Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com

tizzi

Xe tải
Đấy Cụ thấy ko, vọc thế nó mới sướng :)) :)) :))
:)) nhưng mà quả thật là ngày hôm qua, em nóng ruột đến mức, định vác vợ 2 em đi kiểm tra đấy ạ, hiii, nhưng mà cụ nói rất đúng, hồi hộp thật, máu chạy lên não liên tục ý

Winstorm07

Xe container
Các Cụ có nghiên cứu phần AssistiveTouch chưa, em thấy có phần tự đặt tác vụ (Create New Gesture) mà ko hiểu đặt thế nào. :(
Em cũng thử tý toáy rồi, nghịch hay phết :D

tizzi

Xe tải
[/QUOTE=xedieu;Không biết lão Hoa Quả đọc đc bài của cụ Tizzi có đập đầu vào tường không nhể? [/QUOTE]

[/QUOTE=nhareason; Lão Hoa Quả càng ngày càng nguy hiểm.[/QUOTE]

Công nhận cụ Tí zì mà gõ được cả cái đoạn kia thì đã là hàng cao thủ rồi đấy ạ :D
Chứng tỏ là cũng biết tiếng Hàn thì mới gõ được như thế nhé ;)
Mà cụ vào chơi trên OF kô chịu học khẩu quyết gì cả : "Chơi trên OF là phải biết chắt lọc thông tin" =))
Với lại cụ làm ơn qua bên thớt Xe Hàn... đính chính với lão Hoa quả giúp em kô lão ý lại tưởng xe cụ chảy dầu thật.
Còn 1 vấn đề nữa. Bây giờ cụ có muốn tắt cái màn hình đó mỗi khi lên xe thì bảo em nhé ;)
Dạ thưa các lãnh đạo, em sẽ chạy sang bên đấy đính chính luôn ạ, :)), để cho bác ý hiểu rằng đây là cái xe chứ không phải là đồ chơi hàng mã mà cứ chém vô tội vạ như vậy. :))

Vụ tắt cái cảnh báo đấy chắc em sẽ phải nhờ cụ tư vấn thêm rồi ạ ;), hẹn các cụ đợt off tới ạ.

Lệ Xuân

Xe tăng
Cái này down đầu lâu thế nhở? Em thấy báo hơn tiếng.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
đao trực tiếp hôm qua nó báo em 11 tiếng hoảng quá phải quay ra đao ngoài rồi restore bằng hàng xách tay cho nhanh, may ko bị lỗi gì. :D

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Em chào các bác, các bác cho em hỏi thay còi ở đâu thì tốt
Hiện nay thành viên Túc-So có trên 20 xe mỗi lần OF ( Vì nhiều cụ có lý do vắng mặt). Cụ đến OF nghe đủ các loại tiếng còi và quyết định chọn loại nào thì chủ nhân sẽ tư vấn cho.Đơn giản như đan rổ mà. Còn còi em thì thay chỗ Thắng còi Phủ doãn gần 2 năm nay rồi ngon choét.

xedieu

Xe cút kít
Hơn tiếng là nhanh rồi, down trực tiếp từ Apple nó còn 7~8 tiếng cơ ;)
Cái này em phải sửa lại CT và TB xã hội, kẻo ra ngoài mang tiếng chít. Có lẽ các cụ đang nói đến down trực tiếp trong iTunes và down thẳng từ server của Apple. Các cụ có thể lấy link ở nhiều nơi khác nhau nhưng tựu trung lại đều down từ máy chủ của Apple.

Có điều các trình hỗ trợ download nó sẽ giả lập nhiều kết nối để đòi máy chủ phục vụ nhanh hơn; đồng thời bản thân trình hỗ trợ download sẽ tự phân tích các file giống như vậy đã được download bởi người khác ở gần các cụ (ví dụ cụ Ró và em cùng dùng IDM cùng ở Dịch Vọng) để chung chạ dữ liệu (không nhất thiết mò sang tận Mỹ). Đại loại thế...

Lệ Xuân

Xe tăng
Cứ shift restore hở cụ Điếu? Bỏ qua đoạn backup có sao không?

Lexus430sc

Xe điện
Bọn em chuẩn bị dẫn các cháu ở CTY đi ăn uống 20-10 xong đi xem fin :D chắc chiều mới up được cái iphone rồi.

Lệ Xuân

Xe tăng
À thế hội có tổ chức gì nhân ngày phụ nữ Việt Nam không hở các cụ?

Trạng thái
Thớt đang đóng