[Funland] Câu lạc bộ tiếng Anh Otofun-Nhà số 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

safenoodles

Xe cút kít
Em vào hóng vụ off tất niên ạ, hôm nay BVC chúng em off có hát karaoke, ba ChimBaoBao hát tiếng Anh hay lắm, thể thiện tâm trạng thôi dồi luôn.:P

Nitro

Xe đạp
em cũng đang cần tiếng anh , các cụ cho em lót dép tí

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
Em vào hóng vụ off tất niên ạ, hôm nay BVC chúng em off có hát karaoke, ba ChimBaoBao hát tiếng Anh hay lắm, thể thiện tâm trạng thôi dồi luôn.:P
mợ cả cụ chim hưởng lạc rồi mới phọt lên đây là k fair rồi nhá. hehe kiểm hàng cụ chim trc đới, ổn mới cho chơi tiếp ah mợ;)

Website
www.otofun.net
Úi giời, Mỳ làm mềnh sướng mất ngủ:)). Xấu hổ lém, mợ PIEO với cụ Gà Tây đang cười ở góc nhà kìa;)):P
mợ cả cụ chim hưởng lạc rồi mới phọt lên đây là k fair rồi nhá. hehe kiểm hàng cụ chim trc đới, ổn mới cho chơi tiếp ah mợ;)
Hôm nào cụ qua nhờ mợ Mỳ check đi, mợ ý có dán cả tem kiểm định đới=))

sevens

Xe buýt
em cũng cần trau dồi tí ạ, Các cụ chỉ dùm,.

Ga Tay

Xe tăng
Chào các cụ mợ Minh 0406, San Oto anh em, Trần Hảo, On_foot, véo cằm các cụ các mợ vào OFEC.
Dự định măm Tết xong, qua giêng tháng rộng ngày dài, mọi người hưng phấn tinh thần và thời gian xông xênh thì OFEC lại tiếp tục offline chuyên môn. Các cụ các mợ có nhã ý đến tham gia thì thỉnh thoảng ghé qua thớt này chút nhá, thông tin về thời gian, địa điểm sẽ được thông báo ở đây.

Ga Tay

Xe tăng
Úi giời, Mỳ làm mềnh sướng mất ngủ:)). Xấu hổ lém, mợ PIEO với cụ Gà Tây đang cười ở góc nhà kìa;)):P

Hôm nào cụ qua nhờ mợ Mỳ check đi, mợ ý có dán cả tem kiểm định đới=))
[FONT=&quot]Hôm nọ nghe cụ ĐI Chậm hát [/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] mềnh ngất ngây con gà tây, nhạc tây nhạc ta, nhạc trẻ nhạc vàng cụ ấy hát tất.
Cụ Chậm đang luyện bài nào để khao anh em đới??
?8->[/FONT]

koala_benho

Xe tăng
hôm nào đẹp giờ em sẽ ới cả nhà họp khẩn cấp với lý do " missing enought to die" nhá. Chẳng muốn "sang năm" mới được gặp mọi người tí nào cả :(. Ai đồng ý thì thả số dt vào vodka cho em đi :D

Website
www.otofun.net
hôm nào đẹp giờ em sẽ ới cả nhà họp khẩn cấp với lý do " missing enought to die" nhá. Chẳng muốn "sang năm" mới được gặp mọi người tí nào cả :(. Ai đồng ý thì thả số dt vào vodka cho em đi :D
Em có 1 phiếu ợ:)

safenoodles

Xe cút kít
Em chờ lịch off mà ko thấy nhỉ? Hay 3h chiều thứ 7 tuần này hội mình tâp trung cafe đi. :x

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Lâu rồi không dùng em quên nhiều quá.hic

Website
www.otofun.net

PIEO

Xe máy
em vod cho mợ \m/

rx8nz

Xe buýt
Mấy h off cụ ơi và ở đâu thế?

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
3h chiều thứ 7 ở quán kem-cafe much more - số 9 Hồ Đắc Di các cụ ạ

Website
www.otofun.net

koala_benho

Xe tăng
Thứ khác cũng được mà, CN hay t2 đê để véo cằm mợ Koala:P

Ặc, em có biết hát đâu, toàn chém gió thoai;))
Cả nhà cứ tổ chức đi, em về sẽ đến mà :D tổ chức thì phải post luôn lên để mọi người được biết. Vì không phải lúc nào cũng ol. Hay là tuần này đặc cách chiều chủ nhật nhé? mình cafe xong là đi hét cho nhau nghe nhé? @ cả nhà: ai phản đối giơ tay??? :))
@Cụ gà: Nếu cụ không phản đối cụ có nhiều sđt nhất (đấy là cháu đoán thế) nhắn cho mọi người nha :D
Địa điểm thì ta thử khảo sát quán kem xem sao sang năm tới off hàng tuần còn chốt địa điểm ;)
Vậy:
3 PM ngày 4- Fer- 2013 :)) kính mời các cô gì chú bác, anh em họ hàng thân bằng cố hữu gần xa đến tại 9 Hồ ĐẮc Di để thăm hỏi và tiễn đưa Ông.....Táo về nơi an nghỉ tại chốn bồng lai sau một năm cai quản :D. Trân trọng kính mời và kính mời.
Em hỏi lại lần nữa có ai phản đối không? Nếu không có phản đối, mọi lý do vắng mặt đều được dùng để luận tội trước tòa.

Chỉnh sửa cuối:

safenoodles

Xe cút kít
Cả nhà cứ tổ chức đi, em về sẽ đến mà :D tổ chức thì phải post luôn lên để mọi người được biết. Vì không phải lúc nào cũng ol. Hay là tuần này đặc cách chiều chủ nhật nhé? mình cafe xong là đi hét cho nhau nghe nhé? @ cả nhà: ai phản đối giơ tay??? :))
@Cụ gà: Nếu cụ không phản đối cụ có nhiều sđt nhất (đấy là cháu đoán thế) nhắn cho mọi người nha :D
Địa điểm thì ta thử khảo sát quán kem xem sao sang năm tới off hàng tuần còn chốt địa điểm ;)
Vậy:
3 PM ngày 4- Fer- 2013 :)) kính mời các cô gì chú bác, anh em họ hàng thân bằng cố hữu gần xa đến tại 9 Hồ ĐẮc Di để thăm hỏi và tiễn đưa Ông.....Táo về nơi an nghỉ tại chốn bồng lai sau một năm cai quản :D. Trân trọng kính mời và kính mời.
Em hỏi lại lần nữa có ai phản đối không? Nếu không có phản đối, mọi lý do vắng mặt đều được dùng để luận tội trước tòa.
Chị xin lỗi Koala nhé!
Em xin lỗi anh ChimBaoBao ạ!
Em xin lỗi cả nhà nữa ạ, tình hình là em bận việc nhà nên chiều nay em lại ko tới cafe được rồi ạ...:((

Trạng thái
Thớt đang đóng