Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

xedieu

Xe cút kít
Bá cáo các cụ! Chương trình đi CP trùng vào thứ 7 ọp định kỳ hàng tháng. Theo lệ là sẽ tổ chức SN cho các thành viên có ngày SN trong tháng, tháng 12 này có Bòi bé và cụ Tuấn bạc. Tềnh hềnh là chạ biết mua quà gì cho các cụ í nên em lại đưa ý kiến làm chục chai thủ tướng Nga mang đi mừng ạ, đề nghị CT quyết đáp để em còn xuống tay mở quỹ. :D
Cụ 3 thế nhớ mang thuốc phiện đi nhá
Chúng ta cứ tổ chức ở CP thôi, dân chủ thế còn gì! :))

xedieu

Xe cút kít
Báo cáo cụ Boing và mã lực của cụ đã max, của em cũng max lâu òi. Cụ dành phần vote cho các cụ khác lên max nhá (trừ khi cần quay vòng cho đủ lượt thì cứ vote em)!

Boing767

Xe điện
Báo cáo cụ Boing và mã lực của cụ đã max, của em cũng max lâu òi. Cụ dành phần vote cho các cụ khác lên max nhá (trừ khi cần quay vòng cho đủ lượt thì cứ vote em)!
CEO ơi dưng mã lực của e vẫn chưa bằng đc CEO hay là còn theo số bài nhể !

Winstorm07

Xe container
Bá cáo các cụ! Chương trình đi CP trùng vào thứ 7 ọp định kỳ hàng tháng. Theo lệ là sẽ tổ chức SN cho các thành viên có ngày SN trong tháng, tháng 12 này có Bòi bé và cụ Tuấn bạc. Tềnh hềnh là chạ biết mua quà gì cho các cụ í nên em lại đưa ý kiến làm chục chai thủ tướng Nga mang đi mừng ạ, đề nghị CT quyết đáp để em còn xuống tay mở quỹ. :D
Rượu thì đừng hỏi em, em trả lời là mang Coke cho em đấy :))

Còn việc mừng sinh nhật mà kô có khổ chủ thì đúng trách nhiệm mình vẫn phải tổ chức thôi :))

Winstorm07

Xe container
Dạo này Vịt nhà mình hay cử vận động viên đi tham gia các giải đấu quốc tế để khuếch trương hình ảnh, vi quang cũng lắm mà hy sinh cũng nhiều. Em xin kể về một trường hợp hy sinh oanh liệt của các chú ấy: nghe đâu có một cuộc thi tầm cỡ quốc tế mà thể lệ là các VĐV tham ra sẽ đươc cho mỗi người vào một căn phòng khóa kín và chỉ có thể mở đươc cửa từ phia ngoài, người trong phòng muốn ra phải nhấn vào một cái chuông đê người bên ngoài mở cho ra. Sau khi các VĐV vào, các cửa phòng sẽ đóng chặt, người ta tiến hành hút hết không khí trong phòng ra và chờ xem VĐV nào sẽ chịu đựng đươc lâu nhất sẽ chở thành nhà vô địch. Cuộc thi bắt đầu, chú Lào nhao ra đầu tiên, tiếp đó là chú Pháp rồi các chú Mỹ, Anh, TQ...duy nhất có chú VN thì 20p...30p...1h... Vân chưa thấy bấm chuông xin ra...các cổ động viên VN tràn dâng niềm hân hoan, tự hào về tinh thần thi đấu và khả năng chịu đựng hết mình của VĐV đội nhà. BGK chờ cho tới lúc chắc chắn là kg còn ai có thể tranh chức VĐ với VN nữa mà vẫn chưa thấy chú VN ra nên quyết định mở cửa vào xem thế nào thì thấy chú VN ngồi dựa lưng vào tường tắt thở từ lúc nào, ai cũng xúc động về sự hy sinh của chú cho vinh quang TQ, về nước chú ấy còn được truy tặng huy chương chiến công đấy các cụ ạ. Đấy các cụ thấy đi thi quốc tế kg hề đơn giản đâu nhé. Suýt quên còn một chi tiết này nữa là: ngày hôm sau bà lao công vào dọn căn phòng thi của chú VN thì thấy một dòng chữ tiếng Việt viết bằng máu trên tường: "CHUÔNG HỎNG"
Em kg đi CP nhưng xin góp câu chuyện với các cụ...he...he...
Chuyện của cụ TB cũng hay nhưng em chỉ cần nêu câu chuyện của em ra là đảm bảo các câu chuyện của các cụ khác sẽ trở nên nhạt nhẽo. Em ví dụ 1 đoạn ngắn thôi nhé:

