Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lexus430sc

Xe điện
Tắckè_Tucson nói:
Cụ có 1 câu nói hay nổi tiếng sau khi nhận được bài HDSD về ông chồng... : " Không nên động vào điện thoại của Gấu " . Các Cụ khác có đồng quan điểm không?
Trừ khi muốn chia tay :D he he

isengineer

Xe buýt
xe em lắp khử rung những 60 cục cơ , em lắp cả ở cánh cửa , để khi đóng mở cho êm .
Hôm nào em xuống VT thì sẽ alo cụ , làm phát off miền Nam cho máu.
Chà vậy em xin bái phục cụ, cứ như con nhím ấy cụ nhỉ. Để khi nào cụ xuống đây cho em ngắm phát.

xedieu

Xe cút kít
xe em lắp khử rung những 60 cục cơ , em lắp cả ở cánh cửa , để khi đóng mở cho êm .
Hôm nào em xuống VT thì sẽ alo cụ , làm phát off miền Nam cho máu.
Em nghe thấy nói bảo xe cụ sau khi lắp 60 cục còn được 120 mã lực phải không ạ?

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ có 1 câu nói hay nổi tiếng sau khi nhận được bài HDSD về ông chồng... : " Không nên động vào điện thoại của Gấu " . Các Cụ khác có đồng quan điểm không?
Em có ông bạn thân cùng học từ phổ thông, hồi còn yêu mỗi lần người yêu nó định kể về người này người khác có ý với nó là thằng bạn nó gạt đi ngay, bạn em nó bảo: "... mặc dù anh cũng như những thằng đàn ông khác rất tò mò muốn biết quá khứ của người khác nhất là người mình yêu nhưng tốt nhất là em đừng kể ra, nó tốt cho cả anh và em". :D

toan1477

Xe điện
Chà vậy em xin bái phục cụ, cứ như con nhím ấy cụ nhỉ. Để khi nào cụ xuống đây cho em ngắm phát.
Trong SG còn vài cụ lắp nhiều hơn em , có điều cụ không biết thôi. Cụ Nobita hay Sharp , lắp nhiều lắm , hồi ấy cụ Win gửi vào em phải mang xe tải đi chở giùm:P

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Trong SG còn vài cụ lắp nhiều hơn em , có điều cụ không biết thôi. Cụ Nobita hay Sharp , lắp nhiều lắm , hồi ấy cụ Win gửi vào em phải mang xe tải đi chở giùm:P
Ô thế cái contenner hôm em vác vào SG cho Cụ lắp hết vào xe chưa :D

toan1477

Xe điện
Ô thế cái contenner hôm em vác vào SG cho Cụ lắp hết vào xe chưa :D
hệ hệ em bán rồi , trong này nhu cầu nhiều , cơ mà không biết cụ sẻng gỉ cần chứ giá em để lại ngon hơn giá cụ mua của CT là cái chắc.:-ss

Batgirl

[Tịch thu bằng lái]
Em đang định mua 1 SO, 1 TUC để đi ngày chẵn ngày lẻ Cụ nào có ý định bán ới em cái nhá. :D

toan1477

Xe điện
Em đang định mua 1 SO, 1 TUC để đi ngày chẵn ngày lẻ Cụ nào có ý định bán ới em cái nhá. :D
Nhưng cái nào đi ngày chẵn , cái nào đi ngày lẻ ? Mợ phải nói thì em mới giúp được.
Em đang đi con XO ngày chẵn đây , ngày lẻ em đi xe máy , chắc không đúng ý mợ rồi.

NCC

Xe tải
Các cụ cho tôi hỏi một nhát. Tôi đang dịnh lấy 1 con Tuc 2012 nhưng đọc một hồi đâm loạn về option các thể loại. Hàng TC thì option còn rõ ràng chứ hàng ngoài nhiều kiểu quá.
Giờ cứ băn khoăn lấy hàng ngoài hay hàng Thành Công? Nếu lấy hàng ngoài thì nên lấy cấu hình thế nào, chỗ nào bán giá hợp lý. Cảm ơn các bác

isengineer

Xe buýt
hệ hệ em bán rồi , trong này nhu cầu nhiều , cơ mà không biết cụ sẻng gỉ cần chứ giá em để lại ngon hơn giá cụ mua của CT là cái chắc.:-ss
Ơ thế cụ Toan bán hết rồi thì để lại cho em cái container rỗng ấy đi. Em mang bán sắt vụt cũng dư mua 100 cục rải quanh thân xe và lắp luôn cho hai con xe máy nhà em.

