Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Cụ Rẻ báo cáo hiện trạng tình hình Hội nghe bi quan quá .Tuy nhiên có nhiều điểm đúng đặc biệt việc thăm hỏi chủ tịch .Đề nghị TB các vđ XH điều ngay 1 chân dài đến khám và kiểm tra sức khỏe CT. Sau khi có kết quả chính thức về " Bệnh tình" thì CEO tổ chức đoàn thăm viếng hoặc điều thêm " Y tá " nữa ( Nếu thấy CT vẫn còn sức) sau đó làm báo cáo cụ thể cho Hội biết chuẩn bị cho chương trình Cúc Phương mùa đông về.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ Rẻ báo cáo hiện trạng tình hình Hội nghe bi quan quá .Tuy nhiên có nhiều điểm đúng đặc biệt việc thăm hỏi chủ tịch .Đề nghị TB các vđ XH điều ngay 1 chân dài đến khám và kiểm tra sức khỏe CT. Sau khi có kết quả chính thức về " Bệnh tình" thì CEO tổ chức đoàn thăm viếng hoặc điều thêm " Y tá " nữa ( Nếu thấy CT vẫn còn sức) sau đó làm báo cáo cụ thể cho Hội biết chuẩn bị cho chương trình Cúc Phương mùa đông về.
Chắc không sao đâu BT.

Vưỡn còn kêu đc thì chưa đến nỗi. . . :))

ghi đông

Xe tải
Chắc CT muốn đi nghỉ dưỡng đây mà

pupil

Xe điện
Em làm báo cáo hiện trạng Hội phát (tình hình có vẻ ban căng) :(
- GĐ Media PuPil: Mắc chứng đau đầu kinh niên sau khi đc giao NV thiết kế Logo Hội. :))
Kiến nghị: Tổ chức hội nghị lần 2 khẩn cấp, thành lập ban phản ứng nhanh (em đề cử Cụ Oẳn cầm đầu).
Sau khi nghe báo cáo của cụ Rẻ, em xin được chấm dứt nhiệm vụ thiết kế vì lý do ... sức khỏe, tuy nhiên do tinh thần trách nhiệm cao và để đỡ mất điểm thi đua tháng trước nên em vẫn bàn giao 2 mẫu Nôgô:
1/ Theo chỉ đạo của Điếu GĐ em đã ... phạt đ ít ... để ae khỏi tưởng là con Sedan:

Riêng cái đầu em giữ nguyên vì thay đổi kiểu gì cũng không tiêu hóa được và phổi màu kiểu này có vẻ nổi nhất !​

2/ Theo chỉ đạo của Win chủ tịch, em bẻ cái chữ cho nó thật tròn trịa nuột nà ở vị trí dễ coi nhất ... theo mắt của em :​

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Con logo trên đc rồi đấy cụ Pu:
- bỏ luôn otofun.net đi
- bỏ cái xé giấy đi
- thêm Vietnam vào
- nếu lồng đâu đó 4 chữ VTSC là ok luôn

Boing767

Xe điện
OK. Có gì Cụ gọi em. Mấy giờ bắt đầu nhỉ?
Tối nay Bt ra sân với cụ Tuc luôn cho vui , sân ở Láng Hạ cụ ạ chỗ cao su đường sắt và nhiều kios bán thuốc tây - 8 h e chờ các cụ ở đầu cổng .

Boing767

Xe điện
Sau khi nghe báo cáo của cụ Rẻ, em xin được chấm dứt nhiệm vụ thiết kế vì lý do ... sức khỏe, tuy nhiên do tinh thần trách nhiệm cao và để đỡ mất điểm thi đua tháng trước nên em vẫn bàn giao 2 mẫu Nôgô:
1/ Theo chỉ đạo của Điếu GĐ em đã ... phạt đ ít ... để ae khỏi tưởng là con Sedan:

Vợ 2 e đã đen châu phi mà dán cái này vào thì chả nom thấy gì !

Riêng cái đầu em giữ nguyên vì thay đổi kiểu gì cũng không tiêu hóa được và phổi màu kiểu này có vẻ nổi nhất !​

2/ Theo chỉ đạo của Win chủ tịch, em bẻ cái chữ cho nó thật tròn trịa nuột nà ở vị trí dễ coi nhất ... theo mắt của em :​

Cái này thì e vưỡn để nguyên như trước ở vợ 2 e dán những 2 cái roài nên ko cần thay !

Boing767

Xe điện

Bá cáo cụ Pu vợ 2 e đã đen châu phi mà dán quả này thì chả nom thấy gì !

