Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

Winstorm07

Xe container
Em cũng đồng ý với Cụ,Chém gió mà cư quát vào tai nhau thì mất hay.
@Boybe: Chú đâu rồi mà không thấy ý kiến gì nhỉ?
@Xedieu : Cụ chuẩn bị kỹ giáo án cho buổi OF nhé ! Đặc biệt là thắng cảnh ở Tú Lệ nên có hình ảnh minh họa cho dễ hiểu.
Ngoài phần tham luận, định hướng kế hoạch 2012 của các lãnh đạo em thấy cần thiết phải có bài phát biểu của GS nữa.
Đề nghị GS cũng phải chuẩn bị ạ :D

xedieu

Xe cút kít
Tắckè_Tucson nói:
Em cũng đồng ý với Cụ,Chém gió mà cư quát vào tai nhau thì mất hay.
@Boybe: Chú đâu rồi mà không thấy ý kiến gì nhỉ?
@Xedieu : Cụ chuẩn bị kỹ giáo án cho buổi OF nhé ! Đặc biệt là thắng cảnh ở Tú Lệ nên có hình ảnh minh họa cho dễ hiểu.
Em lấy đâu ra giáo trình như của BT bây giờ... :((

Lexus430sc

Xe điện
Winstorm07 nói:
Ngoài phần tham luận, định hướng kế hoạch 2012 của các lãnh đạo em thấy cần thiết phải có bài phát biểu của GS nữa.
Đề nghị GS cũng phải chuẩn bị ạ :D
Vầng, nếu còn thời gian cho em, em sẽ phát biểu về việc:
- phát triển hội 2012-2015
- quản lý mạng xã hội
- bạo lực gia đình, thực trạng và giải pháp
He he

xedieu

Xe cút kít
Em đi với hé hé!!!

Em ghé qua cho em spam phát!
Ui ui, nhà Tú Lệ học đây này. Mời mợ Dims ra ọp Tân niên 2012 cùng hội Tuc-Sor chiều T5 này đê! (Yên tâm có mợ Gamechip và 3L đi cùng - có gì bắt 2 mợ ấy đóng vai con gái Thái)! :))

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Em đề nghị CT lên chương trình chi tiết buổi OF vì có nhiều quan khách và nhiều nội dung sâu sắc, đặc biệt anh em sẽ chúc Tết LĐ nên cần chuẩn bị cho chu đáo . Em cũng nhất trí GS có bài tham luận cho KH dài hơi của CLB.
@TB Tài chén : Chuẩn bị bó hoa tươi thắm để mừng SN cụ 3 Thế và uống mật Bò tót..hihi
@Các mợ 3L. Hai nắng,Gamechip chuẩn bị cho ít mớ rau thơm mừng SN 3 Thế cho rôm rả. Em hết

xedieu

Xe cút kít
Kô có giáo trình thì cụ tự lấy thân mình làm giáo cụ trực quan, sao mà phải nghĩ :))
Em chỉ đóng vai cái ông già tồng ngồng trong cái đoạn suối ấy được thôi, còn mấy cái trắng nõn nường kia, em phải đi waxing và tắm trắng! :)) Sợ không kịp về ọp T5 này! :))

Winstorm07

Xe container
Ui ui, nhà Tú Lệ học đây này. Mời mợ Dims ra ọp Tân niên 2012 cùng hội Tuc-Sor chiều T5 này đê! (Yên tâm có mợ Gamechip và 3L đi cùng - có gì bắt 2 mợ ấy đóng vai con gái Thái)! :))
Em chỉ đóng vai cái ông già tồng ngồng trong cái đoạn suối ấy được thôi, còn mấy cái trắng nõn nường kia, em phải đi waxing và tắm trắng! :)) Sợ không kịp về ọp T5 này! :))
Đây này, có mấy mợ nữa đây này. Cụ Điếu tự thu xếp đàm phán để có giáo cụ trực quan hoàn chỉnh thực hiện Hội thảo :))
Em đề nghị CT lên chương trình chi tiết buổi OF vì có nhiều quan khách và nhiều nội dung sâu sắc, đặc biệt anh em sẽ chúc Tết LĐ nên cần chuẩn bị cho chu đáo . Em cũng nhất trí GS có bài tham luận cho KH dài hơi của CLB.
@TB Tài chén : Chuẩn bị bó hoa tươi thắm để mừng SN cụ 3 Thế và uống mật Bò tót..hihi
@Các mợ 3L. Hai nắng,Gamechip chuẩn bị cho ít mớ rau thơm mừng SN 3 Thế cho rôm rả. Em hết
Được CEO ủng hộ, GS cũng tán thành chung tay xây dựng chương trình thì chả có lý do gì mà em kô chuẩn bị chương trình chu đáo cả :D

o0atulao0

Xe tăng
Nghe các cụ lên chương trình kế hoạch mà e bỗng dưng muốn khóc :((

o0atulao0

Xe tăng
E trả lời bụt con muốn khÓc quá mà k khóc đc :((
E buồn vì đầu năm k ọp đc với các cụ và cái quan trọng nhất là k nhận đc lì xì của các cụ :((

Gamechip

Xe điện
Ối dồi ôi, lại thế ợ~X(

Nhưng mà quan trọng là đi cái ì ven này em được lì xì bao nhiêu ợ ;))

Gamechip

Xe điện
Giờ này mà Mợ vẫn lọ mọ à ? Hay đang xem trận nào đấy :))
Tự dưng giật mình tỉnh giấc, trằn trọc mãi ko hiểu tại sao, hóa ra là bị réo ở đây :D Cứ nghĩ đến phong bì vài ngàn thằng Mẽo đi cái ì ven này là em lại mất ngủ tiếp ợ ;))

Ơ mà cụ đang đá hở? Cho em xem trực tiếp với :))

Chỉnh sửa cuối:

toan1477

Xe điện
Úi mợ Chíp, giời này mà nung gạch lên tí rồi ngồi chung thì ấm phải biết ... nhường mợ ngồi đằng trước ... !
Ngồi chước nhưng cấm quay lại nhé :D

Trạng thái
Thớt đang đóng