Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

xedieu

Xe cút kít
phonghamy nói:
Xe cụ đieu đánh bóng hết 4.2 ở báo đỏ. Hôm qua e ra hỏi đòi e 42 củ e phải quay về, đúng CEO mới có giá 10% :P
Giá mà cụ ok thì có phải em đc free không! :(

duc1404

Xe tải
Em có đề xuất là các Cụ tổ chức tổng kết vào thứ 5 or thứ 6 ạ.

duc1404

Xe tải
Thứ 7 các LĐ đều bạn cả thì làm sao mà tổng kết được ạ

Lexus430sc

Xe điện
Chiều này khám xe cho GS, kết quả là sau khi đi CP bằng Q5 về, tai giáo sư bị hỏng nặng. Mà cái bệnh hỏng tai này lạ lắm. Thông thường thì bị điếc nặng nhưng mà tai GS lại nhạy cảm hơn nên thấy So kêu lạ :))
Độ này em toàn chạy Q5 thật, cơ mà SO kêu cục cục mà, tại xe CT kêu lục cục lạch cạch nhiều quá nên chắc không phát hiện. Chắc phải nhờ cụ Điếu mới ổn.

Lexus430sc

Xe điện
Em tổng kết đến hết ngày hôm nay nhé, 10h sáng mai em chốt hạ.

1. Toan1477: Bộ 4 chiếc
2. Điếu: Bộ 4 chiếc (Túc)
3. Oẳn: Bộ 4 chiếc
4. Tuanbac: Bộ 4 chiếc
5. iSen: Bộ 4 chiếc (Túc)
6. Xecutkit: Bộ 4 chiếc
7. Lexus: Bộ 4 chiếc (Audi Q5)
8. 3 thế : Bộ 4 chiếc (Túc)
Ơ thế CT không lắp à :P

xedieu

Xe cút kít
Lexus430sc nói:
Độ này em toàn chạy Q5 thật, cơ mà SO kêu cục cục mà, tại xe CT kêu lục cục lạch cạch nhiều quá nên chắc không phát hiện. Chắc phải nhờ cụ Điếu mới ổn.
Em mỗi lần đổi xe là mất 1 tuần để làm quen ạ!

duc1404

Xe tải
CT đã kiểm tra xe của GS và cho ý kiến rồi. Thế mà GS vẫn chưa tin mà vẫn định làm Cụ Điếu nghe tiếp thế là .....:D

Winstorm07

Xe container
CT đã kiểm tra xe của GS và cho ý kiến rồi. Thế mà GS vẫn chưa tin mà vẫn định làm Cụ Điếu nghe tiếp thế là .....:D
Cũng có thể là xe em kêu to, kêu nhiều hơn thật nên em ngồi xe GS chạy 1 vòng mà chạ thấy gì. :D

Cơ mà sau khi kiểm tra phía sau cốp xe GS thì hầm bà làng đủ thứ, nào là can nhựa, chai nước, nắp đậy hộp đồ đóng kô khít- bên trong thì lổn là lổn nhổn đủ các thứ có thể phát ra tiếng kêu được. Quan trọng hơn là đôi tai sau khi ngồi Q5 rồi thì nó tỏ ra thính đột ngột :))

smallboy

Xe tăng
CT cho em đăng ký 4 chiếc (hai bộ) cho bằng chị bằng em với nhé..
@. BB cho cái địa chỉ TK thứ 7 cụ tỉ chút cho dễ tìm nhá...
dạ thực ra e phải xin í kiến ạ , vì mấy cái này e chưa làm bao h , hồi bé học dốt nhưng vẫn lên lớp đều :( đứa e e thế nào lại ntn

tình hình là e gái hoc ĐH HN khoa tiếng Nga vì học bị thiếu đâu đó nửa buổi nên không cho thi :(
thầy này giải đc bài toán nhỏ í
theo các cụ e nên :
PA1 : gọi điện xin địa chỉ đến nhà chơi nói ntn để ng ta dễ đồng í
PA1a : lì xì luôn năm mới
PA1b : từ từ xem í kiến để lần 2 ( cái này nặng quá sợ e không lo lót nổi bán gà không đủ xiền :( , nhưng đc cái qhe lâu dài lần sau dễ xử lí )
PA2 : đến thẳng nhà , xông vào tận ổ . giới thiệu bản thân và quà Tết , nói luôn í kiến .
PA3 : ( pa e mong ) đến lần đầu cùng ng quen dăm ba câu chuyện làm quà + quà và ra về không nói trực tiếp đến vấn đề vì ngta tự hiểu roài , lần sau chỉ cần alone là chiến .

các cụ toàn bậc cao thủ nhận hối lộ cho e cao kiến nhé . hướng dẫn e nhé .... e còn non và xanh lắm :((

smallboy

Xe tăng

xedieu

Xe cút kít
smallboy nói:
dạ thực ra e phải xin í kiến ạ , vì mấy cái này e chưa làm bao h , hồi bé học dốt nhưng vẫn lên lớp đều :( đứa e e thế nào lại ntn

tình hình là e gái hoc ĐH HN khoa tiếng Nga vì học bị thiếu đâu đó nửa buổi nên không cho thi :(
theo các cụ e nên :
PA1b : từ từ xem í kiến để lần 2 ( cái này nặng quá sợ e không lo lót nổi bán gà không đủ xiền :( , nhưng đc cái qhe lâu dài lần sau dễ xử lí )
PA2 : đến thẳng nhà , xông vào tận ổ . giới thiệu bản thân và quà Tết , nói luôn í kiến .
PA3 : ( pa e mong ) đến lần đầu cùng ng quen dăm ba câu chuyện làm quà + quà và ra về không nói trực tiếp đến vấn đề vì ngta tự hiểu roài , lần sau chỉ cần alone là chiến .

các cụ toàn bậc cao thủ nhận hối lộ cho e cao kiến nhé . hướng dẫn e nhé .... e còn non và xanh lắm :((
PA2 nhá, con ma về hối lộ đây! :D

Lexus430sc

Xe điện

theo các cụ e nên :

Em nhớ hồi đi học, thi môn kỹ thuật thủy khí khó quá, làm bài không tốt lắm :D đến tối 2 thằng bàn nhau mua cân táo tầu mới cái phong bì 1 lít đến nhà thầy. Thầy bắt cầm phong bì về chỉ lấy cân táo, he he thế mà qua, mỗi thằng 5 điểm. Lớp thi lại quá 3/4, sau bàn nhau đến nhà thầy lúc thi lại :D bọn thi lại thấp nhất 7 điểm, điên không chịu được.

Winstorm07

Xe container
CT xem ntn e đi tiền trạm trc cho nó quy củ :D
nếu CT vẫn còn đặt niềm tin vào e :P
Riêng về khoản ăn uống thì còn dư chun chút niềm tin :))
BB cho cái địa điểm cụ thể cùng menu 100K lên đi để các cụ khác tham khảo :D

smallboy

Xe tăng
PA2 nhá, con ma về hối lộ đây! :D
có hơi vội quá ko CEO ... nhưng e chắc phải muối mặt với PA 2 thoai :((

Em nhớ hồi đi học, thi môn kỹ thuật thủy khí khó quá, làm bài không tốt lắm :D đến tối 2 thằng bàn nhau mua cân táo tầu mới cái phong bì 1 lít đến nhà thầy. Thầy bắt cầm phong bì về chỉ lấy cân táo, he he thế mà qua, mỗi thằng 5 điểm. Lớp thi lại quá 3/4, sau bàn nhau đến nhà thầy lúc thi lại :D bọn thi lại thấp nhất 7 điểm, điên không chịu được.
thế cụ như e thì chọn PA nào ạ ? vì e đã thi thì chẳng biết học hành ntn cứ nhà thầy song phi luôn ... cho nó lành ... đấy nhắc đến chuyện thi ...
e không thể đi off thứ 7 này ạ ... e phải đi thi :(

xedieu

Xe cút kít
smallboy nói:

thế cụ như e thì chọn PA nào ạ ? vì e đã thi thì chẳng biết học hành ntn cứ nhà thầy song phi luôn ... cho nó lành ... đấy nhắc đến chuyện thi ...
Ko thế, lần sau ai còn nhớ mặt. "Cậu nghĩ mỗi mình cậu đến nhà hối lộ tôi thôi à?" :D

Winstorm07

Xe container

Học ở Phừ răng xừ về mà còn nghĩ đến chuyện đút lót với hối lộ thầy. ;))
Hồi em ở bển em cũng dùng phương án đến gặp trực tiếp thầy em nói luôn : "Mình là người nước dưới, mình có tý hạn chế, bạn kô cho mình qua thì mình ở lại với bạn thêm kỳ nữa".
Thế mà ghét em hay sao ý, lần nào cũng đẩy em lên lớp trên học tiếp :))

smallboy

Xe tăng
Ko thế, lần sau ai còn nhớ mặt. "Cậu nghĩ mỗi mình cậu đến nhà hối lộ tôi thôi à?" :D
chuẩn ko cần chỉnh .

Học ở Phừ răng xừ về mà còn nghĩ đến chuyện đút lót với hối lộ thầy. ;))
Hồi em ở bển em cũng dùng phương án đến gặp trực tiếp thầy em nói luôn : "Mình là người nước dưới, mình có tý hạn chế, bạn kô cho mình qua thì mình ở lại với bạn thêm kỳ nữa".
Thế mà ghét em hay sao ý, lần nào cũng đẩy em lên lớp trên học tiếp :))
e về VN đi học tiếp cho nó bằng bạn băng bè cụ ạ
ở bên có hối lộ bằng răng ... nó đuổi luôn chứ chả chơi ... bên đó e toàn dùng mĩ nam kế chuẩn cục nhưng vẫn phải thi lại 1 cơ số môn .. nhưng hem sao :D

Winstorm07

Xe container
CT ơi con 4s viettel của e sao sóng nó cứ phập phù là sao? E mua máy của vt và dùng mạng vt. Ko biết có phải tại cắt sim ko?. Sóng nó phập phù. E dùng con 3g bản quốc tế sóng rất ổn định.
EM copy bên thớt iphone ipad về đây này

Thôi xong, thấy im im mấy hôm hóa ra là vậy.
Cứ bảo kô đi CP kô có rì, chứng cứ rành rành ra đấy rồi nhé :))
Đừng có nói là "ăn chia kô đều" nữa cụ PCT nhé :))

Trạng thái
Thớt đang đóng