[Funland] Câu cá - Nhà số 2

Laixetruongson

Xe container

Rắn Lớn

Xe điện
Chơi trục dù không phê nên ít người chơi, muốn khỏe cụ chơi luôn cái chão thừng neo luôn được cả tàu ý :))
Chả sao mà ko phê! Sức tải của dù cao hơn thì chơi đường kính bé hơn, sợ phê ko tưởng í! Sướng nhất là dù chịu được cọ quẹt, các vết cắt nhỏ, ko bị đứt bất tử! :P :P :P Oánh trôi đầu cần, chân cọc rất cần tính chất này! :)) :)) :))

À mà nếu cụ thích chơi cước, đứt để có cảm giác đụng hàng khủng nổ trục thì đúng là dùng dù ko phê thặc! :)) :)) :))

Lại phải truyền bá cho ae lọi nên dùng cụ ơi
Khó gì cụ ơi, cụ cứ search X8, X9 mà ship về thôi, tiền nào của đó! Lưu ý có loại dùng cho nước mặn riêng, nước ... nhạt riêng! :)) :)) :)) Loại cho nước mặn và lợ hiện nay được ae câu lục nô nức dùng với cái tên: dù chìm nhanh, dù chìm lửng! :)) :)) :))

vivu.80

Xe buýt
Hàng em mới lên chiều Chủ nhật vừa rồi. Câu lancer lớ ngớ thế nào lại dính em Lăng đen 4,2kgs

, ngon vãi đạn các cụ nhé. :D

ca_voi

Xe lăn
Hàng em mới lên chiều Chủ nhật vừa rồi. Câu lancer lớ ngớ thế nào lại dính em Lăng đen 4,2kgs

Ôi trời ơi, cụ đây rồi, chúc mừng cụ đã trở lại

ca_voi

Xe lăn

Chắc do Arsenal quật MU 2-0 nên cụ mới trở lại phải không :))
Mà nhìn cụ xích con lăng như xích chó thế kia:)) làm ae ghen tỵ quá.

vivu.80

Xe buýt
Chắc do Arsenal quật MU 2-0 nên cụ mới trở lại phải không :))
Mà nhìn cụ xích con lăng như xích chó thế kia:)) làm ae ghen tỵ quá.
Lâu lắm em ko đi câu đc nên chả có gì chém với các cụ. Chiều CN vừa rồi về quê đón bà già tranh thủ ném tí lancer thế mà lại ăn may :D

ca_voi

Xe lăn
Lâu lắm em ko đi câu đc nên chả có gì chém với các cụ. Chiều CN vừa rồi về quê đón bà già tranh thủ ném tí lancer thế mà lại ăn may :D
Lăng xê cụ ủ tận 6 tháng, thì đúng bài rồi còn gì :))

Rắn Lớn

Xe điện

Em này làm chả cá lăng thì cứ gọi là ... chẹp chẹp! :P :P :P

Rắn Lớn

Xe điện
Lúc đang chém gió chuyện này là em nhớ tới Cụ nè.
Chưa thử nên còn ngại ngùng đó Cụ.
Em nạp năng lượng để lên đường đây.:)

Nhất cụ! Em sắp xếp mãi mà còn chưa khai cần được! Hy vọng cuối tuần sau có thể ra hồ ngủ phát cho lại người sau mấy tháng ko được phê! :P :P :P

NhimTB

Xe buýt
Chả sao mà ko phê! Sức tải của dù cao hơn thì chơi đường kính bé hơn, sợ phê ko tưởng í! Sướng nhất là dù chịu được cọ quẹt, các vết cắt nhỏ, ko bị đứt bất tử! :P :P :P Oánh trôi đầu cần, chân cọc rất cần tính chất này! :)) :)) :))

À mà nếu cụ thích chơi cước, đứt để có cảm giác đụng hàng khủng nổ trục thì đúng là dùng dù ko phê thặc! :)) :)) :))

Khó gì cụ ơi, cụ cứ search X8, X9 mà ship về thôi, tiền nào của đó! Lưu ý có loại dùng cho nước mặn riêng, nước ... nhạt riêng! :)) :)) :)) Loại cho nước mặn và lợ hiện nay được ae câu lục nô nức dùng với cái tên: dù chìm nhanh, dù chìm lửng! :)) :)) :))
Êm cũng toàn dùng theo dù, có thì mất thêm chì, xoắn số 8, ko đến khi mất hàng thì lại nổ đom đóm mắt:)).

Rắn Lớn

Xe điện
em này ko bằng em hôm trước em gửi cho cụ được :))
So sánh thịt gà với thịt vịt sao được cụ! :P :P :P

Nhìn em hàng của cụ Vú vivu.80 em lại nhớ lần đầu ăn chả cá HN, cũng bằng 1 em lăng ntn! Sau vụ đó kết luôn người làm chả! :)) :)) :))

vivu.80

Xe buýt
So sánh thịt gà với thịt vịt sao được cụ! :P :P :P

Nhìn em hàng của cụ Vú vivu.80 em lại nhớ lần đầu ăn chả cá HN, cũng bằng 1 em lăng ntn! Sau vụ đó kết luôn người làm chả! :)) :)) :))
Dồi cụ khai sinh món chả thịt người luôn phỏng cụ? :))

Rắn Lớn

Xe điện
Êm cũng toàn dùng theo dù, có thì mất thêm chì, xoắn số 8, ko đến khi mất hàng thì lại nổ đom đóm mắt:)).
Cụ cứ chơi link cước cho em cho nhạy cá! Do cước tải kém hơn dù nên cụ chọn sao cho sức tải hai loại bằng nhau, khi câu cước bị xước, co giãn ... sẽ yếu hơn trục 1 chút là vừa! Link cứng chút thì càng đỡ rối! :)) :)) :))