[Funland] Câu cá - Nhà số 2

ca_voi

Xe lăn
T7 e rủ rê mà chả thèng nào đi lại còn trù ẻo, mk đi đến đâu mưa đến đó. Nghĩ chả vào đến nơi được nhưng cú quá vẫn cố! Giời hay ngại thằng câu.

Con số 2 là bống tai tượng hả cụ?
1 và 3 cụ gọi là gì?

Laixetruongson

Xe container
T7 e rủ rê mà chả thèng nào đi lại còn trù ẻo, mk đi đến đâu mưa đến đó. Nghĩ chả vào đến nơi được nhưng cú quá vẫn cố! Giời hay ngại thằng câu.

Cụ làm giè mà thùng câu đầy đất thế kia :))

Laixetruongson

Xe container

ca_voi

Xe lăn
Cụ đã có ai dắt chưa??
em chưa có ai dắt cả cụ ạ :) nhưng em cũng nghĩ đi văn đức thoai :) đến nơi tiện đâu thì hạ cần ở đấy.
Mình cứ đàng hoàng lịch sự xin lên xà lan ngồi, chắc cũng không cấm câu đâu cụ ;)
Câu xong dọn dẹp cho người ta sạch sẽ là okie ý mà :)
Coi như đi chơi :D

Rắn Lớn

Xe điện
Vậy khả năng em sẽ thực hiện theo phương án 2, đi xa hơn tý, nhưng lại có thể ngồi xà lan :D kekeke,

cụ Laixetruongson thứ 7 hay Cn thì thứ 6 em confirm lại cụ nhé :)
Nếu câu bên Văn Đức, đi về phía tay phải theo hướng nhìn xuống sông khoảng 100-200m có cái tàu đậu ở đó câu cái vụng đó được đấy! Đề phòng xung quanh đấy mấy nhà nuôi nhiều chó bom mìn hơi nhiều thoai! :P :P :P

Laixetruongson

Xe container
em chưa có ai dắt cả cụ ạ :) nhưng em cũng nghĩ đi văn đức thoai :) đến nơi tiện đâu thì hạ cần ở đấy.
Mình cứ đàng hoàng lịch sự xin lên xà lan ngồi, chắc cũng không cấm câu đâu cụ ;)
Câu xong dọn dẹp cho người ta sạch sẽ là okie ý mà :)
Coi như đi chơi :D
Bến đò VĐ có phải chỗ Đông mỹ nhìn sang bên kia là HY không cụ Rắn nhể:P trước em hay về đó chơi nhưng lâu quá rồi bgio thay đổi nên chả nhớ đường :) trước có ông cụ bố đứa bạn thời xưa lái đò chở bộ đội sang sông :) đúng đoạn chỗ đông mỹ thì đẹp cũng ngay quê nhà cụ ĐM :P trước cụ ý kể hồi bé cụ ý chơi búng bi toàn bị cụ ĐM lớn hơn bắt nạt trấn bi :)) cả búng chjm :))

Laixetruongson

Xe container
Mưa to xong e lại mở thùng ra thế là cá, đất lẫn lộn:)):))
Cảnh mưa mà cá lại ăn mạnh, bờ đất thì trơn bọn nó toàn rình cái lúc mất tập trung thì lôi phao :P dễ oạch phết cụ nhể :))

Laixetruongson

Xe container
Vâng câu đầm, từ thủ đô về đến điểm câu khoảng gần 4 tiếng ạ, ngay gần bãi biển Cồn Vành, Tiền Hải, Thái Bình.
Xa phết cụ nhể :P đi CB hết có 2,5 tiếng cả chờ phà :) về độ phê thì em nghĩ câu CB phê hơn :) hy vọng dịp nào được đi đầm cụ :)

Rắn Lớn

Xe điện
Bến đò VĐ có phải chỗ Đông mỹ nhìn sang bên kia là HY không cụ Rắn nhể:P trước em hay về đó chơi nhưng lâu quá rồi bgio thay đổi nên chả nhớ đường :) trước có ông cụ bố đứa bạn thời xưa lái đò chở bộ đội sang sông :) đúng đoạn chỗ đông mỹ thì đẹp cũng ngay quê nhà cụ ĐM :P trước cụ ý kể hồi bé cụ ý chơi búng bi toàn bị cụ ĐM lớn hơn bắt nạt trấn bi :)) cả búng chjm :))
Ko cụ ơi! Chỗ ĐM quê cụ ĐM là phà Vạn Phúc, dân dã gọi là đò Vạn, phía Hưng Yên là đò gì em chả nhớ. Dưới tí nữa là phà Hồng Vân tên dân dã là đò Vân, bên kia là Mễ Sở. Phà Văn Đức bên này là Khuyến Lương, bên cạnh cảng Khuyến Lương cụ ơi! :P :P :P

Future 141.48

Xe buýt

Hôm qua Em về quê câu cá đây ah