán quá, 3L đấy chứ ai
Xinh hay xấu ạ?? Nếu xấu mới là... E

@ Chuc cac Kụ ngày cuối tuần vui ạ!X_X

xedieu

Xe cút kít
Đêm hôm qua thức trả bài cho đủ theo yêu cầu của CEO đấy cụ ơi.
Giờ lại có cái lệ: Cả hội phải trả bài cho CEO nghe kinh chết đi được! :)) Hóa ra em quá cả cái bà cụ 68 tuổi gì gì trong Đà Lạt! =))

civictau

Xe tăng
cụ vic mới có quả avatar nhìn hơi bị chuối
Chính vì quả cà chua của cụ đấy.... nhìn chỉ muốn cắm chuối vào luốn.. ke ke
Đang có chiến dich truy quét đấy, các cụ làm gì thì làm sang tuần có mặt trên báo ANTĐ thi e volka cho nhé:P
Cụ lúc nào cũng có tư tưởng đen tối... Chỗ đấy bác Nông tuần nào cũng về tắm đấy ạ...:D
Em ngồi bên tay trái cụ Nhà Rẻ là xinh nhất! :)
Đên qua em với Gấu cãi nhau... vì mấy cái ảnh của CEO đưa lên... nó cứ đóng sống cho em là đi ọp có tay vịn... em bẩu của nhà còn đầy ra đấy, không dùng hết... vịn viếc giề, nó đếch tin... quả này có khi phải tự làm lấy mà ăn dồi...:((

xedieu

Xe cút kít
Em khoe phát:
Báo cáo hội nghị, hôm nay em mới được tận hưởng cái thành quả của iOS5 và iCloud - tuyệt cú mèo:

Như tin đã đưa, hồi 12h22 phút ngày 22 tháng 10 năm 2011, tại quán bia Tây Đô con iBat của em đã du lịch dưới gầm ô tô và hậu quả như các cụ đã biết. Sau khi gửi yêu cầu về Apple đề nghị thay máy mới (có dấu của phường sở tại xác nhận cán bộ của VTV làm vỡ iBat của cán bộ của VTC), hôm nay em đã nhận được máy mới sản xuất đầu tháng 10/2011 mới kinh.

Cái thú vị ở chỗ, chỉ vuốt vuốt tick tick vài cái - chọn Restore from iCloud backup thế xong rồi ngồi chờ 2h là tất tần tật mọi thứ của cái iBat cũ như thế nào bây giờ nguyên xi như thế trên cái iBat mới! :D

Phê như con tê tê...

xedieu

Xe cút kít
Đên qua em với Gấu cãi nhau... vì mấy cái ảnh của CEO đưa lên... nó cứ đóng sống cho em là đi ọp có tay vịn... em bẩu của nhà còn đầy ra đấy, không dùng hết... vịn viếc giề, nó đếch tin... quả này có khi phải tự làm lấy mà ăn dồi...:((
Đấy là còn may đấy. Cụ mà đọc cái link TheOne hôm qua Chủ tịch Phương Đông của hội Ipad post lên thì giờ này chỉ có mà ra đường thôi... :))

xedieu

Xe cút kít
Các cụ ơi, có cần em gọi đội này đi off thứ 7 này không ạ?

xedieu

Xe cút kít
Một cánh là chết rồi cụ ơi! :D

Linhlovely

Xe tăng
May thế A Xedieu chưa post quả ảnh ọt nào của E!;))

Một cánh là chết rồi cụ ơi! :D
Để E ạ!:-&

Linhlovely

Xe tăng
Có ai ở gần Nguyễn Chí Thanh, E mời đi ăn trưa ạ!(*)

toan1477

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng