Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

Winstorm07

Xe container
Cụ Tuc đang đưa BT đi... thủ tiêu. Em đang tìm cách cứu mà chưa chốt phương án được đây! ~X(
Cụ Điếu!
Hôm qua tại buổi siêu ọp, sau khi xướng tên hội Tuc-Sor thì đích thân cụ admin XO ra chỗ chúng em ngồi hỏi "Điếu là ai??, X35 là ai???"
Chúng em tái mặt trả ai dám trả lời, cũng may là cụ kô đi.
Hôm qua còn có 1 cái may nữa là chả có cụ Toi nào đi cả, chúng em vừa ăn mà thấp thỏm chỉ sợ bị chém úp.
Đến cái thẻ tên của em còn kô dám dán ra ngoài, phải dán vào trong, cụ nào thấy quen quen mới dám mở áo cho ra nhìn tên mình :(
Mãi sau này gặp toán Gà rán KFC đến thì mới vững tâm hơn 1 chút, ngồi ăn mới đàng hoàng được. Chỉ sợ các chiên da Toi đến oánh :(

Boing767

Xe điện
Cụ Điếu!
Hôm qua tại buổi siêu ọp, sau khi xướng tên hội Tuc-Sor thì đích thân cụ admin XO ra chỗ chúng em ngồi hỏi "Điếu là ai??, X35 là ai???"
Chúng em tái mặt trả ai dám trả lời, cũng may là cụ kô đi.
Hôm qua còn có 1 cái may nữa là chả có cụ Toi nào đi cả, chúng em vừa ăn mà thấp thỏm chỉ sợ bị chém úp.
Đến cái thẻ tên của em còn kô dám dán ra ngoài, phải dán vào trong, cụ nào thấy quen quen mới dám mở áo cho ra nhìn tên mình :(
Mãi sau này gặp toán Gà rán KFC đến thì mới vững tâm hơn 1 chút, ngồi ăn mới đàng hoàng được. Chỉ sợ các chiên da Toi đến oánh :(
E còn dát hơn ...sợ mấy a Toi thù So -Tuc nên e dán tên hiệu nhà Chuột thoai ...kekekek !

Lexus430sc

Xe điện
Các cụ dậy sớm thế, em bây giờ mới mở mắt.

toan1477

Xe điện
E còn dát hơn ...sợ mấy a Toi thù So -Tuc nên e dán tên hiệu nhà Chuột thoai ...kekekek !
Ôi giời hôm qua sinh nhật OS em chém với hội TOY mỏi tay, 2 tay hai dao. Cụ RẺ tả xung hữu đột oánh loạn cả lên, suýt chém nhầm đồng bọn:D

Lexus430sc

Xe điện
Hôm nay CT có nhà không? Em qua lấy quà ạ.

tizzi

Xe tải
giờ e mới dạy, nhưng phát hiện là đã 1g chiều, nên e chúc các cụ ngủ trưa ngon giấc :D

toan1477

Xe điện
KIA FC đoạt giải nhất, giải thưởng 10 củ và chai Chivas

Nhét 18 người Kia FC vào xe Audi A8, có cả cụ RẺ nữa chả biết nằm đâu:D

Đây là chi hội phó Kia FC, thần đèn Khắc Trung, theo em đây là thần súng:

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Các Cụ ko phải lo tiền cước 3G nữa nhá, thoại mãi đi :))

Dùng Internet di động không giới hạn - chỉ 40.000đ/tháng
Đăng ngày: 07/12/2011 02:22

MiMax giúp khách hàng tiết kiệm chi phí và dễ dàng quản lý cước truy cập internet trên di động
Từ 2/12/2011, Công ty Viễn thông Viettel cung cấp gói cước Mobile Internet không giới hạn MiMax dành cho cả thuê bao di động trả trước và trả sau. Theo đó, chỉ với 40.000 đồng cước thuê bao tháng, khách hàng được truy cập internet trên điện thoại di động không giới hạn. Cụ thể, khách hàng đăng ký gói cước sẽ được sử dụng 500MB dữ liệu ở tốc độ cao nhất (8/2Mbps), sau khi sử dụng hết 500MB, khách hàng vẫn được truy cập internet trên mobile với lưu lượng không giới hạn ở tốc độ thấp hơn để tối ưu tài nguyên mạng lưới đảm bảo chất lượng dịch vụ.

Sau hơn 1 năm Viettel chính thức cung cấp dịch vụ 3G (3/2010) lượng người dùng dịch vụ đang gia tăng nhanh chóng. Tuy nhiên ở thời điểm này có đến 80% người dùng chi phí cho dịch vụ Mobile internet dưới 50.000đ/tháng (tương đương 150MB đến 400MB). Do đó, để gia tăng lợi ích và khuyến kích khách hàng sử dụng dịch vụ Mobile Internet, Viettel đã thiết kế gói cước MiMax với cước phí chỉ 40.000đ/tháng, lưu lượng không giới hạn giúp khách hàng yên tâm trải nghiệm các tiện ích của việc truy cập Internet trên di động (lướt website, xem phim, nghe nhạc, tương tác mạng xã hội…) mà không lo phát sinh thêm cước phí. Bên cạnh đó, 500MB data là tương đối thoải mái cho việc truy cập Internet của người dùng.
...
Nink

isengineer

Xe buýt
thưa cụ tacke là ngoài cái bánh và nội thất ngân quỹ của em đang hạn hẹp nên chưa có tiền thay xenon cụ có cái nào giá mềm thì ới em
Em còn 2 bộ xenon xịn vứt ở nhà, cụ cứ khảo giá ở ngoài nhé rồi báo em. Em vừa PM cho cụ đấy.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
KIA FC đoạt giải nhất, giải thưởng 10 củ và chai Chivas

Nhét 18 người Kia FC vào xe Audi A8, có cả cụ RẺ nữa chả biết nằm đâu:D
Em nằm ngay trên cái cô xinh xinh dưới cùng mà Cụ ko để ý à. =))

Trạng thái
Thớt đang đóng