Câu lạc bộ Dương Binh (Dương cụ - Âm cụ) ( LƯU TRỮ KHÔNG XÓA )

Trạng thái
Thớt đang đóng
Cụ Quên đăng ký trong danh sách là Quên hay là lewin?

Cụ muốn treo cái nào thì cho em xin luôn thông tin. Thông báo này có hiệu lực tới kỳ thông báo tiếp.
Mợ chơi khó em quá !

Em đang gây 1 trang web tên nick cũ ...vài thứ đồ của em lại lỗn lận cả nick cũ và mới , đang đăng ký thẻ Bank nick này ...và hòm mail thì cũng lỗn lận ...lão khóa cái nào chết em cái đó ...vì toàn giao dịch thật ...rất uy tín nữa nhá ! Việc này em thật đấy !

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
À, nội dung đại loại là máy nó nói a chưa đủ tuổi còn e thì vẫn chích được anh bình thường :)
Em lại dịch ra là " giai cấp thoíng trị ko thể bem lẫn nhau đc"

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Sếp chém theo luật thì em chịu, không cãi được. Nhưng ở đây em xin phát biểu thêm tẹo:

1. Ý kiến ý cò: Nick chỉ là tên đại diện, đằng sau đó vẫn là con người thực. Bởi vậy, nếu dùng AB gây ra những việc trái luật pháp, trái với văn hóa cộng đồng thì nên ngăn chính con người đó tham gia cộng đồng chứ không phải ngăn một cái nick. Ngược lại, nếu AB không vi phạm gì, hay thậm chí còn có đóng góp tốt cho cộng đồng thì nên kệ người ta (chặt chẽ hơn thì yêu cầu khai báo các nicks associated với cùng một con người với BQT trước khi sử dụng là được).

2. Cảnh báo: Em chỉ có litiume & nick này, nick Liti em kô biết, nick linhle là của ông bạn cùng công ty (em kô mượn bao giờ). Bác xem xét cứu tỉnh lại nếu lỡ giết nhầm).

P.S. Em kô biết chức năng của vB nên hỏi thử: xóa litiume thì có cách nào chuyển hết các thứ liên quan đến nick đó về cho nick này không bác?
Em trả lời bác luôn:

1. Diễn đàn chỉ quản lý nick & bài viết, không quản lý con người thật. Chính vì vậy việc gắn con người vào với nick chỉ có các câu lạc bộ mang tính offline như cụ Roi đang phát động là làm được, BĐH OF không và sẽ không làm việc đó. Các thành viên BĐH tham gia các CLB với tư cách cá nhân, chứ không phải đại diện của BĐH.

2. Khi treo hay xử lý các nick, BĐH đều cân nhắc kỹ. Trong trường hợp bạn cùng công ty của bác nếu có bị vạ lây thì gửi thông tin về email qua PM cho em để trao đổi.

3. Có thể chuyển toàn bộ bài của nick litiume vào nick Nấm mỡ, khi đó nick litiume sẽ biến mất khỏi cuộc đời này.

Nấm mỡ

Xe điện
Cảm ơn sếp. Về nick litiume cho em nghĩ thêm tẹo vì em cũng dính tý giống cụ Lé. Vụ vạ lây em đành thông báo & say sorry với bạn em cho nó tự xử vậy.

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Mợ chơi khó em quá !

Em đang gây 1 trang web tên nick cũ ...vài thứ đồ của em lại lỗn lận cả nick cũ và mới , đang đăng ký thẻ Bank nick này ...và hòm mail thì cũng lỗn lận ...lão khóa cái nào chết em cái đó ...vì toàn giao dịch thật ...rất uy tín nữa nhá ! Việc này em thật đấy !
Vầng, thế tóm lại em đưa cho bác phương án như sau nhé:

1. Treo cả 2 nick, dùng cái âm binh mới bị treo (em sẽ gỡ ra cho bác)
2. Treo 1 cái, dùng 1 cái. Báo lại cho em biết các thông tin cá nhân (vd email muốn giữ lại) để em chuyển giúp bác. Còn các loại đăng ký bên ngoài ví dụ thẻ Bank thì tự bác phải điều chỉnh thôi
3. Ghép 2 nick vào làm 1, chọn ghép cái nào vào cái nào và giữ lại tên nào bác cũng cho biết. Vụ ghép này lằng nhằng, báo sớm để em còn làm cho Mod Túng một thể.

