Câu lạc bộ Sorento - Tucson: Từ A đến Z (Phần 3)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Winstorm07

Xe container
Đùa chứ em cũng thấy lạ, cứ "hoắng" hết cả lên. Chả có gì cả cũng làm nghiêm trọng hóa vấn đề.
Em đề nghị tổ chức 1 buổi khoảng 2h cho Gấu nhà cụ nào còn non về văn hóa chém gió mạng :D em sẽ trực tiếp giảng về vấn đề này, chứ nếu không thì đến giải tán hội.
Nếu GS hiểu hôm nay có biến thì sẽ kô phát biểu thế đâu ;)

xedieu

Xe cút kít
Winstorm07 nói:
Em không căng thẳng! Khẳng định thế luôn.
Nhưng em thấy tình trạng âm binh vào chém loạn xạ hết cả lên. Tối qua nếu em ko có ý kiến thì cũng chả biết sự việc sẽ đi thế nào??
Đúng là ai cũng chịu trách nhiệm với hành động của mình nhưng với hội So thì luôn là "Thành tích cá nhân, trách nhiệm tập thể" mợ ạ.
Cảnh cáo âm binh thì cảnh cáo bằng niềm tin ạ? một khi đã có ý định chống phá :)
Khổ cái nó như vậy nên nếu em kô có ý kiến gì thì tan cửa nát nhà.
Mong mợ hiểu cái lý của em
Em thấy ko phải âm binh đâu, mà là các gấu rủ nhau lập nick vào đong hàng các sói để xem ntn. Mình đoan trang lo gì! (Còn trg hợp nào thích xoã CT cứ để em nhận trách nhiệm cho) :))

Lexus430sc

Xe điện
Nếu GS hiểu hôm nay có biến thì sẽ kô phát biểu thế đâu ;)
Cứ bơ đi, chuyện mình mình nói thì thôi, tối nhờ mod xóa bài linh tinh là xong.
Các cụ tính tình thế nào, ở nhà ra sao Gấu chả biết thừa, làm gì có chuyện chỉ dựa vào chém trên mạng xong về này nọ kia khác.

pupil

Xe điện
Em thấy ko phải âm binh đâu, mà là các gấu rủ nhau lập nick vào đong hàng các sói để xem ntn. Mình đoan trang lo gì! (Còn trg hợp nào thích xoã CT cứ để em nhận trách nhiệm cho) :))
Cụ nói gần giống ý em thôi. Lúc tình hình rối ren là lúc phải bình tĩnh tỉnh táo và đoàn kết nhất, tìm âm binh không khó ... nhưng xử mới khó, thế nên ta coi như không có đi !
Em thì không cho là Gấu vì chả G nào dại muốn hội giải tán, hội sinh hoạt trên này còn kiểm soát được chứ giải tán trên này mà lập phường khác "sinh hoạt" chỗ khác thì chả biết đâu mà lần. Em thề !

Chỉnh sửa cuối:

o0atulao0

Xe tăng
CEO có cần trợ giảng k ạ :D

o0atulao0

Xe tăng
Thế thì để e bố chí cho CEO nhá, gì chứ trợ lực cụ cần loại gì cứ bẩu e :))

Lexus430sc

Xe điện
Em quay sang đọc lại phần 2 phát xem dư lào :((

pupil

Xe điện
Cứ bơ đi, chuyện mình mình nói thì thôi, tối nhờ mod xóa bài linh tinh là xong.
Các cụ tính tình thế nào, ở nhà ra sao Gấu chả biết thừa, làm gì có chuyện chỉ dựa vào chém trên mạng xong về này nọ kia khác.
Gấu nào cũng như gấu nhà cụ thì nói làm đếch gì :D

xedieu

Xe cút kít
Lexus430sc nói:
Em quay sang đọc lại phần 2 phát xem dư lào :((
Túm lại là tại phần 2, chủ yếu sau vụ Khoen On. Hôm qua thì tại vụ 3 vì. Chung quy do các cụ nhà mình cả! :D

pupil

Xe điện
Túm lại là tại phần 2, chủ yếu sau vụ Khoen On. Hôm qua thì tại vụ 3 vì. Chung quy do các cụ nhà mình cả! :D
Đấy em tâm đắc nhất cái đoạn này :D Còn kêu ai.

Lexus430sc

Xe điện
Xem lại các bài viết của TBAN thì he he công nhận là sốc

Tắckè_Tucson

Xe buýt
có 1 ngày mà 30 tầng .... chóng hết cả mặt.hehe
Quay lại công việc của CLB không biết Cụ Tuc đã chuyển kinh phí cho BĐH ủng hộ Trường sa chưa nhi? CT và CEO lưu ý và thông báo lên Thớt cho cả nhà biết nhé !

o0atulao0

Xe tăng
Chào các cụ e an tọa đây chúc các cụ ngủ ngon ạ :D

Boing767

Xe điện
Hoàn toàn ko phải Khoen on hay Ba Vì mà từ lâu rồi e đã thấy như cái chợ rồi e có nói mà các cụ chả để ý ...e ý kiến mãi rồi !

Linhlovely

Xe tăng

Winstorm07

Xe container
Hoàn toàn ko phải Khoen on hay Ba Vì mà từ lâu rồi e đã thấy như cái chợ rồi e có nói mà các cụ chả để ý ...e ý kiến mãi rồi !
Cụ Điếu phát biểu vậy lại càng kô hiểu chuyện rồi :)
Vụ Khoen On có đủ các thể loại FBI, CIA, cảnh sát mật vụ chìm nổi đi phía sau. Về còn được khen là ý thức tổ chức kỷ luật tốt, hoạt động ngoại khóa hiệu quả cơ.
Một số cụ còn được đặc cách ân xá trước thời hạn nữa cơ. :)

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Đúng đấy ạ, cơ sự thì tại. . . (ứ nói đc mới đau em)

Mà em nói thẳng với các Gấu nhé, có chuyện gì còn bức xúc thì để bọn em tổ chức gặp mặt nói chuyện cho ra nhé, đừng kiểu chống phá CM nói năng linh tinh... Trên này đâu chỉ có riêng các Cụ nhà mình mà còn hàng nghìn con người khác ngày đêm lót dép ngồi hóng.

hieunthn

Xe tải
Chà chà... lại chuyện liên quan đến các Gấu (em chẳng đọc được hết nhưng cứ đoán vậy). Ngày xưa em sinh hoạt bên ttvnol cũng bị dính chưởng kiểu thế này đấy các cụ ạ. Cũng ảnh hưởng nhiều ra phết đấy. Các cụ phải hết sức bình tĩnh tránh manh động nhé. Các cụ chắc không bao giờ đọc được hết các comment nhưng gấu nhà các cụ thì có đấy. Theo em các cụ không hơi đâu mà đánh nhau với âm binh chỉ có thiệt mình thôi.

Kệ nó đi các cụ à! Bây giờ tập trung vào kỹ thuật nhé các cụ?

Em vừa mới lập một thớt bên CHUNG TAY XÂY DỰNG VĂN HÓA GIAO THÔNG mời các cụ vào cho ý kiến nhé?

http://www.otofun.net/threads/356763-khong-can-phai-sang-kien-nua-dau-cac-cu-a

PS: Chúc các cụ ngủ ngon!

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng