Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

xedieu

Xe cút kít
Có nổi lên đâu mà chúng em nhìn thấy, đưa mail đây :D
Nó là thế này. Email của em đăng ký App Store là gmail, mà gmail chúng nó tự thu thập thông tin người dùng kinh lắm. Chỉ cần các cụ add mail của em (em invite) phát là nó show ra 1 tràng: Có anh xedieu, nhà ở... đang làm ở... chức vụ... sdt nhà riêng là... các sdt di động là... email chính là... email phụ là... vân vân... đang muốn Find bạn, bạn có đồng ý không? Thông tin cá nhân chỉ khéo vòng vèo 1 tý thì nhiều vô kể luôn!

Hôm em tự invite vào 1 acc khác của gấu nhà em mà tý ngất! :((

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Tại Cụ nhiều thông tin quá đấy mà, ông nào cần thông tin của em em đến tận nơi cho hỏi thoải mái :))

toan1477

Xe điện
các cụ cho em hỏi một câu liên quan đến xe
tại sao cái xe con nó lại được gọi là xe hơi trong khi nó chỉ có mỗi cái lốp được bơm hơi
trong khi xe tải và một số loại xe khác lại không gọi là xe hơi mặc dù xe tải nó có cả bộ phận làm ra hơi ( nạp gió )

Winstorm07

Xe container
Nó là thế này. Email của em đăng ký App Store là gmail, mà gmail chúng nó tự thu thập thông tin người dùng kinh lắm. Chỉ cần các cụ add mail của em (em invite) phát là nó show ra 1 tràng: Có anh xedieu, nhà ở... đang làm ở... chức vụ... sdt nhà riêng là... các sdt di động là... email chính là... email phụ là... vân vân... đang muốn Find bạn, bạn có đồng ý không? Thông tin cá nhân chỉ khéo vòng vèo 1 tý thì nhiều vô kể luôn!

Hôm em tự invite vào 1 acc khác của gấu nhà em mà tý ngất! :((
Cụ cứ muốn làm người khác vất vả. Phọt luôn lên cho em nhờ :(

xedieu

Xe cút kít
tại sao cái xe con nó lại được gọi là xe hơi trong khi nó chỉ có mỗi cái lốp được bơm hơi
trong khi xe tải và một số loại xe khác lại không gọi là xe hơi mặc dù xe tải nó có cả bộ phận làm ra hơi ( nạp gió )
So với xe tải thì xe con chỉ nhẹ như hơi thôi cụ ạ!

xedieu

Xe cút kít

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Xe oto đầu tiên đc thiết kế chạy bằng động cơ hơi nước nên cái tên "xe hơi" nó xuất hiện từ đó Cụ ợ.

KITHA1416

Xe tải
các bác cho em hỏi, phanh ABS thì cứ rà phanh gần dừng hẳn thì phát ra tiếng kêu ket kẹt ạ, với cả xe tucson này lúc đứng yên đánh hết lái cũng có tiếng kều kẹt kẹt từ gầm vọng lên ạ, hic hic
đó là phanh mới hoặc vừa rửa xe xong thì nó hay kêu, mới lại, số tự động, vòng tua 800 khi đỗ cứ nhả phanh ra là nó chạy, nếu rà thì ABS hoạt động thì nó bập ra bập vào gây tiếng kêu?, hoặc kụ để lâu không chạy vành phanh bị ghỉ, chạy phanh một lúc thì hết thôi

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Nhân ngày PNVN ( 20/10). Chúc mừng các mợ đứng sau hậu trường và các mợ đang xông ra chiến trường có nhiều niềm vui, HP ,tươi trẻ và thúc đẩy các Cụ ông đang ở chiến trường OF đi OF nhiều và về chia sẻ với các Mợ.

civictau

Xe tăng
CHÚC MỪNG​

o0atulao0

Xe tăng
Các cụ chụi khó đi xa nhể còn mỗi e với BT ở lại thủ đô :)) E thấy CT đang gần ngã 3 sung sướng lắm các cụ à, chẳng có lẽ CT phải lên tận đấy để đi đổ rác :-?

Winstorm07

Xe container
Các cụ chụi khó đi xa nhể còn mỗi e với BT ở lại thủ đô :)) E thấy CT đang gần ngã 3 sung sướng lắm các cụ à, chẳng có lẽ CT phải lên tận đấy để đi đổ rác :-?
Em đang ở trên "Nhà máy" ;))
Với lại, chức danh đã thay đổi rồi nhé, bây giờ kô còn chức danh BT nữa mà chuyển sang Trưởng ban rồi.
Cụ chạ chịu cập nhập gì cả.
Hôm tới nhớ đi ọp đầy đủ kô là em xếp thi đua vào tình trạng chậm tiến đấy ;)

o0atulao0

Xe tăng
Tại e oánh nhầm chứ e vẫn thường xuyên theo dõi và cập nhật đấy chứ ạ :D

vuthathu

Xe máy
xe em là xe mới bản TC bác ạ, tất cả đều ok, có mỗi cái bệnh hay phát ra tiếng kêu kẹt kẹt từ gầm vọng lên khi rà phanh , thỉnh thoảng đánh gần hết lái lúc đứng yên, nghe khó chịu ghê, hêh, chắc em phải chờ 1 năm như các bác khuyên chắc nó tự hết, cảm ơn các bác. mấy thằng cha Hyundai này làm ăn chán thật hehhe

Tuan_HCV

Xe hơi
Các bác đi nhiều biết nhiều cho em hỏi phát : em mới bắt được con chim này các bác xem nó là chim gì cho em cái.

Chân nó hay lắm các bác nhé, nó có màng nhưng không nhiều như Vịt trời đâu.

Trạng thái
Thớt đang đóng