Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

Boing767

Xe điện
Chào các cụ e giờ cũng mới dậy , gớm sáng ra thấy nhiệt độ thì thấp trời rét mà các cụ chạy quyền chạy chức cứ sốt sình sịch...kinh quá !

E nghèo chả mong và cũng chả bon chen chạy trọt cho tốn xiền...kekkeke ! mà lại ko bị kê khai tài sản hay tỏ ra liêm khiết thanh cao như các quan chức ...kekeke !

Winstorm07

Xe container
Đề nghị cụ Nhare khẩn trương đưa thông tin về buổi họp TK ngày hôm qua (Đặc biệt là phần phát biểu của GS) để các cụ kô được họp nắm bắt tình hình.

Lexus430sc

Xe điện
Hôm nọ em có trót chém về việc gây dựng cơ nghiệp bên Miến-Miên-Lào trong thời buổi kiếm ăn ở An Nam quá khó khăn :D
Hôm nay có bạn mật thư hỏi, có cụ nào biết chỉ cho cụ í giúp em phát. Thùy link http://www.otofun.net/threads/314877-cang-day/page6

Chỉnh sửa cuối:

tuctuc2010

Xe điện
Ơ thế hôm qua các cụ ọp TK à? Em rét quá ngủ sớm giờ mới dậy có biết gì đâu:D

Winstorm07

Xe container
Chào các cụ hội Tuc-So. Không biết đã cụ nào lắp cao su giảm chấn cho So chưa ạ? Em muốn hỏi cảm nhận, vì em thấy giảm sóc của So hơi cứng, và bị ồn gầm.
Em cũng xin 1 chân gia nhập hội So, không biết có phải chạy chọt cò vạc gì không ạ?
Về cao su giảm chấn, hiện nay chúng em mới bắt đầu đặt hàng và hy vọng sẽ về trước tết. Sau khi lắp sẽ có rì viu về cảm nhận cho các cụ được.

Về việc ra nhập hội, luôn Welcome cụ. Cụ nên thường xuyên theo dõi trên thớt và để lại số điện thoại để nhận được thông báo lịch ọp.
Phải ọp thì mới rõ ra nhiều vấn đề cụ ạ. ;)

toan1477

Xe điện
Hôm nọ em có trót chém về việc gây dựng cơ nghiệp bên Miến-Miên-Lào trong thời buổi kiếm ăn ở An Nam quá khó khăn :D
Hôm nay có bạn mật thư hỏi, có cụ nào biết chỉ cho cụ í giúp em phát

Đọc xong nhưng phải đi mua salonpas về dán đã cụ ạ, ngoẹo hết cổ em rồi.

Winstorm07

Xe container
Em hỏi các cụ tí: Con Sorento của em đi được >3 vạn rồi. Giờ thi thoảng nó hiện báo đèn chẹck máy vàng ươm. cứ hiện khoảng 1 - 2 ngày là nó lại tắt, em mang xe xuống Trường hải thì các cụ dưới đó bảo bị bẩn đường thoát nóng gì gì đó. Nhưng sau khi em để các cụ vệ sinh xong, thay lọc dầu được 1 - 2 ngày nó lại hiện đèn lên. Làm gì để chữa bệnh này các cụ chỉ em với. Thanks
Hiện đèn vàng thì nó có nhiều nguyên nhân lắm cụ ạ. Đèn vàng nó hiện là nó báo lỗi chung chung, do đó cụ phải vào hãng để cắm máy scan thì mới check lỗi được.
Tuy nhiên, trước đây cũng có mấy lỗi giống như của cụ do bị bẩn cảm biến khí thải và một số cảm biến khác...
Cụ nên thay đổi lại điểm cụ đổ dầu, có thể do chất lượng dầu kô đảm bảo cũng dẫn đến những lỗi như này.

Boing767

Xe điện
Bá cáo các cụ vợ 2 của e bị đầy bụi sơn bám vào gần tết rồi định mang đi oánh bóng lại phát , các cụ biết chỗ nào dọn nội thất và oánh bóng ngon bổ rẻ ko chỉ e với ! mà oánh thế có hết bụi sơn ko các cụ nhề ?

tuansrc9999

Xe buýt
Chào các cụ. Thế hôm qua chơi thế nào mà lúc về chả gọi em. Em say quá ngủ ở quán đến giờ mới tỉnh đây này :D
Ăn xong đi hát mà CT+GS đã đi Z nhanh quá, bọn e đến X, Y thì không thấy các cụ đâu:(
Cả cụ Rẻ nữa chứ, độc diễn xong đến màn tặng hoa cũng lặn mất tích:(

tuansrc9999

Xe buýt
Hôm qua chỉ tiếc là không có quả fun HD của cụ Rẻ không thì tết này khối cụ chết với e :))
Các cụ nhà mình nhẩy đẹp thật. Cụ TBAN múa cột có khi còn hơn cả GS nữa =))

tuctuc2010

Xe điện
Bá cáo các cụ vợ 2 của e bị đầy bụi sơn bám vào gần tết rồi định mang đi oánh bóng lại phát , các cụ biết chỗ nào dọn nội thất và oánh bóng ngon bổ rẻ ko chỉ e với ! mà oánh thế có hết bụi sơn ko các cụ nhề ?
Cửn thựn thì cụ vào Báo Đỏ, không thì cụ ra chỗ cụ Lý Quỳ cũng ngon bổ rẻ

Winstorm07

Xe container
Ăn xong đi hát mà CT+GS đã đi Z nhanh quá, bọn e đến X, Y thì không thấy các cụ đâu:(
Cả cụ Rẻ nữa chứ, độc diễn xong đến màn tặng hoa cũng lặn mất tích:(
GS bảo em đốt cháy giai đoạn, từ A chuyển sang Z luôn.
Em bị cưỡng chế phải đi theo chứ có quyết được cái gì đâu :D

Trạng thái
Thớt đang đóng