Câu lạc bộ Sorento - Tucson: Từ A đến Z (Phần 3)

Trạng thái
Thớt đang đóng

xedieu

Xe cút kít
pupil nói:
Thảo nào cụ bảo đo t0 kính lái, của So nó nằm ngay phía trước, dưới đèn pha bên lái, đo t0 thực ngoài giời luôn.

Em 2 van rưỡi, quất 130 thấy êm ru nên chưa phải chình.

Ờ, lẽ ra em phải oánh da mới phải thôi đợt này nghỉ làm vậy, còn mấy bạn ông đánh thân vỏ xong nhìn xỉn lắm, sau cứ phải đánh liên tục nó mới bóng giống như con nghiện, em nghi là lớp clear bảo vệ ngoài đã bị hóa chất làm hỏng.
Có hôm em đi công viên nước năm kia, nó báo đến 52 độ cơ mà! :(

Lexus430sc

Xe điện

pupil

Xe điện
Của em nó chỉ chính xác lắm, (không muốn nói là quá chính xác), cụ xem lại chứ cái này rất quan trọng, nó dùng để control điều hòa trong cabin khi để chế độ auto đấy. Nhẽ nào lại đo t0 trên kính lái ???

tuctuc2010

Xe điện
Em tiếp:

"Hôm nay có tụi âm binh
Cả nhà So-Tuc rối tinh rối mù
Chủ tịch thì bận lu bù
C-E-O nhẽ chán mù từ lâu
Cụ Kít lại chả thấy đâu
Không ai xử lý nó bâu đầy nhà

Mới đầu cứ tưởng qua loa
Rồi sau nó táng hết ra trong phòng
Từ chuyện cụ Ấy lung tung
Đến chuyện cụ Nọ ngồi chung mấy lần
Cu bi cả sáng tần ngần
Thấy sinh viên tưởng cởi quần được ngay ;)

Bốt ngay 2 phát rung cây
Khỉ nó chả sợ, cù nhầy kinh hơn
Buổi chiều Civic bon chen
Chém cho vài nhát không thèm dừng tay
Giáo sư thì cứ loay hoay:
Ui za con lợn té thôi cho lành ...
Lão Pu hắng giọng đàn anh
Nhà ông, ông ở léo gì phải đi ..."
Cụ Bo tuy chả làm gì
Cũng bị liên lụy tý thì nốc ao
Chỉ có cụ Túc là cao
Chơi bời thoải mái chả sao mới tài :))

Chỉnh sửa cuối:

tuctuc2010

Xe điện
à bé li ti thì sợ không đánh sạch Cif được, thử công 90 xem sao chứ cồn đểu bi giờ 90 có khi bằng 60 ngày xưa thôi! Kem tẩy Cif để đánh mặt bếp ga í.
Ơ thế có khi lấy vốt ca HN đánh là được nhể :))

Boing767

Xe điện
Của So cảm biến nhiệt độ ở dưới ngay đầu xe và đo nhiệt độ thực ngoài trời luôn chứ cụ , e nghĩ đo đúng hôm qua 41o là chuẩn .

xedieu

Xe cút kít
Của em nó chỉ chính xác lắm, (không muốn nói là quá chính xác), cụ xem lại chứ cái này rất quan trọng, nó dùng để control điều hòa trong cabin khi để chế độ auto đấy. Nhẽ nào lại đo t0 trên kính lái ???
Vầng, để em xem lại, khéo em nhầm!

pupil

Xe điện

tuctuc2010

Xe điện

Lexus430sc

Xe điện

mecxibocu

Đi bộ
Vấn đề là có oan không ạ? Tự các cụ hiểu mà. Em không có nói là sau cái ngày đi Khoen On, mà em nói sau cái vụ Khoen On - bao gồm cả thời gian chuẩn bị! Các cụ xoắn thì em lôi ra bàn để quy trách nhiệm rõ ràng, CT khỏi băn khoăn là trách nhiệm tập thể hay cá nhân này nọ.

Tất cả hệ luỵ từ vụ KO mà ra hết. Đọc lại kỹ từng bài part 2 sẽ rõ. Còn đương nhiên, sau đó câu chuyện diễn biến ngoài tầm kiểm soát còn phụ thuộc vào khả năng control gấu và... của các cụ nữa! Em nói thật, nó đắng nhưng dã tật, các cụ đừng cãi lại làm giề!
Nhà các cụ có biến vì đôi ...ái à? tại các cụ không chịu vuốt nó hàng đêm nên giờ cắn lại các cụ là phải rồi. :)) lo về giữ nhà mình đi các cụ ơi, kẻo nó còn xông vào tận hang ổ nhà các cụ mà ... ~X(

pupil

Xe điện
Pu pi lại chỉ đứng ngoài
Thêm dầu vào lửa thêm tay quạt vào
Cụ Kít tưởng chã làm sao
Hóa ra đứt nặng lúc nào không hay
Cụ Diều thì chém thẳng tay:
- Đi đêm lắm ắt có ngày gặp Ma :D

Lexus430sc

Xe điện
Em chạy Hòa lạc đây, chiều về rảnh sẽ làm thơ máy tiếp chuyện nhà PCT, he he.

Chivas07

Xe tăng
Em định ko nói nhưng em nghĩ nhà Tuc So toàn người lớn nên phải tự chịu trách nhiệm với hành động và lời nói của mình, trên OF mọi người đc quyền nói mọi vc trừ nói bậy, chống phá nhà nước thôi vì thế CT ko cần quá căng thẳng thế, nếu CT thấy cụ mợ nào làm ảnh hưởng đến hội thì nhắc nhở cảnh cáo luôn.
Em không căng thẳng! Khẳng định thế luôn.
Nhưng em thấy tình trạng âm binh vào chém loạn xạ hết cả lên. Tối qua nếu em ko có ý kiến thì cũng chả biết sự việc sẽ đi thế nào??
Đúng là ai cũng chịu trách nhiệm với hành động của mình nhưng với hội So thì luôn là "Thành tích cá nhân, trách nhiệm tập thể" mợ ạ.
Cảnh cáo âm binh thì cảnh cáo bằng niềm tin ạ? một khi đã có ý định chống phá :)
Khổ cái nó như vậy nên nếu em kô có ý kiến gì thì tan cửa nát nhà.
Mong mợ hiểu cái lý của em
Em thấy ko phải âm binh đâu, mà là các gấu rủ nhau lập nick vào đong hàng các sói để xem ntn. Mình đoan trang lo gì! (Còn trg hợp nào thích xoã CT cứ để em nhận trách nhiệm cho) :))
Cứ bơ đi, chuyện mình mình nói thì thôi, tối nhờ mod xóa bài linh tinh là xong.
Các cụ tính tình thế nào, ở nhà ra sao Gấu chả biết thừa, làm gì có chuyện chỉ dựa vào chém trên mạng xong về này nọ kia khác.
Cụ nói gần giống ý em thôi. Lúc tình hình rối ren là lúc phải bình tĩnh tỉnh táo và đoàn kết nhất, tìm âm binh không khó ... nhưng xử mới khó, thế nên ta coi như không có đi !
Em thì không cho là Gấu vì chả G nào dại muốn hội giải tán, hội sinh hoạt trên này còn kiểm soát được chứ giải tán trên này mà lập phường khác "sinh hoạt" chỗ khác thì chả biết đâu mà lần. Em thề !
Đọc hết 1 lượt em thấy ý kiến cụ Dục hay @};- @};- @};-

Em chào các Cụ.

Gớm, mới sáng ngày ra mà Cụ Điếu đã ồn hết cả lên là tại vụ nọ, vụ kia rồi com vớ vín rồi. Chả phải tại cái gì, tại ai cả. Diễn đàn thì ai thích vào thì vào, ai thích nói gì thì nói, có cấm được đâu.
Âm binh có vào nói thì các cụ không com lại nữa. Nó nói một mình nó mỏi mồm nó chán thì nó thôi. Ảnh hưởng *** gì đến tình hình thế giới, của từng quốc gia và từng gia đình.

Em thấy chả có vấn đề gì cả mà các Cụ cứ phải xoắn hết cả lên từ hôm kia đến bây giờ. Không thích chém nữa thì không vào chém nữa. Thế thôi, các Cụ nghĩ làm gì cho mệt. Vui là chính ấy mà, không vui thì thôi.

Thôi em té đi kiếm ăn đây. Các Cụ đừng chửi em nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng