[Funland] Câu cá - Nhà số 2

namoto

Xe buýt
Hôm nay có cụ nào đi câu không ạ?;))

ca_voi

Xe lăn

Rắn Lớn

Xe điện
Hôm nay em diễn 3 trận, tăng đô dần, giờ đamg nằm thở như rô phi đi đẻ :)) éo hiểu ông nào nghĩ ra trò ủ bia với cất rượu nhể :))
Mịa, nhẽ phải lập đề tài ngâm kíu cấp cuốc ra chứ bọn em cũng thắc mắc, bàn bạc rồi chửi mãi rồi mà éo thấy lão nào đứng ra nhận! :)) :)) :))

Em thì ko được phong độ như lão, ngày 2 trận thôi! Đã thế phơi mặt cả ngày hôm qua ở hồ, giờ mặt vưỡn đỏ như tôm luộc! :( :( :)) :)) :))

sontay1204

Xe tải
Chiều 1-5 bọn em đc 2 chép này. Cá hồ dịch vụ nên hơi mỡ ạ.

ca_voi

Xe lăn
Hôm nay có cụ nào đi câu không ạ?;))
Cụ lại giống em đút chân gầm bàn đúng không, hết 4 ngày, may mà trốn đi được ngày đầu tiên :P nên cơn ghiện nó cũng đỡ vã.
Từ hôm nay lại ngồi đút chưn gầm bàn đúng quy trình nhể :))
Em ngoan lắm cụ ơi :D
Tình hình là để dành VISA đi cùng các cụ đấy. Chắc hôm nào phải ngồi cafe bàn kế hoạch tiếp theo cụ nhể, cụ vietran có ý tưởng nào khác không ạ?

vietran

Xe ba gác
Cụ lại giống em đút chân gầm bàn đúng không, hết 4 ngày, may mà trốn đi được ngày đầu tiên :P nên cơn ghiện nó cũng đỡ vã.

Tình hình là để dành VISA đi cùng các cụ đấy. Chắc hôm nào phải ngồi cafe bàn kế hoạch tiếp theo cụ nhể, cụ vietran có ý tưởng nào khác không ạ?
Em chỉ thích câu nheo sông Đuống thôi mà bọn nó oánh lẻ chả cho em đi theo :))

ca_voi

Xe lăn
=)) cái bọn đánh lẻ ý chúng nó đi đúng vào ngày cụ bay thì phải :))
Cơ mà câu nheo không dùng giun rẽ được cụ ạ, vì giun rẽ nó nát nhanh lắm :))
Câu nheo là phải giun dai hơn, như kiểu giun đất nó mới thích....
Chứ mồi bột khó lên nheo lắm, trừ khi cụ lại ủ mồi hoặc lấy mồi của các bạn Thailand :D câu cá da trơn

Laixetruongson

Xe container
Bắt nheo sông Đuống thì ISO nhọn hoắt của cụ không hợp ạ :P phải chuyển sang món ống bơ cơ cụ :))

Rắn Lớn

Xe điện
Hôm qua em câu ở Ninh Bình mà rượu say quá bổ rõ xa thành ra không nhìn thấy gì. Móm :(
Thế ko gọi em ra ngắm phao cho! Em chả được cái gì, được mỗi cái cụ bổ đến đâu em ngắm phao được đến đấy! :P :P :P

thienpx

Xe buýt
Website
www.thuphanshop.com
Thế ko gọi em ra ngắm phao cho! Em chả được cái gì, được mỗi cái cụ bổ đến đâu em ngắm phao được đến đấy! :P :P :P
Đâu có biết nhà cụ ở NB.
EM vác đồ về mà mẹ vợ em cứ cằn nhằn, định không đi rồi đấy mà về 3 bữa rượu liên tiếp không chịu nổi nên mới đi để trốn mà không trôi.
Em đánh xa tầm 60m nên không nhìn chuẩn được, tiêu thì ngon mà cữ lại quên không mang nên cũng có khả năng đánh k chuẩn ổ. Ra ngồi nắng quá nên càng buồn ngủ người ngồi ghế mà cứ chực ngã

muadem

Xe cút kít
Mấy ngày nghỉ em chả câu kéo được gì, nguyên cái dạ dày chứa an cô hôn là càng to ra :))
Cuối tuần lên lịch đi ngắm phao các cụ ơi ;;)

muadem

Xe cút kít
Đâu có biết nhà cụ ở NB.
EM vác đồ về mà mẹ vợ em cứ cằn nhằn, định không đi rồi đấy mà về 3 bữa rượu liên tiếp không chịu nổi nên mới đi để trốn mà không trôi.
Em đánh xa tầm 60m nên không nhìn chuẩn được, tiêu thì ngon mà cữ lại quên không mang nên cũng có khả năng đánh k chuẩn ổ. Ra ngồi nắng quá nên càng buồn ngủ người ngồi ghế mà cứ chực ngã

Cụ ngồi đâu như KV hay TA vậy :-??

Laixetruongson

Xe container
^^ ông bơ không được đâu cụ
phải dùng bát, câu rê, chuẩn bài câu sông
Sông Đ với sông C chỗ nào khả thi hơn hả cụ? em xem trên clb câu cá sông thấy bọn nó post toàn ngạnh chả biết sông gì chỗ hải dương mà vãi ngạnh thế không biết :P nhìn mà ước ao :)

thienpx

Xe buýt
Website
www.thuphanshop.com
Cụ ngồi đâu như KV hay TA vậy :-??
Em ngồi KV cụ ơi.
Không quen hồ mà đánh xa thì muỗm cao. Em mng bổi ra hồ mua ốc thả luôn nên cũng khó lên ngay được. Nước lại tầm 3,5m, đánh xa tầm 45-48m gì đó cụ ạ. Ô 27 tiêu sang cái cột đèn

namoto

Xe buýt

Vâng, vật vã lắm cụ ạ!:((