Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

toan1477

Xe điện
Hôm nay em đi hầm Thủ Thiêm về có mấy cái hình gửi các bác xem chơi

Winstorm07

Xe container
Sao em thấy gạt mưa gạt liên tục thế?
Hầm bị dột hả bác Toàn?

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ nào biết tư vấn cho e với, khi vao xe an nút khởi động nếu như mình chưa thắt dây an toàn sẽ có tiếng kêu tít tít cảnh báo. Xe e hôm nay ngoài tiếng kêu đấy ra cũng có 1 tiếng kêu như thế nhưng từ hàng ghế sau.
Đến lúc dừng xe lại (chưa tắt máy, vẫn đang nổ máy) mở khóa dây ra đi xuống thì lại có tiếng kêu như vậy ở hàng ghế sau (e không biết vị trí chính xác)
Cụ nào biết chỉ cho e với ạ:(
Em mới thấy tít ghế lái, ghế phụ chứ chưa thấy tít ghế sau bao giờ :D

tuanbac

Xe tăng
Em nghĩ hầm Thủ Thiêm chắc đẹp bằng hầm Hải Vân là cùng.

tuanbac

Xe tăng
Cụ nào biết tư vấn cho e với, khi vao xe an nút khởi động nếu như mình chưa thắt dây an toàn sẽ có tiếng kêu tít tít cảnh báo. Xe e hôm nay ngoài tiếng kêu đấy ra cũng có 1 tiếng kêu như thế nhưng từ hàng ghế sau.
Đến lúc dừng xe lại (chưa tắt máy, vẫn đang nổ máy) mở khóa dây ra đi xuống thì lại có tiếng kêu như vậy ở hàng ghế sau (e không biết vị trí chính xác)
Tốt nhất là Cụ thắt tất cả các dây vào.

toan1477

Xe điện
Em nghĩ hầm Thủ Thiêm chắc đẹp bằng hầm Hải Vân là cùng.
quan trọng là hầm đi qua núi thì mình đầy , còn đây là đi dưới nước , oách hơn chứ ạ
Nói đến hầm dưới sông , năm 2005 em sang Cu Ba , bên nó có cái hầm chui dưới cửa sông đi vào Habana , chứng tỏ mình cứ nói nó nghèo chứ nó còn hơn mình mấy năm .

Winstorm07

Xe container
Spotage có cảnh báo âm thanh kô cài dây an toàn lúc nổ máy là còn hơn So, So chỉ có cảnh báo lúc đang cài mà tháo ra thôi bác ạ.
Em nghĩ là do cảm giác của bác nghe thế thôi chứ nó chứ điểm phát ra âm thanh nó nằm phía taplo trước mà :)

Lexus430sc

Xe điện
Winstorm07 nói:
Spotage có cảnh báo âm thanh kô cài dây an toàn lúc nổ máy là còn hơn So, So chỉ có cảnh báo lúc đang cài mà tháo ra thôi bác ạ.
Em nghĩ là do cảm giác của bác nghe thế thôi chứ nó chứ điểm phát ra âm thanh nó nằm phía taplo trước mà :)
Xe em có cảnh báo lúc nổ máy mà chưa cài dây an toàn, ti nhiên nó chỉ nhắc nhở chừng 15 giây là thôi.

tuansrc9999

Xe buýt
Em mới thấy tít ghế lái, ghế phụ chứ chưa thấy tít ghế sau bao giờ :D
Vâng e cũng thấy lạ kêu ở phía sau ghế lái, trên táp lô không hiện đèn báo lỗi j cả.khi vào và ra khỏi xe mở cửa trước là có tiếng tít đấy. Có cụ nào gặp hiện tượng thế chưa ợ?

Winstorm07

Xe container
Xe em có cảnh báo lúc nổ máy mà chưa cài dây an toàn, ti nhiên nó chỉ nhắc nhở chừng 15 giây là thôi.
Cụ Rẻ hay cụ nào bản Limited confirm lại giúp em cái này với. Xe em kô kêu lúc ban đầu nếu kô thắt dây, chỉ kêu khi đang thắt mà tháo ra thôi ạ.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ Rẻ hay cụ nào bản Limited confirm lại giúp em cái này với. Xe em kô kêu lúc ban đầu nếu kô thắt dây, chỉ kêu khi đang thắt mà tháo ra thôi ạ.
Chuẩn òi, ko cắm vào lỗ thì nó chỉ nhấp nháy cảnh báo thôi.

tuanbac

Xe tăng
Xe em nếu chưa thắt dây là nó cảnh báo trên taplo và kêu tít tít một lúc. Chưa nhả phanh tay cũng vậy.

phonghamy

Xe điện
Xe e kêu lúc rút ra, còn lúc cho vào ko kêu. Ko cho vào thì táp lô có đèn nhấp nháy thế thôi :P

Trạng thái
Thớt đang đóng