Câu chuyện về bát bún giá gần 1,1 tr vnd và lời cảm ơn chân thành gửi đến Lavender_li

Kal

Xe hơi
e mà lượn vào cái đường khương thượng bên cạnh thùy lợi ấy thì 100% là đi ăn trong khu đằng sau thủy lợi hoặc vào indoor gảme cùng thằng bạn ;))

nguyenhuuhung86

Xe tải
Website
us.levi.com
Oài,bg a mới biết nick của chú,tên cũng chưa biết.Hôm qua đúng là chuyện hy hữu và trùng hợp,thế quái nào a ở nhà chán chán lại rủ thằng e ra PICO mới Thaí Thịnh mua ít đồ..đang ngó nghiêng thì thấy chú alo,..A cũng có 1 ông già Bôn sê vích hạng nặng nên nghe chú tâm sự là thấu hiểu sự cấp bách roài.Cũng may tuy ở chung,nhưng a đã lập gia đình và xe thì tự đi làm mua nên dẫu có dắt cái xe với 2 cái hốc đen ngòm ko có mắt về a cũng chẳng sợ nữa ..h,h
-trước nay a vẫn dặn khách để ý bảo vệ mặt nạ,tay xách.ốp bô.logo..vv. nhưng chưa thấy ai bị mất xi nhan.Ko ngờ giá của nó cũng chat như thế.Ko phải thợ chuyên mà a ngoáy cũng mất có 30s cho cả 2 bên.hix...Li ơi là Li..bảo sao thế ko bị trộm,cứ như thằng SH lại hay.
-Trên đây nhân tiện sau khi lấy bộ đèn khác lắp lại cho chú và chú trả lại a bộ này a cũng xin đề xuất với ae đi nhỏ ít thiếc vào 2 con ốc bắt xi nhan cho nó LÀNH,,,ko chọc ngoáy ji đc nữa.Xin hết !!
P/s: Cùng là dân chuyên văn,nhưng a thật sự ngưỡng mộ tài văn thơ lai láng của chú.Xứng đáng là dân có ăn có học ..keke..hôm nào rảnh lại phọt bài để ae CM với nhá ....volka cái nào:-bd
Điểm 10 cho van va điểm 10+ cho tinh thần nhiệt tình của bác Hoàng.

mr.ken_no1

Xe container
Oài, ban đầu thấy dài định không đọc, dưng cụ này viết được cái lôi cuốn phết.
Đã đọc hết cả cmt, chia bùn cùng cụ nhá.
À quên, nhất định em sẽ ko uốn "chà tranh" ở cổng trường ĐH TL!

Lavender_li

Xe tăng
Tình hình là nhà em thấy quả thớt này Hot quá.trc nay thấy các cụ vào,có ji cần cmt thì cmt ngay,cần hỏi ji thì hỏi luôn.Hiếm khi viết cả câu chuyện vừa dài vừa hay ntn cho ae cùng thưởng thức.^^ chưa đầy 24h đã đc hơn 1500 lượt ngó và hết 5 page tài nguyên roài..nhà em mong các cụ volka cụ chủ thớt nhiệt chút cho "vơi bớt nỗi xót xa" rồi thỉnh thoảng cụ ấy lại "Tức cảnh sinh tình" phọt vài bài cho cả nhà cùng Bình Loạn keke.. Em xin hết !!!

Chỉnh sửa cuối:

kang.veomo

Xe hơi
..hợ, em cảm ơn mọi người đã an ủi động viên em, em cảm kích muôn phần (b)..

Xin chia buồn và túm áo "chuyên văn" tí này:
"dõng dạc" nhé, và chữ "q" nên đi kèm chữ "u" -> quờ phải [c]U :D
..em chỉ đc học văn theo chương trình phổ cập, xóa mù chữ thôi, ko hề chuyên gì đâu. "qu" thành "q" là thói quen viết tắt của em thôi ạ, cho nó xịt tyn, còn "giõng giạc" thì đúng là em sai rồi, em xin chịu phạt [-O<..

