Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

toan1477

Xe điện
Theo nguồn tin mới nhất mà tình báo bên em nắm được , thì CT đã bị thủ tiêu , CEO lên nắm quyền . Các cụ R vì không thuận làm phản nên bị đẩy ra khỏi hội , còn em mặc dù lực lượng mạnh nhưng như người xưa đã nói " nước xa không cứu được lửa gần" nên bên tạo phản không thèm quan tâm . Chỉ khổ thân cho các cụ lão thành , chỉ biết ngồi nhìn.
Cụ CT xem thế nào, đồng chí này nói thế này là có ý gì? Phản loạn mầm chăng? :D
em nói có đúng ko? ai ho he là bị triệt ngay

xedieu

Xe cút kít
Về nguyên tắc, BT là đường lối, nghị quyết; CT là chỉ đạo chiến lược; CEO điều hành, quyết định, phát ngôn. Cho nên chuyện CT ít lên tiếng là hoàn toàn logic. Nhưng không có nghĩa là CEO vượt mặt CT mà chỉ là đang thực hiện đúng mô hình tổ chức! :D

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Về nguyên tắc, BT là đường lối, nghị quyết; CT là chỉ đạo chiến lược; CEO điều hành, quyết định, phát ngôn. Cho nên chuyện CT ít lên tiếng là hoàn toàn logic. Nhưng không có nghĩa là CEO vượt mặt CT mà chỉ là đang thực hiện đúng mô hình tổ chức! :D
Cụ nói đúng , Cụ cứ điều hành theo chức trách của mình. Khi tình hình phức tạp vượt ngoài phạm vi xử lý tình huống thì Cụ báo cáo em sẽ cho tổ chức hội nghị bất thường và ra quyết sách. Cố gắng trên nguyên tắc mềm mại nhưng dứt khoát như các Cụ nói :" Đánh kẻ chạy đi không ai đánh người chạy lại". Em hết ý kiến .

xedieu

Xe cút kít
Cụ nói đúng , Cụ cứ điều hành theo chức trách của mình. Khi tình hình phức tạp vượt ngoài phạm vi xử lý tình huống thì Cụ báo cáo em sẽ cho tổ chức hội nghị bất thường và ra quyết sách. Cố gắng trên nguyên tắc mềm mại nhưng dứt khoát như các Cụ nói :" Đánh kẻ chạy đi không ai đánh người chạy lại". Em hết ý kiến .
BT cứ yên tâm. Dưới sự lãnh đạo sáng suốt của Đ.ả.n.g Tuc - Sor (gửi nghị quyết HDSD suốt) thì an ninh chính trị sẽ luôn đảm bảo! Em cũng xin hết ạ! :D

toan1477

Xe điện
Trong lúc rối ren mà chả thấy CT chỉ đạo chiến lược , thì chỉ có một câu trả lời mà em đã nói ở trên.
Thôi chết hay CT đang trốn vào đây ? Để em gọi phát xem thế nào , không chín không ba hai bẩy tám ... ò e í thuê bao quý khách vừa gọi...
Chắc đang trên máy bay.

xedieu

Xe cút kít
Trong lúc rối ren mà chả thấy CT chỉ đạo chiến lược , thì chỉ có một câu trả lời mà em đã nói ở trên.
Thôi chết hay CT đang trốn vào đây ? Để em gọi phát xem thế nào , không chín không ba hai bẩy tám ... ò e í thuê bao quý khách vừa gọi...
Chắc đang trên máy bay.
Cụ có thấy chính thể nào đang lúc rối ren mà CT lên chỉ đạo chiến lược trên đài và ti vi không? :D Phải bí mật chứ! :))

xedieu

Xe cút kít
Chết thật, giờ em mới xem lại cái avatar của cụ Toàn:

Theo tọa độ của bức ảnh và hướng nhắm bắn của cung thủ, em đã dùng phần mềm "Sovversione Detect for iPad" phân tích và phát hiện ra mũi tên đang chỉ đúng vào... Mai Viên các cụ ạ! :P

SORENTO

Xe hơi
cụ cho em hỏi anh chàng bắn tên này có cái gì đo đỏ giữa hai chân thế ạ.,nếu mà là cái ấy thì khủng thât hic hic.....

toan1477

Xe điện
cái avatar của cụ CEO là em gái đang ru ngủ , thể hiện rõ ý đồ của cụ Điếu nhé.

Lệ Xuân

Xe tăng
Hôm nai các cụ nói chuyện khó hiểu quá! Em hóng vậy.

Trạng thái
Thớt đang đóng