toan1477

Xe điện
Ơ thế cụ Toan bán hết rồi thì để lại cho em cái container rỗng ấy đi. Em mang bán sắt vụt cũng dư mua 100 cục rải quanh thân xe và lắp luôn cho hai con xe máy nhà em.
công rỗng em định đóng con XO của em gửi cho mợ Batgirl đi ngày chẵn mất rồi

toan1477

Xe điện
Các cụ cho tôi hỏi một nhát. Tôi đang dịnh lấy 1 con Tuc 2012 nhưng đọc một hồi đâm loạn về option các thể loại. Hàng TC thì option còn rõ ràng chứ hàng ngoài nhiều kiểu quá.
Giờ cứ băn khoăn lấy hàng ngoài hay hàng Thành Công? Nếu lấy hàng ngoài thì nên lấy cấu hình thế nào, chỗ nào bán giá hợp lý. Cảm ơn các bác
Có 1 cách rất đơn giản , cụ mời các cụ TUC-XO làm tí tiệc mặn , hay tham gia of cũng được , tha hồ thông tin cho cụ lựa chọn , tiện thể khi cụ mua xe thế nào chả vào hội này ?

tuanbac

Xe tăng
Có 1 cách rất đơn giản , cụ mời các cụ TUC-XO làm tí tiệc mặn , hay tham gia of cũng được , tha hồ thông tin cho cụ lựa chọn , tiện thể khi cụ mua xe thế nào chả vào hội này ?
Cụ toan1477 chỉ được cái nói đúng.

o0atulao0

Xe tăng
Của TC óp sừn rõ ràng hơn nhưng luôn luôn thiếu hơn so với bản ít nhất của hàng nhập cụ nhé:D
Còn cụ lấy cấu hình thế nào thì tùy chỗ họ nhập xe đấy có những óp sừn gì thui vì Tuc k có tiêu chuẩn nhất định nào đâu ạ.

o0atulao0

Xe tăng
Cụ ra hàng Mã nhé e thấy ở đấy họ nhận dặt các loại đấy ạ giá cả phải chăng mà lâu lắm chỉ 3 ngày là có xe thui ợ =))

civictau

Xe tăng
Nếu chắc chắn là đời 2012, thì bắt buộc phải có đèn bờ rô rếch tơ( không phải gáo dừa), lùi chuồng tự động, cảm biến trước... và 1 bổi ngụ mặn, à quên tiệc mặn nữa thì mới ra vấn đề ạ...hẹ hẹ (b)

o0atulao0

Xe tăng
E quên mất mấy lần định hỏi các cụ mà lại quên :D các cụ ai biết chỗ bán cái lưới để đồ của Sor ở đâu k chỉ e với, e mua nó k có cái lưới này thỉnh thoảng đi đâu k có cái j cản mở cốp cứ phải nhanh tay giữ đồ k nó rơi mất. Hôm lấy xe e cũng chú ý đến cái này rùi hỏi sâu a Hải thì bảo xe a ấy nhập về k có cái này :((

toan1477

Xe điện
E quên mất mấy lần định hỏi các cụ mà lại quên :D các cụ ai biết chỗ bán cái lưới để đồ của Sor ở đâu k chỉ e với, e mua nó k có cái lưới này thỉnh thoảng đi đâu k có cái j cản mở cốp cứ phải nhanh tay giữ đồ k nó rơi mất. Hôm lấy xe e cũng chú ý đến cái này rùi hỏi sâu a Hải thì bảo xe a ấy nhập về k có cái này :((
xe của a Hải thì lấy đâu ra ạ , em cũng thế. Cả cái cốc gạt tàn thuốc cũng không có , cái cáp ipod thì không nhắc chúng nó cũng lờ đi

civictau

Xe tăng
Cụ ra chợ đồng xuân bẩu họ đan cho 1 tấm...:D

Trạng thái
Thớt đang đóng