Quán bún ốc gia truyền nhà Cô Lan đây mà, trong làng Khương Thượng thì nghiện lượn như đèn cù
Quán bún cụ ăn ngày trước đang là SV e cùng lũ bạn cũng hay vào ăn. Gia truyền cụ nhể, nhưng tụi e toàn xe đểu nên chả biết vặt gì cụ ah.
..vâng, chính là quán đó đêý, chắc ban ngày thì ko sao đâu :^)..

Tình hình là nhà em thấy quả thớt này Hot quá.trc nay thấy các cụ vào,có ji cần cmt thì cmt ngay,cần hỏi ji thì hỏi luôn.Hiếm khi viết cả câu chuyện vừa dài vừa hay ntn cho ae cùng thưởng thức.^^ chưa đầy 24h đã đc hơn 1500 lượt ngó và hết 5 page tài nguyên roài..nhà em mong các cụ volka cụ chủ thớt nhiệt chút cho "vơi bớt nỗi xót xa" rồi thỉnh thoảng cụ ấy lại "Tức cảnh sinh tình" phọt vài bài cho cả nhà cùng Bình Loạn keke.. Em xin hết !!!
..em cũng bớt xót phần nào rồi anh ạ (b)..

kang.veomo

Xe hơi
Cám ơn bác. Một bài viết quá hay, ngày trước bác học trường nào vậy. Em hay ăn bún ốc của bác đã ăn, sau vụ này em quyết đi ăn ở đó thì đi xe ôm hoặc đi xe của bạn.
hehe, em là dân chuyên văn mà đọc bài của bác keng.veomo vẫn thấy bội phần bái phục. Vote cho bác và chia buồn cùng bác
..dạ, hổi phổ thông em học Chu, lớp em là lớp lý còn em thì hay xếp cuối lớp. Học hết lớp 12 thì em phải nghỉ học để..lên chiến đấu tại trường Kiến trúc, nói chung là ko liên qan đến văn vở gì đâu ạ, em có sao nói vậy thôi :">..

cụ ăn thêm bát nữa khéo là phải gọi bác La ven đơ qua tháo cho mượn đôi bánh cũng nên =))
Oài, ban đầu thấy dài định không đọc, dưng cụ này viết được cái lôi cuốn phết.
Đã đọc hết cả cmt, chia bùn cùng cụ nhá.
À quên, nhất định em sẽ ko uốn "chà tranh" ở cổng trường ĐH TL!
..viết trong lúc tâm trạng rối bời nên hơi lan man, mong các bác lượng thứ :-s..

Libertyer

Xe đạp
Thích bài văn của bác chủ topic vãi lều =)))))))) (xin lỗi cho em được phép cười (vì bài văn) trên sự đau khổ của bác), bi kịch của bác mà viết văn hay quá em thấy lại thành hài kịch :">
Anw, dù sao cũng chia buồn với bác ^^

Đoạn này của anh Lavender_li cũng chết cười =)))))

-Trước nay a vẫn dặn khách để ý bảo vệ mặt nạ,tay xách.ốp bô.logo..vv. nhưng chưa thấy ai bị mất xi nhan
Qua đây em rút ra 1 điều là các bạn chôm đồ của Liberty rất sáng tạo và luôn biết đổi mới =)))))

*P/s: Công nhận là ông anh Lavender nhiệt tình với anh em thật, em cũng đã thay gần full option chỗ anh rồi :D, chỉ thiếu mỗi cái vành lốp trước là full, hẹn 1 ngày ko xa :D. Hy vọng anh em sẽ có dịp giao lưu phối hợp với nhau nhiều hơn :))

tatuto_shop

Xe tăng
kaka, thích kiểu viết văn của cụ này, 1 vụ trộm mà cụ tả như vụ án...