Nick Quên này là AB, giờ bác đăng ký vào CLB là không được duyệt rồi.

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Nhìn gương anh em chả dám phát biểu thêm câu nào ko lại bay cả The Killer :((
The Killer với Lead2011 cái nào là dương binh cái nào là âm binh hả em? Hay cả 2 đều là âm binh để anh còn mách lão Roi gạch ra khỏi danh sách.

hnvn1234

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

The Killer

Xe điện
The Killer với Lead2011 cái nào là dương binh cái nào là âm binh hả em? Hay cả 2 đều là âm binh để anh còn mách lão Roi gạch ra khỏi danh sách.
Dạ bẩm, em là dương binh bởi bác đang xưng anh em với em mà - tức là bác xác nhận sự tồn tại người thật đằng sau nick em đang chém, còn đâu bác cứ chém bớt nick 2011 cho em, em đỡ phải mượn người đi ọp như lần trước ợ! :P

Vầng, thế tóm lại em đưa cho bác phương án như sau nhé:

1. Treo cả 2 nick, dùng cái âm binh mới bị treo (em sẽ gỡ ra cho bác)
2. Treo 1 cái, dùng 1 cái. Báo lại cho em biết các thông tin cá nhân (vd email muốn giữ lại) để em chuyển giúp bác. Còn các loại đăng ký bên ngoài ví dụ thẻ Bank thì tự bác phải điều chỉnh thôi
3. Ghép 2 nick vào làm 1, chọn ghép cái nào vào cái nào và giữ lại tên nào bác cũng cho biết. Vụ ghép này lằng nhằng, báo sớm để em còn làm cho Mod Túng một thể.

Nick Quên này là AB, giờ bác đăng ký vào CLB là không được duyệt rồi.
Bác nói thế chư đúng ! Em khẳng định em là Dương binh ! Vì nick cũ em nghỉ chạy từ khi em dùng nick này ! Thậm chí em mất pass của nick cũ nữa ...coi như 1 thành viên khác mất rồi ! Tự em cũng ko chạy được nick cũ nữa :((. ( vậy bác cứ để đó , coi như kỷ niệm xưa đi ) :D. ( mệ kiếp lộ hết cả của em roài mợ Thông ơi :(( )

Việc này các bác tự check được ! Vì em không hề chạy song song 2 nick một lúc ! Toàn bộ bài của nick cũ đưng khi em chạy nick này ! Và chưa bao giờ em có vụ lợi cá nhân nào từ chuyện dùng nick nhá ! Em chơi hoàn toàn chân phuơng đúng nghĩa luôn ! Bất kỳ ai đưa ra được bằng chứng nào phản biện bất lợi cho em , em sẵn sàng tự từ bỏ diễn đàn ngay & luôn !!!

Em hoàn toàn quán triệt tiêu chí FUN của diễn đàn và cũng ủng hộ ý tưởng của cụ dauroi ! Tuy nhiên việc các bác sử lý ...nên công tâm , đúng người đúng tội ! Còn hiện tại rất nhiều âm binh cùng chạy song song với nick chính !

Em giả sử thành viên của diễn đàn là 1 triệu nhỉ , thì việc test nick mất bao lâu nhỉ ? Dù bao lâu đi nữa nhưng việc đó hoàn toàn là có thể và hoàn toàn là khả thi !

The Killer

Xe điện
Thôi cứ chiểu theo nội quy và chấp hành thôi em nhỉ:) Mà chiều em có ra không đấy?
Chỉ khổ thân em mỗi lúc muốn tâm sự ko biết lấy gì chém, còn chém ẩu thì ko thể vì nick nào min mod cũng biết là em rồi, em ko dùng âm binh để thỏa mãn cái tôi cá nhân, còn nick nào thì cũng cùng mạch suy nghĩ tư duy và cách comment thôi, khác cái là ko muốn phổ biến chuyện cá nhân trên diện rộng!

Chiều em phải mượn người đi ọp cho cả âm binh thì em mới đi ạ, luật bất thành văn :))

Trạng thái
Thớt đang đóng