[Funland] Câu cá - Nhà số 2

Laixetruongson

Xe container
:D vâng, chuẩn rồi :)) cơ mà chắc con dải đấy vào nồi lẩu của cụ vivu.80 lâu rồi :))

T7 cụ qua chỗ đấy à? móm à hay do gió không câu được ạ? cụ oánh giá thế nào về điểm này năm nay ạ :P

ca_voi

Xe lăn
T7 cụ qua chỗ đấy à? móm à hay do gió không câu được ạ? cụ oánh giá thế nào về điểm này năm nay ạ :P
Vâng, em qua đúng như mật thư với cụ mà :D
Em ngồi nhể rô thôi, thì hôm gió nó đổi phát, cá to không đi ăn nữa
Em nghĩ là chỗ này vẫn lên hàng tốt :)).
Cơ mà ta nên đi SĐ bắt vền, chỗ này không có về đâu.

Laixetruongson

Xe container
khi nào cụ đi với bọn em thì biết ngay ý mà ;)).
hàng củ thì hơi hiếm, nhưng rô và cá bò thì có mà đầy :P
SD thì phải đi qua đêm cụ ạ :P còn đi trong ngày thì vào đó chả biết có vào được không chắc họ không cho vì là khu du lịch, phải vào check in ks xong để bán tải ở đó rồi ra bờ kè ngồi như là ngồi bờ kè resort biển ý :)

ca_voi

Xe lăn
SD thì phải đi qua đêm cụ ạ :P còn đi trong ngày thì vào đó chả biết có vào được không chắc họ không cho vì là khu du lịch, phải vào check in ks xong để bán tải ở đó rồi ra bờ kè ngồi như là ngồi bờ kè resort biển ý :)
Có tầm 4 cụ đi là cực đẹp luôn cụ à :))
Chiều thứ 6, 1h chiều ta đi từ Hanoi
Làm thùng đá, két bia, con gà nướng, ít bánh mỳ, xôi, hoa quả.... ta câu khi nào mệt thì về ks ngủ nghỉ :))
Sáng hôm sau dậy sớm câu tiếp. Chiều 3h lại lên đường về Hanoi....5h tối có mặt tại hanoi, thuê người làm cá :)) tắm rửa sạch sẽ, tối rủ gấu đi ăn tiệm, xem phim ở rạp, trả bài... sáng chủ nhật ngủ muộn đến 9h.
Quá đẹp cho cuộc tình.

Laixetruongson

Xe container
Có tầm 4 cụ đi là cực đẹp luôn cụ à :))
Chiều thứ 6, 1h chiều ta đi từ Hanoi
Làm thùng đá, két bia, con gà nướng, ít bánh mỳ, xôi, hoa quả.... ta câu khi nào mệt thì về ks ngủ nghỉ :))
Sáng hôm sau dậy sớm câu tiếp. Chiều 3h lại lên đường về Hanoi....5h tối có mặt tại hanoi, thuê người làm cá :)) tắm rửa sạch sẽ, tối rủ gấu đi ăn tiệm, xem phim ở rạp, trả bài... sáng chủ nhật ngủ muộn đến 9h.
Quá đẹp cho cuộc tình.
Đi thế thì em ok được :)
Nếu đi trong ngày thì chỗ con mụ điếc K9 hôm rồi em đi qua nước cạn thấy bãi cát nổi phềnh ngay chỗ cụ đàu đàn và cụ Rặc bắt con đầu 4 ý, nhìn từ trên cầu thì phía bên phải phía dưới cầu nước cạn hở mỏm đá thấy có một lão đang ngồi câu chả biết câu cá rì :) em nghĩ chỗ đó câu trong ngày cũng được :)

ca_voi

Xe lăn
Đi thế thì em ok được :)
Nếu đi trong ngày thì chỗ con mụ điếc K9 hôm rồi em đi qua nước cạn thấy bãi cát nổi phềnh ngay chỗ cụ đàu đàn và cụ Rặc bắt con đầu 4 ý, nhìn từ trên cầu thì phía bên phải phía dưới cầu nước cạn hở mỏm đá thấy có một lão đang ngồi câu chả biết câu cá rì :) em nghĩ chỗ đó câu trong ngày cũng được :)
chỗ con mụ điếc em xem lại địa hình rồi cụ ạ, không va hàng được đâu :D đánh điện vè vè như thế :D nhể rô là hợp thôi ạ.

Rắn Lớn

Xe điện
Hôm đi câu về xong bao nhiêu việc, bị gấu nó hành cho mệt quá, nên giờ em mới báo cáo tiếp được:
Thời tiết hôm thứ 7 vừa rồi quá là khoai luôn

Hôm nay em chơi loại giun mới, cực hịn, thế mà gần như là móm các cụ ạ.

Bình thường có khi được em vền to to, thế mà hôm lại được cả em này

Em thả nó đi thôi.
11h30 em đi về rồi các cụ ạ....hôm đấy chỉ có thế này thôi

Em hóng các cụ HUNGBDA79 xem kết quả thế nào
Cụ Rắn Lớn có đi test bài mồi được không?
Cụ Cá Tráp cuối tuần thời tiết trong đó thế nào? Cụ vẫn lên hàng đàn cá chứ?
Em bị việc đột xuất úp vào đầu, giờ mới mở được mắt ra. Cụ đi có quà ntn là ổn rồi! :P :P :P

Vào FB nhìn đội bác Hạnh Mè lên tráp ở Hạ Long mà sốt hết cả ruột! :( :( :( :)) :)) :))

ca_voi

Xe lăn
Em bị việc đột xuất úp vào đầu, giờ mới mở được mắt ra. Cụ đi có quà ntn là ổn rồi! :P :P :P

Vào FB nhìn đội bác Hạnh Mè lên tráp ở Hạ Long mà sốt hết cả ruột! :( :( :( :)) :)) :))
thôi thì cụ để cái ổ của cụ :)) cho cụ khác nuôi đê :))
Lâu ngày ko lên thăm nom...có khi đã lên vài em khủng :))

Rắn Lớn

Xe điện
thôi thì cụ để cái ổ của cụ :)) cho cụ khác nuôi đê :))
Lâu ngày ko lên thăm nom...có khi đã lên vài em khủng :))
Chưa, đội đấy vẫn trông đôi đấy của em! Nó ngay bãi đá nên lưới ko dám bén mảng! :)) :)) :))

vivu.80

Xe buýt
Em đi sớm lắm, sợ các cụ không theo được, nên không rủ thôi.
:)) chán ngạnh, em đi nhể rô
Cơ mà nhể được 1 lát thì đổi gió cụ ạ.

Bến đò cũ chỗ em :)) Cụ có lên được em nào ra hồn ko vậy cụ Vòi?