Lavender_li

Xe tăng
Thích bài văn của bác chủ topic vãi lều =)))))))) (xin lỗi cho em được phép cười (vì bài văn) trên sự đau khổ của bác), bi kịch của bác mà viết văn hay quá em thấy lại thành hài kịch :">
Anw, dù sao cũng chia buồn với bác ^^

Đoạn này của anh Lavender_li cũng chết cười =)))))

Qua đây em rút ra 1 điều là các bạn chôm đồ của Liberty rất sáng tạo và luôn biết đổi mới =)))))

*P/s: Công nhận là ông anh Lavender nhiệt tình với anh em thật, em cũng đã thay gần full option chỗ anh rồi :D, chỉ thiếu mỗi cái vành lốp trước là full, hẹn 1 ngày ko xa :D. Hy vọng anh em sẽ có dịp giao lưu phối hợp với nhau nhiều hơn :))
Gớm,,,chú bôi đen mấy chỗ CHOÁNG quá,..haha. AE lại hiểu nhầm thì Bỏ *** ^^ ok ! Đợt này Vành lốp 16" hơi khan ,nên a mạnh dạn ôm 20c đủ để đáp ứng cho ae.Hôm nào chú tích đủ đạn,qua BEO -TY _SA LÔNG a tiến hành luôn !!k,k

vespa_tre

Xe buýt
bác hoàng vẫn giữ như thế,vẫn luôn giữ được hình ảnh đẹp trong mắt anh em đi Lib...chia buồn với bác chủ và 1 lần nữa kính trọng bác hoàng

Hung_liberty

Xe hơi
haha
Hôm em đến showroom của bác Hoàng đã thấy chủ thớt ngồi đó, thấy mặt chủ thớt buồn thiu à :))

Lavender_li

Xe tăng
haha
Hôm em đến showroom của bác Hoàng đã thấy chủ thớt ngồi đó, thấy mặt chủ thớt buồn thiu à :))
hix>> ko có thằng ăn trộm Khốn nạn ấy có phải chừng ấy tiền cụ chủ thớt lắp ngon lành thêm con Ốp bô vẫn thừa tiền làm vài trận Bún ỐC gia truyền nữa ko...giờ xiền Ốp bô phải chuyển sang quả đôi XI nhan mất toi rồi.Nhân đây thông báo để ae đi Li cảnh giác thêm vụ mất đèn XI nhan nhá !!

Lavender_li

Xe tăng
bác hoàng vẫn giữ như thế,vẫn luôn giữ được hình ảnh đẹp trong mắt anh em đi Lib...chia buồn với bác chủ và 1 lần nữa kính trọng bác hoàng
Chú cứ nói quá,A ngại !! ^^. Cái được lớn nhất là nhờ có OF và liberty a quen đc rất nhiều ae trên OF ở HN cũng như khắp nơi trong cả nước.Mọi người gọi điện nhờ mình tư vấn,gửi hàng.Giờ trong list đt của a có rất nhiều KH ở khắp các tỉnh thành.Sau này có việc đi đâu,lại alo nhờ ae giúp đỡ.A cũng đc AE trên OF ủng hộ rất nhiều,đc AE tín nhiệm thì mình nhiệt tình.vui vẻ cũng là 1 cách để Cảm ơn thôi !! ^^

Dương Phong

Xe tải
hix>> ko có thằng ăn trộm Khốn nạn ấy có phải chừng ấy tiền cụ chủ thớt lắp ngon lành thêm con Ốp bô vẫn thừa tiền làm vài trận Bún ỐC gia truyền nữa ko...giờ xiền Ốp bô phải chuyển sang quả đôi XI nhan mất toi rồi.Nhân đây thông báo để ae đi Li cảnh giác thêm vụ mất đèn XI nhan nhá !!
Keo nến thay thiếc bắn vào ốc có bảo vệ đc ko cụ nhỷ?

kang.veomo

Xe hơi
haha
..lúc vừa mất mặt em còn thiu hơn, bác đã lấy đc xe chưa ;))..

Chú cứ nói quá,A ngại !! ^^...
..mọi người nói đúng rồi, anh đừng ngại :))...Con ốp bô chắc phải đợi em ki cóp :)), trước mắt lại nhờ anh kiếm cho em mấy lọ dầu với, sắp 500km rồi :-s..

Văn của cụ quá hay
..cảm ơn bác, đc mọi người khen qá làm em sướng, lần sau em mất tiếp :))..

nothinghd

Xe điện
văn cụ chủ thớt hay quá, nhưng bỏ bớt mấy quả VCL với cả ĐM đi thì còn hay hơn ạ :)

litt

Xe máy
quán bún ngon thật. mỗi tội cái kênh ở đấy nhìn thăm thẳm sợ vl.. e suýt tắm ở đấy 1 lần đấy.