[Funland] Cầu cứu các cao nhân về mật khẩu màn hình iphone

Tứ Vạn

Xe điện
Chỉ cont cách nhớ mật khẩu ko thì chỉ reset thôi mà phải nhớ icloud nữa nhé

Old blade

Xe buýt
Em có cái Iphone 7 bị mất mật khẩu màn hình, trong máy có nhiều dữ liệu quan trọng. Các cụ có cách nào giúp em khôi phục lại mật khẩu màn hình với
em đa tạ
Cụ thử làm theo bài này xem được không?

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Cụ thử làm theo bài này xem được không?
Em cắm máy không bị khoá vào thì iTunes nó nhận, cắm cái máy bị khoá thì nó không nhận. Thế mới nhục chứ

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Trước a dùng con IP 5S, 1 lần đi Lạng sơn về, đt hết pin mới dùng cục pin dự phòng ( hàng rẻ tiền của con bé NV) để sạc. Để trong túi đeo sạc, khoảng 1/2 h thì bỏ ra kiểm tra xem có tin nhắn gì ko, bấm mật khẩu thì nó hiện ra 1 băng rôn màu đỏ, hàng số màu trắng nhảy liên tục như kiểu bom hẹn giờ í. Ngạc nhiên tắt máy đi rồi bấm lại thì con số hiện ra nhiều thêm 2 hay 3 số gì đó. Cứ như vậy trong 3-4 lần bấm mật khẩu màn hình thì cuối cùng con số dài gần kín màn hình, nhớ mang mang dòng số là : Còn 121xxxxxx... phút nữa mới được phép bấm mật khẩu. Hồi đó a đã tính ra thời gian, đâu như hơn 200 năm thì phải. :D
Rốt cuộc là phải đem máy đi cài đặt lại, đương nhiên máy sạch như tờ giấy trắng. :))
Tức là bác (hoặc tôi) vẫn tiếp tục dùng cái phone đó được, dù ko có data.
Tôi thì hiểu là, nó phải thành Cục gạch chứ nhỉ????

thattinhvt

Xe buýt
Theo e đoán nhé, là cụ với 1 cụ khác cầm nhầm điện thoại của nhau rồi :D

toyennha.com

Xe tải
Các cụ ,mợ hay đặt mật khẩu màng hình nhỉ. Em thì ko .
1) dữ liệu trọng đ.t ko quan trọng
2) lỡ đi ngoài đường gặp tai nạn người ngoài muốn gọi cho người nhà gọi bằng niềm tin à??

matizvan2009

Xe ba gác
Nếu điện thoại của bạn có vấn đề, hãy đặt máy xuống đất, cầm búa đập thật mạnh 3 phát vào màn hình, điều kỳ diệu sẽ xảy ra. :):)
ngày xưa mấy đứa nhỏ hay than phiền là máy tính chậm em toàn bảo "đem lên tầng x (tầng cao nhất cơ quan)", chúng nó ngạc nhiên bảo trên đấy toàn lãnh đạo chứ có IT đâu Em bảo là đúng rồi, tao bảo đem lên trên đấy thả xuống đất chứ có bảo nhờ lãnh đạo sửa máy đâu.

phanthanh200

Xe tăng
Có khi nào cụ nhầm điện thoại với cụ nào khác không, chứ máy đang dùng thì sai mật khấu thế nào được?

Linh_Ngọc

Xe hơi
Món này giời cứu ạ.e cũng y chang như cụ,e mang đến một cửa hàng chuyên dò passcode và mở icloud dưới trương định.sau đúng 1 tháng thì các pro dưới đấy bó tay trả lại tiền phí 800k.(FBI mỹ còn bó tay nữa là)
Máy e cũng nhiều dữ liệu muốn cứu...
Nếu cụ nhớ icloud thì chạy lại pm coi như máy mới,còn dữ liệu thì mất gần hết vì icloud chỉ lưu 5gb miễn phí.
Rút kn là mỗi tháng bỏ ra thêm 19k mua thêm icloud.

kienvinh

Xe lăn
Như này được không các bác cao thủ:

- iCloud đã đầy, ảnh và video (và các dữ liệu khác) lâu lắm không được tải từ iPhone lên đấy. Ta lên iCloud xóa bớt cuốn chiếu những file cũ, có thể tải xuống rồi mới xóa nếu như file đó chưa từng được lưu giữ. Khi iCloud vơi đi, lập tức dữ liệu từ iPhone lại được tải lên đám mây.

- Làm dần, bao giờ hết dữ liệu thì khôi phục lại máy theo cách nhiều cao thủ đã chỉ trong các post trước.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Như này được không các bác cao thủ:

- iCloud đã đầy, ảnh và video (và các dữ liệu khác) lâu lắm không được tải từ iPhone lên đấy. Ta lên iCloud xóa bớt cuốn chiếu những file cũ, có thể tải xuống rồi mới xóa nếu như file đó chưa từng được lưu giữ. Khi iCloud vơi đi, lập tức dữ liệu từ iPhone lại được tải lên đám mây.

- Làm dần, bao giờ hết dữ liệu thì khôi phục lại máy theo cách nhiều cao thủ đã chỉ trong các post trước.
Cụ bỏ ra 50K, cụ tăng dung lượng được nếu ngại dọn dẹp.