Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

Laobantien

Xe hơi
Hix nhà mình ở Trung Kính mà ko co tiền mua xe để off cho gần

o0atulao0

Xe tăng
VIP nhưng chỉ có 4 chỗ thôi, TB trở xuống là kô có chỗ đâu :))
Cụ Oẳn biết rồi còn gì :))
Vâng, e cũng đang định nhắc TB vấn đề này :)) nhưng 4 suất giờ thêm BĐH nữa e sợ k đủ chỗ cho các lãnh đạo ấy chứ, nên CT xem bẩu cụ bòi bé bố trí thế nào chứ k lúc đấy lại to vấn đề mất =))

tizzi

Xe tải
chuẩn bị lại có thêm chuột bạch các cụ ôi :)), làm thịt bảy món đi cụ ạ. :D. Tiếc là em giữa tuần e phải đi công tác dài hạn rồi, chứ không thì chứ 8S kia chết với em >:)

tizzi

Xe tải
Vâng, e cũng đang định nhắc TB vấn đề này :)) nhưng 4 suất giờ thêm BĐH nữa e sợ k đủ chỗ cho các lãnh đạo ấy chứ, nên CT xem bẩu cụ bòi bé bố trí thế nào chứ k lúc đấy lại to vấn đề mất =))
Lãnh đạo yêu cầu boỳ bé, bố trí phòng VIP đi các ạ, cho nó xứng tầm >:)

o0atulao0

Xe tăng
Hôm tới này em nhất định phải đến xin ra mắt các bác.
Mong các bác chém em nhẹ tay thôi ạ \m/
Vâng, mời cụ tham gia cho xôm bọn e có biết chém là gì đâu :)) bên e chỉ toàn bổ đầu thui chứ k có chém nên cụ cus an tâm k lo bị chém đâu ạ :D
Mà chỗ thường ở của cụ cũng gần chỗ e ở thường đấy nên có gì e đưa cụ về đc mag =))

8S`

Xe hơi
chuẩn bị lại có thêm chuột bạch các cụ ôi :)), làm thịt bảy món đi cụ ạ. :D. Tiếc là em giữa tuần e phải đi công tác dài hạn rồi, chứ không thì chứ 8S kia chết với em >:)
Vâng, mời cụ tham gia cho xôm bọn e có biết chém là gì đâu :)) bên e chỉ toàn bổ đầu thui chứ k có chém nên cụ cus an tâm k lo bị chém đâu ạ :D
Mà chỗ thường ở của cụ cũng gần chỗ e ở thường đấy nên có gì e đưa cụ về đc mag =))
Hai cụ nói như này em chưa hiểu lắm ạ.
Một cụ thì nói là thịt bảy món... thế có nghĩa là em phải làm lễ ra mắt thế nào ạ??
Một cụ thì nói là bổ đầu???!! Bổ thế nào ạ???

Em tưởng là hết bao nhiêu thì sẽ Campuchia chứ ạ??!!!
Em đi ọp hội khác kể cả có về trước thì cũng phải gửi lại cho các cụ về sau thanh toán đấy ạ :D

o0atulao0

Xe tăng
Lãnh đạo yêu cầu boỳ bé, bố trí phòng VIP đi các ạ, cho nó xứng tầm >:)
Cụ lại k chụi đọc kỹ rùi phòng Vip chỉ chứa đc có 4 ng thui ạ nên từ TB trở xuống là lại ngồi giữa sảnh ạ :))
Ý e bảo CT biểu cụ boybe hôm đấy kê thêm ghế vào thui chứ k lại oánh nhau to ;))

o0atulao0

Xe tăng
Một cụ thì nói là thịt bảy món... thế có nghĩa là em phải làm lễ ra mắt thế nào ạ??

Em đi ọp hội khác kể cả có về trước thì cũng phải gửi lại cho các cụ về sau thanh toán đấy ạ :D
Tại cụ lo bị bọn e chém mà :)) nên e nói cho cụ an tâm là bên e k có chém mà chỉ bổ =)) còn những vấn đề khác cụ cus tham gia rùi sẽ rõ ngay thui mà ;))

smallboy

Xe tăng

smallboy

Xe tăng
Cụ lại k chụi đọc kỹ rùi phòng Vip chỉ chứa đc có 4 ng thui ạ nên từ TB trở xuống là lại ngồi giữa sảnh ạ :))
Ý e bảo CT biểu cụ boybe hôm đấy kê thêm ghế vào thui chứ k lại oánh nhau to ;))
e đã chuẩn bị 1 phòng Vip 200 ng , 1 phong 4 ng và 1 dãy bàn 20 ng , tùy các cụ chọn lựa :x

Boing767

Xe điện
Boy bé xếp phòng cho mấy nhân dân quần chúng tốt là phòng loại ngon nhất nhé ... phòng quan chức mà hoành tráng ăn chơi quá là nhân dân kiện quan lấy xiền của dân tham nhũng ...đi xõa....sẽ bố trí lấy thông tin tức thời quả tang và đưa lên Off gây sức ép dư luận ....kekke mất ghế LD luôn kekkeke !
(chỉ dân mới đc ăn...ngủ ..chơi thôi !)

Winstorm07

Xe container
Chú cứ chuẩn bị cho anh 1 phòng đôi còn đâu kệ LĐ.
Boy bé xếp phòng cho mấy nhân dân quần chúng tốt là phòng loại ngon nhất nhé ... phòng quan chức mà hoành tráng ăn chơi quá là nhân dân kiện quan lấy xiền của dân tham nhũng ...đi xõa....sẽ bố trí lấy thông tin tức thời quả tang và đưa lên Off gây sức ép dư luận ....kekke mất ghế LD luôn kekkeke !
(chỉ dân mới đc ăn...ngủ ..chơi thôi !)
Cụ Điếu xem thế nào mình hoãn kô họp ở trụ sở nữa, tiến hành bàn giao kín với các lãnh đạo OF.

Boing767

Xe điện
Cụ Điếu xem thế nào mình hoãn kô họp ở trụ sở nữa, tiến hành bàn giao kín với các lãnh đạo OF.
Làm LĐ đầy tớ dân...khổ nhể các cụ nhể ...toàn bị dân soi !!! còn dân thì vô tư đê ...kekkekek

Batgirl

[Tịch thu bằng lái]
Hôm rồi em vào hệ thống "nhà nghỉ" của Cụ xedieu mà ngượng quá :">

Hóa ra anh em trên OF vào nhiều phết. =))

Batgirl

[Tịch thu bằng lái]

Hôm đấy Cụ đi cho em đi cùng với nhé, em chỉ mỗi cái tội hay phải về trước thôi. ;)

Laoleu

Xe tăng
Hôm đấy dân đen có được đi k ạ LĐ?

Trạng thái
Thớt đang đóng