Câu lạc bộ Sorento - Tucson: Từ A đến Z (Phần 3)

Trạng thái
Thớt đang đóng

toan1477

Xe điện
Em đã chính thức nhận được 150 cái logo CT gửi, quả này em làm tổng đại lý logo trong SG tha hồ cá kiếm:D

pupil

Xe điện
Em đã chính thức nhận được 150 cái logo CT gửi, quả này em làm tổng đại lý logo trong SG tha hồ cá kiếm:D
Đề nghị CT xem lại xem có gửi nhầm cho cụ Toàn gói Logo in lỗi mang đi hủy không. Em in có 50 cái sao đâu ra lắm thế ? :(

Winstorm07

Xe container
Cụ Toàn đã nhận đủ 150 cái rồi thì chuyển đủ cho em 15 củ tiền phí phát hành logo nhé.
Giá trần cho logo phát hành trong đó BLĐ ngoài này quy định khống chế 500K/chiếc, cụ nhớ kô được thu hơn nhé.
Quan trọng hơn là theo chỉ đạo của cụ Bí thư là chỉ phát logo cho thành viên chính thức do đó mỗi lần phát logo cho thành viên mới cụ phải ghi lại đầy đủ tên tuổi địa chỉ và số điện thoại rồi "phắc" ra ngoài này cho em ngay, đồng thời thu ngay tiền phí hội (quy định 100K/tháng, cụ được thu trần 500/tháng) rồi chuyển vào tài khoản của cụ TB Tài chính, phần dư cụ được quyền giữ lại để phát triển hội trong đó.
Thủ tục nghe có vẻ nhiêu khê tý nhưng em tin với tinh thần trách nhiệm của cụ thì "Khó khăn nào cũng vượt qua" được có phỏng kô ạ???!!!
Đề nghị CT xem lại xem có gửi nhầm cho cụ Toàn gói Logo in lỗi mang đi hủy không. Em in có 50 cái sao đâu ra lắm thế ? :(
Hàng thật em cho in thêm để tăng gia làm dịch vụ tý đấy cụ Pu ạ.
Chi phí hoa hồng và tác quyền em sẽ chuyển cho cụ sau, cụ cứ yên tâm ;)

Chỉnh sửa cuối:

o0atulao0

Xe tăng
Vầng, cụ yên tâm vì nhiều người cũng ghét cảnh lộn xộn đấy nên he he chắc không sao đâu.
Đến e thích ăn kem mà còn ghét nữa là mỗi lần ăn e toàn làm cả hộp về nhà gặm nhấm dần :D
Ngày xưa k phải làm e nhìn đã thấy ghét jo phải làm e còn ghét hơn, dân bâu như ruồi đuổi mãi k đi :((

Lexus430sc

Xe điện
Hnay e đang nằm nhà để tối mai e kiếm tư liệu về cho GS :D
Tối nào bọn mọi nó cũng diễn trò ở đấy hả cụ? Em bảo cụ nhé, để cho nhàn, buổi sáng cụ sang bên ngoại thành, vào cửa hàng thuốc bảo vệ thực vật mua mấy chai, loại mùi nặng í. Chờ đến đêm gần sáng êm đềm mang đập *** ngay trước cửa hàng nó, đảm bảo rửa cả tuần không hết mùi :D vãn khách ngay và luôn, đỡ phải đuổi.
Cơ mà không có lộn xộn khéo lại móm =))

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
Tối nào bọn mọi nó cũng diễn trò ở đấy hả cụ? Em bảo cụ nhé, để cho nhàn, buổi sáng cụ sang bên ngoại thành, vào cửa hàng thuốc bảo vệ thực vật mua mấy chai, loại mùi nặng í. Chờ đến đêm gần sáng êm đềm mang đập *** ngay trước cửa hàng nó, đảm bảo rửa cả tuần không hết mùi :D vãn khách ngay và luôn, đỡ phải đuổi.
Cơ mà không có lộn xộn khéo lại móm =))
Đến e thích ăn kem mà còn ghét nữa là mỗi lần ăn e toàn làm cả hộp về nhà gặm nhấm dần :D
Ngày xưa k phải làm e nhìn đã thấy ghét jo phải làm e còn ghét hơn, dân bâu như ruồi đuổi mãi k đi :((
Cụ đừng có mà nghe nhà Lệ, để em in cho cái biển cấm đểu cắm phát vào giữa cửa, lời lãi cụ 1 em 3 ... à quên em 3 cụ 1 :D

tuctuc2010

Xe điện
Em mời các cụ ăn tối với nhà em ạ, bánh đa cua đặc sản HP do chính tay gấu nhà em (dân HP) kỳ cạch làm từ chiều đây ạ

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
Em mời các cụ ăn tối với nhà em ạ, bánh đa cua đặc sản HP do chính tay gấu nhà em (dân HP) kỳ cạch làm từ chiều đây ạ
Hôm nào ọp nhờ Gấu nhà cụ dạy em cách nấu nhá, về HP em khoái nhất món này ! chẹp chẹp .

Lexus430sc

Xe điện
Lần nào về HP em cũng làm bát bánh đa cua sáng :D công nhận ngon.

duc1404

Xe tải
Ơ hay... Nếu em nhớ không nhầm thì hình như bánh đa cua HP không có "rau tăng lực". Cụ Tuc kiểm tra lại xem có phải như thế ko? Hay là dạo này, Cụ bỏ bê nên Gấu phải tăng cường món này??:))

Lexus430sc

Xe điện
Ơ hay... Nếu em nhớ không nhầm thì hình như bánh đa cua HP không có "rau tăng lực". Cụ Tuc kiểm tra lại xem có phải như thế ko? Hay là dạo này, Cụ bỏ bê nên Gấu phải tăng cường món này??:))
Ăn nhiều cái í béo chó hết :D he he.

Trạng thái
Thớt đang đóng