Câu lạc bộ Sorento - Tucson: Từ A đến Z (Phần 3)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Winstorm07

Xe container
Báo cáo các cụ!!!
Em vừa gửi mail cho các cụ danh sách thành viên CLB cập nhập tháng 5 năm 2012.
Các cụ kiểm tra thông tin có gì sai cần sửa đổi thì thông báo sớm để em chỉnh sửa.
Cụ nào chưa nhận được mail thì việc đầu tiên là kiểm tra Junkmail xem có rơi vào đó kô??? Sau đó nếu kô có thì khiếu nại lại để em biết và sẽ gửi lại.
Kính báo.

xedieu

Xe cút kít
Bóng Chày nói:
Trên web cũng không xác định được direction. Chưa thấy tin tức gì trên media thế giới. Em dự là trục trặc vệ tinh tạm thời khu vực Việt nam

Sent from my iPhone using Forum Runner
Chính sách của hãng, ko liên quan gì đến vệ tinh cả cụ ạ :))

Bóng Chày

Xe lừa
Boing767 nói:
Hót quá e mời các cụ ...bơi...ngắm cho mát nhá...

Hồ Tây tắm ...mát thật...
Hồ tây mẩu nào mà lại có bãi cát nhỉ

Bóng Chày

Xe lừa
Boing767 nói:
Chỗ đoạn mới đào thêm đó cụ !
Ngảy em bé tẹo nhảy tàu theo các anh chị lên đường TN ròi dặt dẹo cũng đến quảng bá... Ký ức xa quá rồi ... Ở đó có cát, hồ nước rộng, có cả mứt nữa hik có phải chỗ đó ko?

emhamvui

Xe tăng
Kính thưa các cụ. Chuyện là sáng nay nhà em đi từ vincom ra, lớ ngớ thế nào đâm thẳng vào đường cấm đi để mò ra Đại cồ Việt, bị xxx ở ngã tư Huế, ĐCV túm lại. Phía trước em có 1 cụ taxi thì xxx chả bắt, bắt đúng em, nhà em bẩu là không nhìn thấy biển và sao taxi em ko bắt mà bắt chị, xxx bẩu taxi đi từ công ty ra, còn chị đi từ Bà Triệu lên là chị sai. Ừ thì em sai, dưng em thắc mắc là làm sao xa thế mà xxx lại biết em đi từ Bà Triệu lên các cụ nhỉ???

xedieu

Xe cút kít
emhamvui nói:
Kính thưa các cụ. Chuyện là sáng nay nhà em đi từ vincom ra, lớ ngớ thế nào đâm thẳng vào đường cấm đi để mò ra Đại cồ Việt, bị xxx ở ngã tư Huế, ĐCV túm lại. Phía trước em có 1 cụ taxi thì xxx chả bắt, bắt đúng em, nhà em bẩu là không nhìn thấy biển và sao taxi em ko bắt mà bắt chị, xxx bẩu taxi đi từ công ty ra, còn chị đi từ Bà Triệu lên là chị sai. Ừ thì em sai, dưng em thắc mắc là làm sao xa thế mà xxx lại biết em đi từ Bà Triệu lên các cụ nhỉ???
Chả có nhẽ xe mợ bị gắn thiết bị định vị? :P

Bóng Chày

Xe lừa
emhamvui nói:
Xxx chả túm ông không tóc bác ạ ... Hình như xe bác mới lém ... Ngày xưa em lấy xe ko biển đi về, xxx chặn lại, chào đúng điều lệ dau đó ... nhăn nhở kiểu hoa quả sơn: xe anh mới thế ... mới mua hả anh ... Em đang gật gật cười duyên thì xxx tiếp: cho chúng em xin ấm trà mừng anh có xe mới ... Chắc mặt em có chữ NGỐ quá trời ... Nhưng kể để bác thấy xxx mắt tinh dường nào, xa thế mà nhìn thấy trán em trong xe có chữ ngố!!!!

CLB Tuc Sor

Xe máy
Các cụ cho hỏi chiều nay có chương trình ngồi đâu không ạ?

CLB Tuc Sor

Xe máy
Em hỏi lại chiều nay có ngồi đâu ko ạ?

CLB Tuc Sor

Xe máy
Báo cáo các cụ!!!
Em vừa gửi mail cho các cụ danh sách thành viên CLB cập nhập tháng 5 năm 2012.
Các cụ kiểm tra thông tin có gì sai cần sửa đổi thì thông báo sớm để em chỉnh sửa.
Cụ nào chưa nhận được mail thì việc đầu tiên là kiểm tra Junkmail xem có rơi vào đó kô??? Sau đó nếu kô có thì khiếu nại lại để em biết và sẽ gửi lại.
Kính báo.
Chủ tịch chưa cập nhật em! :D

Trạng thái
Thớt đang đóng