"Một hôm anh Quả từ ngoài hớt hải chạy vào, miệng lắp bắp nói 'Chảy dầu Ba đờ sốc rồi', có ai biết cách sửa kô cứu em với, gấp gấp'"

civictau

Xe tăng
Choáng với các cụ...:D

xedieu

Xe cút kít
CEO ơi dưng mã lực của e vẫn chưa bằng đc CEO hay là còn theo số bài nhể !
Đến 10,7 triệu là max, còn lẻ tẻ đằng sau thì nó phụ thuộc công lực của cái người vote cụ phát cuôí cùng trước khi lên đỉnh!

tuansrc9999

Xe buýt
Cụ ơi tình hình rượu là e cũng có 3 chai mang đi rồi, nhiều quá uốn không về được ở lại thêm ngày nữa là vui đấy cụ.
Cụ Rẻ còn có cái can 20 lít nữa :D

tuansrc9999

Xe buýt
Oài bây giờ em mới để ý là Bòi bé ko đi CP, tổ chức SN thế nào nhể
Nói chung là cụ không mát tay tẹo lào cả, cụ xem thế nào chứ cái két của cụ e thấy cũng aji ngon đấy.
E mang cả vợt tennis và gậy đánh gôn rồi, cụ nào đánh bóng chày, bóng rổ, bóng chuyền thì ới e mang đi luôn. Bóng méo e cũng có luôn :D

toan1477

Xe điện
Em đang hỏi là oánh đề liệu có trúng kô chứ lô em xuống tất tay từ hôm qua rồi, các cụ chạ phải sui. Mà kết quả thế nào thì các cụ biết rồi đấy. Em giờ đang có mặt ở Sài gòn rồi. Còn kô dám gọi cụ Toàn nữa kia kìa :((
Mai cụ Điếu giải quyết giúp em vụ CP nhé. Em đi chưa biết ngày trở về đâu ạ.
Cụ vào rồi mà trốn nhé, em giận đấy, không chỉ cho cụ cách đánh đề trúng 100% đâu.

toan1477

Xe điện
Em ngại nhất cái vần "ương" đấy Cụ ạ.

Em có đứa em họ:
Bố mẹ gọi là Hường
Lấy chồng tên là Dương
Đẻ con đặt là Phương
Nên cả nhà đều bướng =))

P/s: Bố nó tên là Vượng cũng "ương" lắm ạ. :))
Em nghe thấy mà thương.

toan1477

Xe điện
Đến 10,7 triệu là max, còn lẻ tẻ đằng sau thì nó phụ thuộc công lực của cái người vote cụ phát cuôí cùng trước khi lên đỉnh!
Vốt trừ thì nó giảm hả cụ?

xedieu

Xe cút kít
Chuyện của cụ TB cũng hay nhưng em chỉ cần nêu câu chuyện của em ra là đảm bảo các câu chuyện của các cụ khác sẽ trở nên nhạt nhẽo. Em ví dụ 1 đoạn ngắn thôi nhé:

"Một hôm anh Quả từ ngoài hớt hải chạy vào, miệng lắp bắp nói 'Chảy dầu Ba đờ sốc rồi', có ai biết cách sửa kô cứu em với, gấp gấp'"
Thôi xong! :( CT làm em cười rồi! =))

tuansrc9999

Xe buýt
Cụ TBAN ơi hàng của cụ e nhận rồi nhé, chưa dùng thử vì hôm qua say quá ko làm ăn gì được. Tối nay e sẽ demo thử phát xem ngon ko :D

toan1477

Xe điện

toan1477

Xe điện
Em gài hàng cho CT chém sướng tay luôn.

Trạng thái
Thớt đang đóng