Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Cụ Win Chủ tịch xem sắp xếp chương trình khai ấn cái nhỉ?
@Pupil : Cụ có việc đấy Cụ không từ chối trách nhiệm được đâu. Hôm qua Cụ không có mặt nhưng các Cụ nhắc Cụ nhiều lắm đấy không biết cụ có hăt hơi không?

pupil

Xe điện
@Pupil : Cụ có việc đấy Cụ không từ chối trách nhiệm được đâu. Hôm qua Cụ không có mặt nhưng các Cụ nhắc Cụ nhiều lắm đấy không biết cụ có hăt hơi không?
Em nói thật chứ em biết cụ tuyền nước mắm xịn nên em mong cái chai nước mắm của cụ lắm đấy, nhưng vì vướng đám cưới đứa cháu em đành phải vắng đấy ! Cảm ơn cụ đã quan tâm, chiều qua em tuyền sặc bia lên mũi chứ không hắt hơi ạ !:D

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Bên cafe có chú hỏi dư lày:

Xe oto con em em bị hao xăng quá, các bác biết lý do và xử lý thế nào không?

Ở HN có chỗ nào xử lý hay ho không nhỉ?

Thanks các pác
Em trả lời dư lày:
Trước xe em cũng ăn xăng, sau em vào thay cái séc - măng đi phát đỡ hẳn luôn.
Thế mà cũng có chú tin

Xe của cụ là xe gì vậy,thay séc măng thiệt hại bao nhiêu Ợ???
=))

Lexus430sc

Xe điện
nhareason nói:
Bên cafe có chú hỏi dư lày:

Em trả lời dư lày:

Thế mà cũng có chú tin

=))
Không hãng, không đời, không có số liệu thống kê mà chuyên gia Nhare phán cái chuẩn ngay :D tài thật.

Lexus430sc

Xe điện
Hôm nay em và các xe gửi ở Hồ 3 mẫu chính thức bị đuổi, họ đang làm lại hè, đường quanh hồ. Không biết mạn đầu Xã Đàn có chỗ nào trông không nhể? Cụ Cutkit mách em phát.

xedieu

Xe cút kít
Cụ Tổng giám đốc điều hành cho em hỏi phát. Xe em tự nhiên khi lùi cảm biến nó không tít tít như mọi khi mà nó réo ầm cả tràng luôn, em lo quá không biết có vấn đề gì không? Xe Cụ hoặc có Cụ nào nó lại " To mồm " như xe em không?
Chắc bị dính cái gì đó gần cảm biến rồi cụ ạ.

@Cụ Uyn chuẩn lại danh sách các quan chức hội Sor cho em úp đết cấy nhớ!

xedieu

Xe cút kít
Cụ ơi xem thế nào mình show hàng cái vụ độ led daylight vào hôm khai ấn cái thì tốt quá nhể? :)

xedieu

Xe cút kít
Cụ Pu đã từ chức, chúng ta khuyết chân rồi! Cụ Tula xem thế nào?
Em kiến nghị Chủ tịch không chấp thuận đơn từ chức của cụ Pul. Hoặc là muốn từ chức thì phải nộp 20 triệu để làm tiệc chia tay! :D

uduchi

Xe container
Em kiến nghị Chủ tịch không chấp thuận đơn từ chức của cụ Pul. Hoặc là muốn từ chức thì phải nộp 20 triệu để làm tiệc chia tay! :D
Chắc hồi còn đương chức cụ ý vơ vét được khơ khớ rồi nên muốn hạ cánh an toàn hở cụ:D

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Cụ ơi xem thế nào mình show hàng cái vụ độ led daylight vào hôm khai ấn cái thì tốt quá nhể? :)
Nhất trí Cụ ạ.
Chắc hồi còn đương chức cụ ý vơ vét được khơ khớ rồi nên muốn hạ cánh an toàn hở cụ:D
Ý kiến này cần được xem xét trong chương trình nghị sự tới !Các quan chức cần có chương trình hành động tránh "Hạ cánh an toàn"

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Nhất trí Cụ ạ.
Ý kiến này cần được xem xét trong chương trình nghị sự tới !Các quan chức cần có chương trình hành động tránh "Hạ cánh an toàn"
Các Cụ nói làm em lo quá.
Không biết mình có làm gì sai không nhỉ, nếu chưa sai có khi hạ luôn bây giờ cho nó an toàn. =))

vuthathu

Xe máy
các bác ơi cho em hỏi, xe em lúc rà phanh xe gần dừng lại mà đánh lái gần hết thỉnh thoảng có tiếng kêu rột rột từ gầm vọng lên, thế có làm sao không hả bác ?

SORENTO

Xe hơi
Đông vui quá ,Kính chúc liên chi hội Túc-So ngày càng phát triển mạnh mẽ.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
các bác ơi cho em hỏi, xe em lúc rà phanh xe gần dừng lại mà đánh lái gần hết thỉnh thoảng có tiếng kêu rột rột từ gầm vọng lên, thế có làm sao không hả bác ?
Thực ra thì không phải là khi "phanh xe gần dừng lại" mới có tiếng đó đâu, vì khi đi nhanh không bao giờ Cụ đánh đc hết lái. Em sợ là khi đánh hết lái lốp của Cụ nó chạm vào cái gì đó, Cụ để xe một chỗ đánh hết lái rồi xuống kiểm tra xem.

Boing767

Xe điện
Hôm qua đi vắng hôm nay mới vào chào các cụ ...mà trèo mệt quá đã chục tầng rồi mệt quá ạ ! Cho e thở tý ...
E chào các Cụ LĐ
Chủ tịch Danh dự - Chủ tịch - Tổng Giám đốc điều hành - Phó Chủ tịch - Bộ trưởng - ......Chánh Văn buồng...nhân dân ... ối rồi ôi mỏi mồm quá !!!
mà có lẽ tham gia hội Tuc -So này e phải đi học lớp chính trị gì đó mới nắm đc cơ cấu , tổ chức, chức danh , quyền hạn, trách nhiệm đc nhiều vị trí quan chức quá !

E cũng xin hứa với các LĐ từ nay sẽ chăm chỉ vào các hoạt động hằng ngày và các hoạt động khác ...
Chúc các LĐ sáng suốt bền bỉ gan dạ ...sức khỏe tốt để đưa Hội lên vùng cao mới sánh vai với các băng đảng trên OF ...

Trạng thái
Thớt đang đóng