Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

o0atulao0

Xe tăng
kụ thử thách sơm sớm vào để kác kụ bên sportage kòn vào tham dự, em thấy các cụ ấy chung máy, chung khung gầm vào sinh hoạt thì rất tiện.
mà kụ sửa là CLB tuc son, sportage, So từ A==> Z thì các kụ sportage mới ....dám vào nhà ợ
(e lại dự thế) hehe
E nghĩ mọi ng vào chém cho vui chứ quan trọng j cái tên đâu cơ chứ. Như cụ thấy n thớt lập lên nhưng cuối cùng có hoạt động đc j đâu :D

NN minhchau

Xe tăng
E nghĩ mọi ng vào chém cho vui chứ quan trọng j cái tên đâu cơ chứ. Như cụ thấy n thớt lập lên nhưng cuối cùng có hoạt động đc j đâu :D
chắc các kụ ấy có thớt, có dao mà lại kô có hàng để chặt... nên đóng thớt ợ hehe

Lexus430sc

Xe điện
nhareason nói:
Hôm nay các Cụ ngủ kỹ nhể. :D
Em lại đương chuẩn bị bay vào trong kia, he he ước gì bay hãng hàng không của cụ Kè :D
@cụ Rẻ: vụ bản lề inox của em thế nào ạ?

Chỉnh sửa cuối:

civictau

Xe tăng
nhà vắng nhề???????? Chào buổi sáng các cụ!

civictau

Xe tăng
Em có tí hàng nóng khoe với các cụ...Em vừa đầu tư quả van nhôm này, bộ van nhôm này có thiết bị đo áp suất lốp và gửi dữ liệu về máy điện thoại,... báo từng lốp luôn.... Loại thiết bị đểu này nó báo số cân hơi( 3 loại đơn vị) và nhiệt độ trong lốp xe.... Không như loại xịn cảu các cụ là khi nào lốp bị xì thì chỉ cảnh báo bằng đèn... nếu hơi bị xì... thì máy điện thoại của em kêu loan xạ luôn, hoặc êm để xe ở đâu mà bị cụ nào xì hơi đểu... thì nó xẽ báo về máy điện thoại của em, và còn '" Mách" chính xác tên cụ nào xì hơi của em.... Nói chung em mua lấy cái tư tưởng vào người ợ....
4 màu luôn ợ..

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Thế lại phải có 1 cái sim cho xe à cụ?

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Em có tí hàng nóng khoe với các cụ...Em vừa đầu tư quả van nhôm này, bộ van nhôm này có thiết bị đo áp suất lốp và gửi dữ liệu về máy điện thoại,... báo từng lốp luôn.... Loại thiết bị đểu này nó báo số cân hơi( 3 loại đơn vị) và nhiệt độ trong lốp xe.... Không như loại xịn cảu các cụ là khi nào lốp bị xì thì chỉ cảnh báo bằng đèn... nếu hơi bị xì... thì máy điện thoại của em kêu loan xạ luôn, hoặc êm để xe ở đâu mà bị cụ nào xì hơi đểu... thì nó xẽ báo về máy điện thoại của em, và còn '" Mách" chính xác tên cụ nào xì hơi của em.... Nói chung em mua lấy cái tư tưởng vào người ợ....
Ơ thế kết nối qua GPS hở Cụ.

Winstorm07

Xe container
Thế lại phải có 1 cái sim cho xe à cụ?
Kô phải, công nghệ đấy bây giờ lạc hậu rồi, công nghệ mới bây giờ là có 1 thằng đi cùng chuyên đứng bên cạnh xe, có tình hình gì thì nó gọi điện về báo.

xedieu

Xe cút kít
Kô phải, công nghệ đấy bây giờ lạc hậu rồi, công nghệ mới bây giờ là có 1 thằng đi cùng chuyên đứng bên cạnh xe, có tình hình gì thì nó gọi điện về báo.
Buộc 4 thằng vào 4 lốp ạ? Còn lốp dự phòng là 1 em nằm ôm? :D

toan1477

Xe điện
Từ sáng đến giờ em không dám đăng nhập , sợ nhận được thông báo xì lốp . May quá không việc gì .

NCC

Xe tải
Của TC óp sừn rõ ràng hơn nhưng luôn luôn thiếu hơn so với bản ít nhất của hàng nhập cụ nhé:D
Còn cụ lấy cấu hình thế nào thì tùy chỗ họ nhập xe đấy có những óp sừn gì thui vì Tuc k có tiêu chuẩn nhất định nào đâu ạ.
Vầng, chính vì cái sự không có tiêu chuẩn nào nên mới lăn tăn cụ ạ

Nếu chắc chắn là đời 2012, thì bắt buộc phải có đèn bờ rô rếch tơ( không phải gáo dừa), lùi chuồng tự động, cảm biến trước... và 1 bổi ngụ mặn, à quên tiệc mặn nữa thì mới ra vấn đề ạ...hẹ hẹ (b)
Vầng, để xem lịch các cụ tụ tập rồi tôi phải chạy qua xin chân bình vôi. Để phân biệt đời xe thì tôi biết, tôi chỉ muốn hỏi về các option cần thiết nhất theo ý kiến các cụ và nơi nào cung cấp xe đáp ứng được xe như thế với giá hợp lý nhất. VD tôi thấy sunroof là thứ hơi thừa. Đại khái tiêu chí ngon bổ rẻ cụ ạ

Cái avatar này quen thế! Cụ NCC bên tathy đúng không?
Vâng, đi đâu tôi cũng chỉ dùng 1 nick thôi cho dễ nhận gạch đá :D

Hàng ngoài option nó cho cụ những gì nào, cụ show lên đây em xem?
Thực ra tôi cũng mới chỉ quyết xe này cách đây 2 hôm, giờ đang ở đoạn oánh dây thép và email hỏi thông tin. Sale gửi một cái báo giá chung chung với những option tương đối giống nhau. Tôi đang định 2 ngày cuối tuần này đi dạo ngắm nghía cụ thể. Cụ có lời khuyên về một showroom nào đó giá hợp lý và hàng hóa đúng loại quảng cáo?

Cụ cứ đến chỗ tụi em OF ngắm 10 em mỗi em 1 vẻ rồi Cụ tự kết luận mình nên như thế nào để sau khỏi ân hận là "Biết thế "?
Hì hì! Vì không muốn thành thạch sùng chép miệng nên tôi mới hỏi ý kiến những người đi trước đây ạ

xedieu

Xe cút kít
Lời khuyên là rất ít hàng ngoài mà đầy đủ cụ ạ. Mỗi hàng 1 kiểu, cụ cứ đi 1 vòng sang cả Gia Lâm nữa nhé.

xedieu

Xe cút kít
Của cụ vic mà cán đinh đúng hôm hết pin đth thì sao nhỉ? ~X(

civictau

Xe tăng

civictau

Xe tăng

xedieu

Xe cút kít
Nói chung là lốp chủ yếu lànon hơi đi, còn căng lên khi đi đường trường là 0.3 thì hãng tính rồi.

civictau

Xe tăng
Các cụ TUC- SOR nào thích chơi, thì lắp cái này.... 2 bộ cảm biến song song cùng 1 lúc...

Trạng thái
Thớt đang đóng