Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

Linhlovely

Xe tăng
Mợ này gớm thiệt, có khi ọp ẹp chui với toàn thể BLD So Túc rồi cũng lên:P chỉ khổ các cụ thôi......
Kụ cứ đổ oan cho E ạ!
E ứ dám mon men!>:P

Mợ cứ nói quá thế ngại chít đi đc :D
Nhưng đúng là có mợ cái nhà nên cao nhanh ghê, e đề nghị từ sau mợ vô thường xuyên hơn chứ đừng thỉnh thoảng thả bom thế này các cụ ý lại soắn hết quẩy vào =))
Hơ, hôm nay E vừa nghe quảng cáo về Kụ nhé!%-(

Ọp định kỳ vào 18h tại Mai Viên ngày thứ 7 26/12
Đề nghị các cụ có mặt đông đủ đúng giờ
Chủ tịc mới off với E về xong đã nẫn hêt cả nộn thế ạ??:-?

tuansrc9999

Xe buýt
Cuối tuần rồi mà cụ bạc lại cáu gắt thế nhỉ, chắc hôm qua cuối tháng cụ chưa đi giải đen nên đâm ra hôm nay cụ hơi bị bí rồi, Mai cụ ra MV sẽ ok hết mọi vấn đề

Winstorm07

Xe container
18h 26/11 tại Mai Viên

Em nhầm tý mà các cụ bắt lỗi em ghê quá :P

tuctuc2010

Xe điện
Có Cụ nào trong hội đã rửa máy lần nào chưa? Em mới phát hiện ra 1 chỗ rửa máy không dùng nước đang định chuột bạch ko biết dư nào? Vì nhiều lúc mở ra nhìn khó chịu quá vì bẩn.
Em chuột bạch một lần cũng lâu rồi, trông sạch sẽ sướng mắt, dưng mờ chỉ độ khoảng 1 tuần lại như cũ, em thấy chả cần thiết lắm. ảnh đây ạ

phonghamy

Xe điện
Kụ cứ đổ oan cho E ạ!
E ứ dám mon men!>:P

Hơ, hôm nay E vừa nghe quảng cáo về Kụ nhé!%-(

Chủ tịc mới off với E về xong đã nẫn hêt cả nộn thế ạ??:-?
Thế giờ em mới hiểu ra, chiều nay chủ tịch bẩu là đang đi chơi ở công viên. Đúng là chậm hiểu wa:-B

tuanbac

Xe tăng
Em không bực mình, em thấy LĐ lờ chuyện ọp vì xoắn chuyện... nên em đề nghị thế để các LĐ có thời gian mà làm chuyện ấy.

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Em chuột bạch một lần cũng lâu rồi, trông sạch sẽ sướng mắt, dưng mờ chỉ độ khoảng 1 tuần lại như cũ, em thấy chả cần thiết lắm. ảnh đây ạ
[
Cụ rửa bằng nước chứ không phải rửa khô à?

Winstorm07

Xe container
Với tư cách là trưởng ban AN em xin mạn phép nhắc các cụ LĐ:vưỡn biêt mợ Linh là vốn quý của hội, dưng mà các cụ kg nên vì mợ ẩy rồi quay ra gây thù chuốc oán với nhau, gây chia rẽ lội bộ, tự làm suy giảm sức chém gió của hội. Tạo điều kiện cho những thế lực thù địch như lão Hoa quả trỗi dậy đánh chém lung tung...::D
Đấy, TB An ninh có khác, phát biểu hùng hồn mạch lạc, lập trường quan điểm vững vàng có sức thuyết phục rất cao.
Không như 1 vài cụ (em kô tiện nêu tên) chỉ chờ LĐ sơ hở cái là tranh thủ... :(

Winstorm07

Xe container
Các cụ cẩn thận 3L dùng ly gián kế + mỹ nhân kế đấy! (em đã dặn là không tiết lộ rồi, hoặc nếu tiết lộ thì nhớ đổ cho nick khác) :P
Nói chung là mợ ọp với ai thì ọp nhưng mà đừng lên đây kể thế này. Tự dưng chúng em mất đoàn kết :(
Đúng tầm vóc lãnh đạo (với nhau) có khác, trùng 17:23 luôn mới kinh! :))
Đây này, lãnh đạo chúng em có phải là kô tỉnh táo trước các âm mưu chống phá đâu :(

o0atulao0

Xe tăng
Mai CT với PCT mấy giờ đi bảo dưỡng xe vậy có gì cho e bám càng với :D

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Rửa nước + hóa chất chuyên dụng cụ ạ
Thế thì em thấy không ổn. Lâu ngày nó sẽ rỉ sét ở những chỗ tiêp xúc. Chỗ em xem là nó rửa bằng máy nén khi phụt ra những viên đá nhỏ li ti không dùng tý nước nào cơ. Như hơi đắt giá 500 k cơ.

Winstorm07

Xe container
Mai CT với PCT mấy giờ đi bảo dưỡng xe vậy có gì cho e bám càng với :D
Khoảng 8h em ở nhà đi, PCT đưa gái rượu đi học xong giờ đó cũng chạy thẳng xuống HDGP luôn.
Cụ có đi thì cứ căn giờ đó mà đi ạ.
Cơ mà cụ đã hết bảo hành bảo dưỡng miễn phí ở hãng chưa mà chạy theo chúng em làm gì??!!!

o0atulao0

Xe tăng
bảo hành của hãng thì e vẫn còn nguyên vì e mới có làm 1 lần ở đấy mà :D tại e thấy n cụ trên này chê bảo dưỡng của KIA GP quá nên e định sang huyndai xem sao :P

Winstorm07

Xe container
bảo hành của hãng thì e vẫn còn nguyên vì e mới có làm 1 lần ở đấy mà :D tại e thấy n cụ trên này chê bảo dưỡng của KIA GP quá nên e định sang huyndai xem sao :P
Thế có lẽ cụ kô nên tốn xiền làm gì vì chúng em cũng chỉ thay dầu, bảo dưỡng 5000km/lần thôi, nếu cụ còn chế độ bảo dưỡng miễn phí mấy cái nhè nhẹ bên đó thì cũng chả cần qua bên này làm gì.

xedieu

Xe cút kít
Cụ CEO hướng dẫn em cài sim 3G cho Ipad 2 với , em lắp sim vào nó lại bẩu No Sim , em chả biết cài đặt như nào ? Máy em JB rồi , trước em toàn dùng wifi nên bây giờ hơi bị cuống cái vụ này.
Sim cắt hay micro sim hả cụ? Nếu sim xịn mà bị thế là do máy jb hoặc máy đểu nó thế đấy! :))
Cụ bạc nóng quá, trà chanh đi cụ ơi!
Thế thì em thấy không ổn. Lâu ngày nó sẽ rỉ sét ở những chỗ tiêp xúc. Chỗ em xem là nó rửa bằng máy nén khi phụt ra những viên đá nhỏ li ti không dùng tý nước nào cơ. Như hơi đắt giá 500 k cơ.
Đấy là CO2 lạnh BT ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng