Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lexus430sc

Xe điện
Tắckè_Tucson nói:
Có năng khiếu , và tổ chức phát hiện nhân tài thì phải xem xét bổ nhiệm chứ ! Còn nhiều chân khuyết trong Hội lắm. Vấn đề này sẽ được bàn kỹ trong "cơ chế "
Ngoài đời em đã kiêm nhiều lắm rồi :D em không kiêm thêm nếu chế độ không tốt đâu. Trước mắt em cứ hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ VHTT đã.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Ngoài đời em đã kiêm nhiều lắm rồi :D em không kiêm thêm nếu chế độ không tốt đâu. Trước mắt em cứ hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ VHTT đã.
Hôm nào SG mời em "bún chả" đê. :D

toan1477

Xe điện
Em đã gửi mail cái Autocar tháng 12 cho CT và GS rồi. Các cụ xem rồi tư vấn cho em với , em chả biết cài vào Ipad thế nào ?

Winstorm07

Xe container
em thì thấy cái hàng tiền đạo của mẫu mới này chưa được ổn lắm.
Em tưởng như hôm qua GS nói đấy là túi khí chứ nhỉ??!!

Em nhận mail rồi, trưa em về em xem :D

Lexus430sc

Xe điện
toan1477 nói:
Em đã gửi mail cái Autocar tháng 12 cho CT và GS rồi. Các cụ xem rồi tư vấn cho em với , em chả biết cài vào Ipad thế nào ?
Đây đâu phải thuỳ link tải tạp chí?

Winstorm07

Xe container
Cái mail của cụ Toàn thì em đã đọc rồi. Em thấy nó gửi cho 1 loạt mail chắc hôm đó là khách thăm quan đăng ký.
Rồi sau đó nó sẽ gửi cho các cụ đoạn code để có thể đọc free được 1 bản còn sau này là phải mua.
Còn cách đao về ai bát như nào hôm qua em cũng đã nói qua cho cụ Toàn rồi:
Cụ vào Appstore tìm cái app Zinio đao về cài đặt trên ai bát rồi làm theo hướng dẫn như trong cái mail nó gửi cho cụ thôi.

toan1477

Xe điện
2$/ tháng thì đắt hơn bản in em đặt định kỳ!
Ô thế phải trả xiền à, bọn em quen zai bờ jếch òi :))
không biết cái Iap cra.cker có thịt được thằng này không nhỉ các cụ?

Cái mail của cụ Toàn thì em đã đọc rồi. Em thấy nó gửi cho 1 loạt mail chắc hôm đó là khách thăm quan đăng ký.
Rồi sau đó nó sẽ gửi cho các cụ đoạn code để có thể đọc free được 1 bản còn sau này là phải mua.
Còn cách đao về ai bát như nào hôm qua em cũng đã nói qua cho cụ Toàn rồi:
Cụ vào Appstore tìm cái app Zinio đao về cài đặt trên ai bát rồi làm theo hướng dẫn như trong cái mail nó gửi cho cụ thôi.
em vào Appstore down về rồi nhưng nó bắt trả phí 1.3 US/ tháng , còn cái đoạn code thì em có thấy đâu?

Winstorm07

Xe container
không biết cái Iap cra.cker có thịt được thằng này không nhỉ các cụ?

em vào Appstore down về rồi nhưng nó bắt trả phí 1.3 US/ tháng , còn cái đoạn code thì em có thấy đâu?
Cái Zinio là cụ đao miễn phí. Cái app này nó chỉ là 1 khâu trung gian để cụ dùng mua sách báo từ các trang khác thôi.
Còn cái 1,3$ kia nó là chi phí cụ phải trả để mua báo.
Nếu cụ muốn mua thì thanh toán như thanh toán mua các app hoặc sách báo online khác thôi.
Còn đoạn code thì em dự là vài hôm nữa nó mới gửi cho cụ và các cụ khác đã đăng ký trong list của nó ạ.

toan1477

Xe điện
các cụ yên tâm, hiện tại em đã tiến hành triển khai tổng hợp các biện pháp nghiệp vụ chiên ngành để một mặt đảm bảo an toàn tuyệt đối cho BLD mặt khác tìm ra những phần tử nội gián đang có âm mưu phá hoại hội từ trong nội bộ....:D
cụ tìm ra thì PM cho em với nhé , có gì thì em còn trốn trước *-:)

toan1477

Xe điện
Cái Zinio là cụ đao miễn phí. Cái app này nó chỉ là 1 khâu trung gian để cụ dùng mua sách báo từ các trang khác thôi.
Còn cái 1,3$ kia nó là chi phí cụ phải trả để mua báo.
Nếu cụ muốn mua thì thanh toán như thanh toán mua các app hoặc sách báo online khác thôi.
Còn đoạn code thì em dự là vài hôm nữa nó mới gửi cho cụ và các cụ khác đã đăng ký trong list của nó ạ.
thế nghĩa là IAP Cracker không thịt được thằng này ạ? vì Ipad em có cài IAP Cracker khi bấm vào cái dòng 1,3 US nó đứng rất lâu , em dự là nó đang chiến đấu . Chờ lâu quá em tắt đi , không biết kết quả thế nào.

xedieu

Xe cút kít
các cụ yên tâm, hiện tại em đã tiến hành triển khai tổng hợp các biện pháp nghiệp vụ chiên ngành để một mặt đảm bảo an toàn tuyệt đối cho BLD mặt khác tìm ra những phần tử nội gián đang có âm mưu phá hoại hội từ trong nội bộ....:D
Thế cụ đã có địa chỉ của cụ Ró, cụ Rẻ và cụ Toàn chưa ạ? :D

toan1477

Xe điện
oke cụ, theo kinh nghiệm của em những phần tử nội gián là nữ thường rất nguy hiểm và cứng đầu nên em xin nhận phần khó khăn là trực tiếp đấu tranh với số này, còn lại em sẽ nhường cụ rúp một tay nhé...:D
hình như cái phần tử nội gián nữ này là hotgirl thì phải , cụ đấu tranh phải cương quyết khôn khéo nhé , có gì em xin giúp cả 2 tay.

toan1477

Xe điện
Thế cụ đã có địa chỉ của cụ Ró, cụ Rẻ và cụ Toàn chưa ạ? :D
Cụ lại đánh lạc hướng điều tra rồi , em đề nghị TB An ninh không được lung lay ý chí chiến đấu , tỉnh táo xem xét sự việc.

Lexus430sc

Xe điện
toan1477 nói:
hình như cái phần tử nội gián nữ này là hotgirl thì phải , cụ đấu tranh phải cương quyết khôn khéo nhé , có gì em xin giúp cả 2 tay.
Em giúp 1 chân giữa 2 cụ là mạnh luôn :P

Linhlovely

Xe tăng
E đang hồi hộp chờ cac Kụ xử lí vụ jan' điệp ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng