Câu lạc bộ Sorento - Tucson: Từ A đến Z (Phần 3)

Trạng thái
Thớt đang đóng

tovit

Xe tăng

pupil

Xe điện
Em lại mời các cụ ăn tối với em bằng bánh đa cua hịn đây ạ:D
...
Gạch cua

Em đi rửa bát đây :D
Thèm quá, nhưng hình như cụ vớt thịt cua ra rồi trộn lẫn gạch à? cụ phi gạch cua chưa mà nó còn trắng thế ? Em chén ở cái quán gì ở Hạ Lý, con mẹ bán hàng nó có nguyên 1 bát ôtô gạch với thịt cua chưng vàng ươm, lúc ăn nó mới xúc gạch cho vào, hôm í em chơi double luôn, chẹp ngon thôi rồi. Mí lị hình như nó không có đậu rán thì phải? Cụ hỏi Gấu nhà cụ hộ em cái hôm nào rỗi em thử phát xem nó thành cái gì :D

tuctuc2010

Xe điện
Thèm quá, nhưng hình như cụ vớt thịt cua ra rồi trộn lẫn gạch à? cụ phi gạch cua chưa mà nó còn trắng thế ? Em chén ở cái quán gì ở Hạ Lý, con mẹ bán hàng nó có nguyên 1 bát ôtô gạch với thịt cua chưng vàng ươm, lúc ăn nó mới xúc gạch cho vào, hôm í em chơi double luôn, chẹp ngon thôi rồi. Mí lị hình như nó không có đậu rán thì phải? Cụ hỏi Gấu nhà cụ hộ em cái hôm nào rỗi em thử phát xem nó thành cái gì :D
Mua ở chợ nó xay cả con cua thì làm gì còn gạch hở cụ, mấy cái đậu rán thì là thêm thắt thôi, kiểu như phở cho thêm giá í mà cụ

Chỉnh sửa cuối:

pupil

Xe điện
Em lại đang sợ phải ăn tiếp đấy mợ ơi :D
Em ủng hộ cụ Gấu nhà cụ Túc mình là dân nghiệp dư nấu được thế là quá siêu rồi, nếu thấy thiếu gì thì hôm khác nấu ... bổ sung ngay, không sợ thừa đâu, alô em đến em giải quyết ... à quên em test cho :D

Chivas07

Xe tăng
Mua ở chợ nó say cả con cua thì làm gì còn gạch hở cụ, mấy cái đậu rán tthif là thêm thắt thôi, kiểu như phở cho thêm giá í mà cụ
Người ta xay cua nhưng vẫn giữ lại gạch cua cho mình cụ ợ.

tuctuc2010

Xe điện
Iem lại sợ G cụ rỗi chạ nấu nướng gì nữa ợ.
Ối xồi mợ lại coi thường trình dạy gấu của em roài, ngày trước khi cưới em đã phải qua 1 khóa luyện thú cấp tốc của rạp xiếc trung ương đấy mợ nhá, để hôm nào em tìm lại cái chứng chỉ cho mợ xem, có cả xác nhận của phường nơi em cư trú với cả ý kiến của tổ trưởng dân phố nữa nhá

tovit

Xe tăng
Úi giời ơi con mẹ đấy làm gạch cua băng đậu phụ đơi...cụ được ăn mơ roài

Winstorm07

Xe container
Các cụ chê ít thôi kẻo tối mai em lại phải ăn BĐC nữa là chít em :((
Các cụ cứ chém thế này thì em dự là sau hôm nay cụ Túc chả có cơ hội ăn bánh đa cua nữa đâu ợ.
Cụ Túc bản lĩnh lắm
Iem lại sợ G cụ rỗi chạ nấu nướng gì nữa ợ.
Em nói thật cụ Túc đừng lo chứ cụ đề xuất với Gấu cứ làm 1 nồi to rồi mời cả hội Túc Sor đến nếm và góp ý chấm điểm 1 lần là xong và chuẩn ngay, cụ khỏi lo ăn Bánh đa cua cả tuần :D

tuctuc2010

Xe điện
Người ta xay cua nhưng vẫn giữ lại gạch cua cho mình cụ ợ.
Ơ thế ạ, em có đi chợ bao giờ đâu. Mấy hôm nay nhà em ăn hết cáy lại đến cua. Mấy hôm trước về quê gấu nhạc mẫu ra đồng bắt nửa bao tải cáy cho nhà em, làm từ hôm đấy đến hôm nay trưa nào cũng bát canh mồng tơi cáy. Thây bẩu ăn cáy lành hơn cua không biết có phải không, nhưng em thấy ăn cái con đây nó hơi hôi

Chivas07

Xe tăng
Ối xồi mợ lại coi thường trình dạy gấu của em roài, ngày trước khi cưới em đã phải qua 1 khóa luyện thú cấp tốc của rạp xiếc trung ương đấy mợ nhá, để hôm nào em tìm lại cái chứng chỉ cho mợ xem, có cả xác nhận của phường nơi em cư trú với cả ý kiến của tổ trưởng dân phố nữa nhá
Em có rám coi thường cụ đâu, công nhận cụ cũng gấu thật, cụ có chứng chỉ đới thì tốt quá rồi.

Chivas07

Xe tăng
Ơ thế ạ, em có đi chợ bao giờ đâu. Mấy hôm nay nhà em ăn hết cáy lại đến cua. Mấy hôm trước về quê gấu nhạc mẫu ra đồng bắt nửa bao tải cáy cho nhà em, làm từ hôm đấy đến hôm nay trưa nào cũng bát canh mồng tơi cáy. Thây bẩu ăn cáy lành hơn cua không biết có phải không, nhưng em thấy ăn cái con đây nó hơi hôi
Em chưa đc ăn con cáy bao h nên em không biết ợ.

Trạng thái
Thớt đang đóng