Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

phonghamy

Xe điện
Giáo sư sau hôm đi CP về chắc là hơi quá sức với nhà Tuanden nên mới ốm chứ gì???
Trách nhiệm đầu tiên thuộc về cụ Tuanden, đề nghị cụ Tuanden đến thăm đi.

Nhân tiện cho em hỏi nhà mình có cụ nào đang dùng Liberty kô nhỉ???
Em đang tìm hiểu để sắm cho Gấu mà xem mấy thớt bên Xe hai bánh thấy chê nhiều hơn khen nên chả biết đường nào mà lần :(
Gâu nhà cụ ko dắt nổi đâu. thôi chịu khó đi đâu mang xo ra thôi. hay mua cho cái xe đạp đi cho khỏe. keeeeee

tuansrc9999

Xe buýt
Giáo sư sau hôm đi CP về chắc là hơi quá sức với nhà Tuanden nên mới ốm chứ gì???
Trách nhiệm đầu tiên thuộc về cụ Tuanden, đề nghị cụ Tuanden đến thăm đi.

Em đang tìm hiểu để sắm cho Gấu mà xem mấy thớt bên Xe hai bánh thấy chê nhiều hơn khen nên chả biết đường nào mà lần :(
Dạ thưa cụ ko phải tại e mà tại GS dùng RP7 quá liều:D e đã dặn rồi 2 xịt là mải thoái mà GS chắc cò làm cho 5,6 xịt nên bị tàu hỏa nhập ma, y học gọi là cường ương đó chắc giờ mới hết, e có sao đâu đêm qua tường thuật bóng ác luôn:))

Liberty ie mới của vịt e có đứa e đang chạy thấy ok đi chic chắn ko như răng bà lão LX

Chỉnh sửa cuối:

o0atulao0

Xe tăng
Theo như e đc biết thì đừng nên mua Li CT nhé, nếu thích Li thì chơi xe nhập còn đc chứ đi Li Việt chỉ đc có lúc mới mua thui ạ :D

o0atulao0

Xe tăng
Dạ thưa cụ ko phải tại e mà tại GS dùng RP7 quá liều:D e đã dặn rồi 2 xịt là mải thoái mà GS chắc cò làm cho 5,6 xịt nên bị tàu hỏa nhập ma, y học gọi là cường ương đó chắc giờ mới hết, e có sao đâu đêm qua tường thuật bóng ác luôn:))
Vâng, cụ có phải làm gì đâu bắt GS làm suốt thì làm gì cụ chẳng còn khỏe GS thì ngược lại chứ ;))
E là e xương GS lắm trông ng ốm yếu gầy gò thế mà gặp cụ Tuấn đen thì làm gì mà chẳng đóng thế a quang tèo :))

Lệ Xuân

Xe tăng
o0atulao0 nói:
Theo như e đc biết thì đừng nên mua Li CT nhé, nếu thích Li thì chơi xe nhập còn đc chứ đi Li Việt chỉ đc có lúc mới mua thui ạ :D
Chuẩn rồi, quất ngay xe nhập CT ạ, không thì mua wave alpha thôi. Xe lắp trong nước không tin được đâu, đến Toy tạch giờ còn 80% nội địa hoá, có mỗi cái máy thì lại SX ở Trung Quốc :D

Kinh nhể, cuối năm CT, TB thi nhau mua xe mới. Có khi em cũng bán xe đờ-rim mua xe đạp mới ạ.

Winstorm07

Xe container
Gâu nhà cụ ko dắt nổi đâu. thôi chịu khó đi đâu mang xo ra thôi. hay mua cho cái xe đạp đi cho khỏe. keeeeee
Em đưa Gấu đi ngồi thử dắt thử rồi, Gấu nhà em vẫn còn khỏe lắm :D
Liberty ie mới của vịt e có đứa e đang chạy thấy ok đi chic chắn ko như răng bà lão LX
Mới có 2 cụ mà đã 2 ý khác nhau thế này rồi thì em biết nghe ai???? :((
Mà cả 2 cụ thì đều chỉ "Nghe nói" với "Thấy bảo" thì em đúng là chả biết tin ai.
Thôi, 2 cụ chịu khó về xin xác nhận phường giúp em cái. Nhớ làm nhanh để em còn có quyết định có lấy em Li kô trong vòng 1~2 ngày tới nhé,
Cảm ơn các bác :D

Winstorm07

Xe container
Kinh nhể, cuối năm CT, TB thi nhau mua xe mới. Có khi em cũng bán xe đờ-rim mua xe đạp mới ạ.
Mấy hôm vừa rồi cũng có mấy bác trong hội đến nhà em chơi.
Sau khi các bác ý về rồi Gấu kiểm đếm thế nào lại thấy tự nhiên tòi ra em Li nên mới máu thế chứ :D

Lexus430sc

Xe điện
Sau khi các bác ý về rồi Gấu kiểm đếm thế nào lại thấy tự nhiên tòi ra em Li nên mới máu thế chứ :D
Ấm rồi, thế nhân tiện cụ ký cho T49 vào chính thức luôn :D xong quất em xe nhập cho máu.

Lệ Xuân

Xe tăng
Winstorm07 nói:
CT có nhời rồi, cụ T49 xem thế nào tối qua nhà luôn đi :D

tuansrc9999

Xe buýt
Em đưa Gấu đi ngồi thử dắt thử rồi, Gấu nhà em vẫn còn khỏe lắm :D

Mới có 2 cụ mà đã 2 ý khác nhau thế này rồi thì em biết nghe ai???? :((
Mà cả 2 cụ thì đều chỉ "Nghe nói" với "Thấy bảo" thì em đúng là chả biết tin ai.
Thôi, 2 cụ chịu khó về xin xác nhận phường giúp em cái. Nhớ làm nhanh để em còn có quyết định có lấy em Li kô trong vòng 1~2 ngày tới nhé,
Cảm ơn các bác :D
Đứa e nó mới mua nên e không biết chất lượng tuổi thọ thế nào, e đi thử thấy ok ngon hơn LX vịt.
Cụ mua xe nhập thì chắc chắn là hơn, chỉ có điều uống xăng như bọn e uống bia thôi

o0atulao0

Xe tăng
Hic.. mới vừa đi CP về cái CT đã kiếm đc e LI ngay thế này :((

Trạng thái
Thớt đang đóng