Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Có khi phải yêu cầu các học viên viết báo cáo thu hoạch, ai đạt thì mới được học môn mới Bt ạ! :))
Chuẩn không cần chỉnh. Chứ cứ mở lớp tràn lan mà không có đánh giá thì mở lớp làm gì? Cụ CEO lên lịch thu bản thu hoạch lại nhé ! Tuy nhiên khi xem xét cũng có chiếu cố đánh giá 1 số học viên chịu khó học và dám xung phong nhận trách nhiệm làm mẫu để cho điểm thi đua. Em hết.

civictau

Xe tăng
Chuẩn không cần chỉnh. Chứ cứ mở lớp tràn lan mà không có đánh giá thì mở lớp làm gì? Cụ CEO lên lịch thu bản thu hoạch lại nhé ! Tuy nhiên khi xem xét cũng có chiếu cố đánh giá 1 số học viên chịu khó học và dám xung phong nhận trách nhiệm làm mẫu để cho điểm thi đua. Em hết.
Cám ơn cụ kè.... Giáo trình rất chất lượng, đọc dễ hiểu... dễ thực hành... đâm ra lại ngập..:-ss

civictau

Xe tăng
Còn mấy cục khử rung, cụ có khớp lệnh không??
cục này là cục ji vậy cụ ?
cụ xedieu cứ xoáy mãi vào câu í của em , em lỡ mồm thôi thành ra ai cũng tưởng là em hổ báo hjic....
Cục khử rung này nó hình tròn, nó có tác dụng tiết ra chất nhờn khi xe đi vào chỗ xóc.... Cũng rẻ thôi mờ cụ.. bữa bia là xong. ke ke

MAST

Xe tải
Báo cáo các cụ xe Sorento R , Tucson IX , Tucson hiện nhà iem mới về thêm loại này đấy ạ >:D<:-bd
- Mặt gương có đèn LED
Hình em nó dư lày đơi ạ

xedieu

Xe cút kít
Thế nhà cụ cò bán cái mặt gương ấy nhiêu xèng 1 đôi, pm cho em cái xem!

Winstorm07

Xe container
Các cụ vào đăng ký cái này để em lên số lượng cụ thể ạ: http://www.otofun.net/threads/304233
Em cứ đăng ký 1 cái cho nó gương mẫu cụ Điếu nhé

Các Cụ cho em hỏi: tại sao cái vô lăng xe em có vẻ hơi bị lệch sang trái một tí? Tại đường, tại bánh hay tại xe?
CT đâu rồi ạ? Trả lời em cái vụ vô lăng đi!
Cụ Bạc làm văn tả cảnh thế thì em dự làm sao được!!!
Phải cho em trực tiếp sờ vào thì mới biết nó lệch thế nào và lệch bao nhiêu độ chứ :D
Ct cho e hỏi cái viền quanh kính cụ mua ở đâu đấy e hỏi mấy chỗ mà chỉ có mỗi cái ở phía dưới mấy cái viền trên chẳng có chỗ nào có cả.
Thấy bảo mua ở bển ship về cụ ạ. Cụ có làm 1 bộ không cho em đú với.
Em ship từ bển về chứ ở ta làm gì có :))
Cơ mà cái này nó thuộc dạng hàng kồng kềnh, nó nhẹ nhưng đóng hộp nó lại dài đến cả mét nên chuyển tay ba về hơi khó, đợt trước bộ của em phải nhờ bạn kẹp lách mang về chứ kô chuyển kiểu thường được.
Em còn đang kẹt 1 bộ của cụ Tí zì vẫn chưa chuyển về được đây này/.
Các bác gom nhiều nhiều vào rồi em mua vé sang kẹp lách về cho các bác :D
em có cái bên dưới rồi, bây giờ chỉ cần cái bên trên với phía sau chỗ kính hình tam giác phía sau thôi. Cơ mà hình như CT lại đi khách hay sao ý , từ sáng đến giờ chưa thấy đâu.
Cuối năm rồi mà bác, tranh thủ lo cho các cháu nó cái đêm Noen cho nó ấm cúng :D

MAST

Xe tải
Thế nhà cụ cò bán cái mặt gương ấy nhiêu xèng 1 đôi, pm cho em cái xem!
Cụ ơi em ông PM cho cụ được nên iem báo giá cho cụ bên gian hàng nhà iem rồi ná kaka,

Thanks cụ ợ (b)(b)

Lệ Xuân

Xe tăng
Tắckè_Tucson nói:
Cụ ra đề đi, em đảm bảo sẽ có đánh giá thu hoạch hay ạ.

xedieu

Xe cút kít
Mấy hôm nay thớt này bàn tuyền A đến Z rồi đớy! :))

tuanbac

Xe tăng
Tại sao em không nhận được tài liệu của BT nhỉ? Hay BT không muốn em làm lớp trưởng nữa?

Trạng thái
Thớt đang đóng