Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

xedieu

Xe cút kít
em mạn phép vào quảng bá tí, bên em chuyên cung cấp các sản phẩm đèn led phục vụ cho công cuộc độ xe trong đó có rất nhiều sản phẩm cho Tucson, nếu cụ nào có nhu cầu thì pm em nhé. Chân thành cảm ơn các cụ.Sr các cụ vì đã spam..
Hàng Tầu à cụ?

xedieu

Xe cút kít
@CT Uyn: Nhìn quả tháo lắp cruise em cũng sờ sợ... :(

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Lắp cài này dính đến tốc độ, vào ngày đẹp trời nó lại khoá cứng tốc độ lại thành "xe điên" :D

Nganha75

Xe buýt
Em chỉ giải quyết những sự vụ to và lớn thôi ạ, những vụ nhỏ có GĐ giải quyết rồi cụ ạ :D
Cụ win ơi, a e mình vốn dĩ cẩn thận nên sử dụng bao. Hnay có thằng cu em nó đi xe I30 cũng thích dùng bao, vì thế mới mạo muội hỏi cụ xem có cấp bao cho bọn I30 được kg ạ. Mà bao bé thôi, của bọn nó bé xíu ấy mà, kg bì với a e mình được.

civictau

Xe tăng
Chúc mừng Câu lạc bộ Tuc-Sor ngày càng lớn mạnh và phát triển. Chúc các Cụ CT, GĐ, BT và các Cụ lớn, nhỏ sức khỏe dồi dào ạ.

Các Cụ cho E hỏi phát ạ: Con vợ Tuc Công của em phanh bình thường thò ko sao nhưng cứ rà phanh lúc đèn đỏ thì cứ kêu ken két rất khó chịu. Em hỏi bọn HĐGP nó nói là xe nói thế anh phải đi 2-3 năm mới hết. Các Cụ có biết cách nào xử lý không, giúp Em với ạ. Hay là e phải tháo 4 bánh xe để ở nhà cho đỡ kêu ạ.
Cảm ơn các Cụ nhiều.
Đều là Công Công, cụ thử hỏi bòy bé xem xe chú ấy có bị như cụ không?? em dự là xe cụ phanh không ổn, hôm trước nhìn ở li dừn bia, thấy xe cụ khi đi phanh nó ra cái mùn đen xì... bẩn kinh... em dự là xe cụ thuộc dạng đĩa phanh, hoặc má phanh ở dạng mềm, không phải dạng cứng ... ( Cứng, mềm là em hóng mấy lão KT của BMW bẩu thế... vì con 320i phanh cũng ra cái mùn đen đen như xe cụ). Xe em đi mưa, dồi lội ruộng suốt ngày mà vành xe trắng phau, không đen xì xì như xe cụ.... hôm trước em sờ xe cụ thấy gờ ở đĩa phanh hằn sâu lắm rồi... chứng tỏ bị ăn mòn hơi nhanh...

Danny_Nguyễn

Xe máy
Các cụ chém gió page nó cứ tăng âm ầm, nhà cháu theo ko kịp :) chúc hội phát triển mạnh mẽ ợ :)

o0atulao0

Xe tăng
cái phanh này thì e cũng bị như cụ nhưng nó chỉ bị 1 lúc thui chứ mà đi lâu lâu tí thì nó lại k kêu nữa, chỉ lúc mới mò lên xe nó mới kêu thui e đã hỏi và đc trả lời là do xe mới nên đi 1time má phanh nó mòn đều sẽ k kêu nữa.

Winstorm07

Xe container
@CT Uyn: Nhìn quả tháo lắp cruise em cũng sờ sợ... :(
Đấy cũng có thể là lý do mà tụi nó kô bán online, bắt phải mang xe đến tận nơi để thợ có chuyên môn lắp đặt cụ Điếu ạ.

Cụ win ơi, a e mình vốn dĩ cẩn thận nên sử dụng bao. Hnay có thằng cu em nó đi xe I30 cũng thích dùng bao, vì thế mới mạo muội hỏi cụ xem có cấp bao cho bọn I30 được kg ạ. Mà bao bé thôi, của bọn nó bé xíu ấy mà, kg bì với a e mình được.
Em phải biết nó là loại gì thì mới dám nhận ạ :D
Nhiều khi cái bé xíu của cụ nó lại là cái to đại tướng của em hoặc ngược lại nên nghe tả bằng mồm thế nó kô chuẩn được ;))

xedieu

Xe cút kít
Hay cứ lắp cho đẹp thôi cụ, không đấu nối gì hết :D cũng chả mấy khi dùng.
Tối nay em lại để ý và thấy tay phải em tuyền nắm vào cái chỗ ấy - lắp vào khéo đang đi tự vít lên 140km/h ấy chớ! :))

o0atulao0

Xe tăng
Cụ Xuân ra tắm lộ thiên chỗ e k để e hỏi mối cho :D Hnay e cũng mới phát hiện ở VTS có 1 nơi để xe có mai che, mai e ra hỏi xem còn k có khi e chuyển về đấy chứ như cụ Bạc nói có mỗi con xe cỏ mà vứt lăn lóc cũng tội nghiệp nó :))

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
civictau nói:
Đều là Công Công, cụ thử hỏi bòy bé xem xe chú ấy có bị như cụ không?? em dự là xe cụ phanh không ổn, hôm trước nhìn ở li dừn bia, thấy xe cụ khi đi phanh nó ra cái mùn đen xì... bẩn kinh... em dự là xe cụ thuộc dạng đĩa phanh, hoặc má phanh ở dạng mềm, không phải dạng cứng ... ( Cứng, mềm là em hóng mấy lão KT của BMW bẩu thế... vì con 320i phanh cũng ra cái mùn đen đen như xe cụ). Xe em đi mưa, dồi lội ruộng suốt ngày mà vành xe trắng phau, không đen xì xì như xe cụ.... hôm trước em sờ xe cụ thấy gờ ở đĩa phanh hằn sâu lắm rồi... chứng tỏ bị ăn mòn hơi nhanh...
Lúc nào Cụ X hộ em phát nhá :D

tuanbac

Xe tăng
Chìa khóa xe i30 nhỏ hơn nên không dùng bao của xe XANG được, mà loại xe cỏ ấy oai với ai mà lắm chuyện. Fun tí.

toan1477

Xe điện
Khiếp quá, lơ đễnh 1 tí là các Cụ lên trang ào ào. Các Cụ LĐ xem kết nạp mấy Cụ Spor vào chứ em thấy dạo này quĩ Hội vơi quá rồi.
@ Cụ duc1404: Cụ cho tí mỡ vào 4 cái má phanh ấy chứ đừng nghe Cụ toan1477 tháo má phanh ra, không an toàn đâu. Em fun đấy
cụ nói thế nào ấy chứ
lần trước cái má phanh của em nó bị rỉ em nghe các cụ bôi mỡ vào mà nó có hết đâu
sau em phải tháo ra cất ở nhà đới

Trạng thái
Thớt đang đóng