Cái này thì same cái trước nếu chọn thì e vưỡn để nguyên trên vợ 2 e dán những 2 cái nên ko cần thay !

pupil

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Logo OF đen xì, dán vào xe đen nó mới đẹp và tinh tế. Chứ xe mà dán cái logo chóe quá trông đồng bóng lắm, như trẻ con í.

tuanbac

Xe tăng
Bá cáo Trưởng ban truyền thông, em vẫn thích cái thứ 2. Tuy nhiên, vì sợ CEO, em đề nghị bỏ chữ Tucson - Sorento ở vành ngoài mà để chữ VTSC ở hẳn trong vòng tròn như chữ otofun.net ở phía dưới. Cuối cùng, bỏ cái bàn cờ vua đi.

xedieu

Xe cút kít
VTSC - cụ Pu làm sao biến báo chữ S thật phê vào.

pupil

Xe điện
Bá cáo Trưởng ban truyền thông, em vẫn thích cái thứ 2. Tuy nhiên, vì sợ CEO, em đề nghị bỏ chữ Tucson - Sorento ở vành ngoài mà để chữ VTSC ở hẳn trong vòng tròn như chữ otofun.net ở phía dưới. Cuối cùng, bỏ cái bàn cờ vua đi.
Mắt mũi cụ kèm nhèm quá đi mất, cái Nô gô này giá trị nhất là cái cờ Champion này đấy, cờ vua đâu mà cờ vua, rõ chán !:(

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ Bạc phản chuẩn đấy.

Cơ mà theo em chơi luôn cả mẫu 1, 1 cái dán đầu một cái dán đ ít. :D

Boing767

Xe điện
Cụ Bạc phản chuẩn đấy.

Cơ mà theo em chơi luôn cả mẫu 1, 1 cái dán đầu một cái dán đ ít. :D
Bá cáo TB Các vấn đề xxx e có việc bá cáo chả là dư này :

Lần trước e có vượt quyền chưa xin phép các LD TUC SO tham gia cùng các cụ trên OF nhà mình đi làm chuyến từ thiện trên Huyện Than Uyên Lai Châu và cùng với đoàn tham gia khảo sát tình hình mấy xã cực nghèo của Huyện và Đất nước mình cụ thể thế này

http://www.otofun.net/threads/258278-qua-mien-tay-bac-den-voi-may-nui-rung-va-nhung-con-nguoi-hien-hoa-de-men/page76

Đến trường Trung học bán trú Tara, một trong những điểm trường sắp phải di chuyển do nơi đây sẽ bị tràn ngập nước khi nhà máy thủy điện hoàn thành. \
Có nhiều sự lạ khiến em kinh ngạc. Và đây, em đố cả nhà, đây là cái gì?

Nhìn có giống trò chơi của con trẻ ko các cụ ơi?

Vậy mà đây lại là bể lọc nước của hai trăm em học sinh bán trú của trường mầm non xã Tara, huyện Than Uyên, Lai Châu đấy ạ

Các em mang từng chai nước dưới suối lên bể lọc, rồi lại đứng hứng từng chai nước đã được lọc, để đun, nấu phục vụ cuộc sống của các em nơi mái trường nhỏ bé, liêu xiêu\

Sau giờ học, các em lại tranh thủ ra bể lọc đợi lấy nước. Ánh mắt bình thản, khuôn mặt trầm tư, làm sao lại có thể có được trên những khuôn mặt trẻ thơ đến thế? Phải chăng vì các em đã quen đợi chờ? Hay phải chăng vì các em đã quen với thiếu thốn? Nên ước mơ ko còn làm cho đôi mắt ánh lên những khát khao, và làm cho những đôi chân hiếu động ngoan ngoãn đứng yên, khiến cho buổi chiều hôm đó như trùng lại trong một nhịp sống chậm buồn man mác, như là nhịp sống của 1 thế kỷ trước chứ ko phải là nhịp sống của những ngày hôm nay.

Và sau khi về các Cụ các Mợ trên OF rất nhiệt tình hăng hái bàn bac trao đổi và có ý muốn làm kế hoạch từ thiện về vấn đề nước sạch cho các con ở trường nội trú để đảm bảo về sức khoẻ .
Ngày mai buổi trưa các cụ mợ tiến hành Of để trao đổi thống nhất vấn đề này và các cụ mợ có mong muốn qua e mời các cụ trong Hội nhà Tuc So nhà mình rảnh tham gia đc thì tốt quá !

TG 12h00 - Địa chỉ : Bia Tây đô ngã tư Lê Văn Lương - Khuất Duy Tiến

Các cụ rảnh tham gia nhé - Thanks .

Tắckè_Tucson

Xe buýt

Con logo trên đc rồi đấy cụ Pu:
- bỏ luôn otofun.net đi
- bỏ cái xé giấy đi
- thêm Vietnam vào
- nếu lồng đâu đó 4 chữ VTSC là ok luôn
Em nghiêng về phương án 1 và thêm góp ý của Cụ Điếu. vì phương án 2 em thấy cái xe ấy dán vào mông mình nó vặn vẹo thế nào ấy. Tuy nhiên PA1 cần đưa hình tượng chữ vào cho nó vừa trừu tượng nhưng bí hiểm và... khác người khi đọc phải nghĩ tý.Còn làm thế nào thì em chịu. Mời các Chiên gia cho ý kiến phản biện và đóng góp đi ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng