Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lexus430sc

Xe điện
xedieu nói:
Chủ tịch Uyn thêm nhiệm vụ này:

After the long wait, we have finally received approval from Apple. Now we are hoping to make this product available in many markets.

First, the product will be shipped to Europe this month to be sold at Europe's largest home appliance/electronics department. (We will announce the specific brand name after discussions with the people concerned.) The product will then become available in the U.S and Japan as well through Amazon and several design shops. In the meantime, SDK has been delivered to developers including 'note plus' and 'procreate'. We will continue to update you on progress.

Đại ý cái bút cảm ứng ipad ấy đã đc Apple chấp thuận, chuẩn bị bán! :)
Hay quá, sắp có bút đến nơi rồi.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
xedieu nói:
Chủ tịch Uyn thêm nhiệm vụ này:

After the long wait, we have finally received approval from Apple. Now we are hoping to make this product available in many markets.

First, the product will be shipped to Europe this month to be sold at Europe's largest home appliance/electronics department. (We will announce the specific brand name after discussions with the people concerned.) The product will then become available in the U.S and Japan as well through Amazon and several design shops. In the meantime, SDK has been delivered to developers including 'note plus' and 'procreate'. We will continue to update you on progress.

Đại ý cái bút cảm ứng ipad ấy đã đc Apple chấp thuận, chuẩn bị bán! :)
Từ chuẩn bị đến bán hơi lâu đấy.

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Chào cả nhà buổi sáng tốt lành. Chủ Tịch , Tổng Giám đốc và các Bộ trưởng lên lịch đi nhiều vấn đề nghị trường cần bàn lắm.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Để chiều T5 off đi các Cụ.

Nhân tiện cho em hỏi đã Cụ nào chạy Powerpoint trên iPad chưa ợ ?

cubi2010

Xe buýt
Em mạn phép hỏi các cụ một việc chả là lâu rồi em ko tăm rửa máy móc cho vợ hai em gì cả ( mải chăm sóc bà cả quá)sáng nay mở nắp capo thấy mất vệ sinh quá các cụ co biết ga ra nào tắm rửa matxa mà ko ảnh hưởng đến thân thể chất lượng máy móc ko nhẩy giúp em cái

xedieu

Xe cút kít
Chào cả nhà buổi sáng tốt lành. Chủ Tịch , Tổng Giám đốc và các Bộ trưởng lên lịch đi nhiều vấn đề nghị trường cần bàn lắm.
Vâng, khả năng em không tham dự được vì 1h chiều CN em phải chốt cái mà chiều hôm qua trình bày với Chủ tịch ấy ạ. Bận quá... :((
Để chiều T5 off đi các Cụ.
Nhân tiện cho em hỏi đã Cụ nào chạy Powerpoint trên iPad chưa ợ ?
Em chạy trên Documents to Go, tạm ổn!

xedieu

Xe cút kít
Em mạn phép hỏi các cụ một việc chả là lâu rồi em ko tăm rửa máy móc cho vợ hai em gì cả ( mải chăm sóc bà cả quá)sáng nay mở nắp capo thấy mất vệ sinh quá các cụ co biết ga ra nào tắm rửa matxa mà ko ảnh hưởng đến thân thể chất lượng máy móc ko nhẩy giúp em cái
Em thấy cụ Top bảo không nên...

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
xedieu nói:
Vâng, khả năng em không tham dự được vì 1h chiều CN em phải chốt cái mà chiều hôm qua trình bày với Chủ tịch ấy ạ. Bận quá... :((

Em chạy trên Documents to Go, tạm ổn!
Cảm ơn Cụ, thế em lại mua iPad cho Gấu thôi, thấy nhiều người kêu android trên máy tính bảng quá. Mục đích thì chỉ cần dùng xem ảnh và powerpoint.

xedieu

Xe cút kít
Cảm ơn Cụ, thế em lại mua iPad cho Gấu thôi, thấy nhiều người kêu android trên máy tính bảng quá. Mục đích thì chỉ cần dùng xem ảnh và powerpoint.
Cụ cứ thử đi đã, nó cũng hạn chế lắm, các hiệu ứng mất hết, em còn chưa thử nhúng video và hyperlink xem nó có làm việc không... Keynote cụ jb rồi thì thử xem, em ngại mua cái gì lớn tiền mà lại không có nhu cầu.

xedieu

Xe cút kít
Các nội dung làm việc chính của Kỳ họp thứ nhất, Liên hội khóa I, dự kiến như sau:

1. Lựa chọn mô hình tổ chức và phân cấp bậc cho phù hợp với mục tiêu đối ngoại toàn OF (lưu ý chi nhánh miền Nam)
  2. Sau khi chốt mô hình tổ chức sẽ chốt phương án nhân sự cấp Bộ trưởng cũ trở xuống (yêu cầu cung cấp số điện thoại và email)
  3. Thảo luận ở tổ về vấn đề logo và phương án lựa chọn logo
  4. Nghe báo cáo của cụ Rẻ về phương án tham gia ủng hộ XD trường Dìn Phàn Sáng (các cụ không nhanh thì phải đợi khi nào cải tạo trường ta góp vậy)
  5. Kết nạp thêm 2 thành viên mới bên Tuc
  6. Demo LED daylight cho Tucson
  7. Giới thiệu Cruise Control cho Tucson
  8. Nhậu...
Các nội dung khác các cụ bổ sung đê

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Boing767 nói:
Chủ tịch Win lâu chả giới thiệu đồ đạc son phấn gì cho e So nhẩy ???
CT giờ cậy có GĐ điều hành òi nên lười lắm, suốt ngày ăn chơi chạ đoái hoài đến ăn em gì cạ. :(

xedieu

Xe cút kít

Boing767

Xe điện
Bá cáo Ban LD trưa nay có cuộc off về đi ủng hộ Ta mung - Than Uyên - Lai Châu có cụ nào tham gia ko e định đi cùng đoàn có cụ nào đi ko ?

xedieu

Xe cút kít
Bá cáo Ban LD trưa nay có cuộc off về đi ủng hộ Ta mung - Than Uyên - Lai Châu có cụ nào tham gia ko e định đi cùng đoàn có cụ nào đi ko ?
Báo cáo cụ, danh nghĩa cá nhân thì không sao nhưng danh nghĩa CLB thì phải qua cụ Rẻ lên phương án - Em nháy - cụ Uyn ký thì mới có hiệu lực thi hành!

Boing767

Xe điện
Đây là chương trình cá nhân từ trước ạ ! Tổ chức thì e phải xin ý kiến chỉ đạo chứ ạ !

Trạng thái
Thớt đang đóng