[Funland] Câu cá - Nhà số 2

muadem

Xe cút kít

Rắn Lớn

Xe điện
Cứ đặt lịch thế, có 3 xe lên đường là chiến tốt.

Nhẽ lại móm là cùng chứ giề :))
Cơ bản mùa này ko có phịch thủ với các cháu SV chứ ko thì ban ngày giao phối, à nhầm giao lưu với các cháu nó cũng được! :P :P :P :)) :)) :))

ca_voi

Xe lăn

muadem

Xe cút kít
Tóm lại là có làm phát chiều thứ 7 đi và sáng CN về không các cụ?
Chốt đi, chuẩn bị mồi làm 1 ổ lục còn đâu là đơn và lăng xê thần chưởng :D
Lên đó thuê 1 căn nhỏ cho đội Gấu và F1, còn đâu ta làm cái lều ra sát chân nước ngắm phao. Tạm thế đã có gì check thông tin thêm từ trên đó rồi chốt.

Laixetruongson

Xe container
Nhật Tân thế nào rồi cụ CIB ? Hôm trước em nghe mong manh mới thu 50k/người/ngày chưa kể tiền đò! Ngồi trong bờ thì lâu rồi em chưa tăm thử! :P :P :P
50k/người/ngày là tiền rì hả cụ?
Em chưa nghe thấy câu sông thu vé bao giờ :P vé cầu phà đò điếc thì ok :)

Cá Tráp

[Tịch thu bằng lái]
Điểm câu đẹp thế này, khả năng là cụ Lái xe bay vào gặp cụ Tráp :))

Cụ không đuổi đi à, :)) loại người gì mà ko biết ngượng

Đoạn này em ít khi câu vì thổ dân nói là không có cá :D
Em chỉ cười cười thôi Cụ.:))

ca_voi

Xe lăn
Lên đó thuê 1 căn nhỏ cho đội Gấu và F1, còn đâu ta làm cái lều ra sát chân nước ngắm phao. Tạm thế đã có gì check thông tin thêm từ trên đó rồi chốt.
gấu và F1 thì em ko theo được rồi, có cái thân em thoai

Rắn Lớn

Xe điện
Đúng là cụ mua-dam nó quen! :)) :)) :)) Chỗ bọn em câu làm qué gì có căn gì mà cho thuê? Câu gần mấy cái KS, khu nghỉ dưỡng để câu ni-lon với BCS như ở Linh Đàm nhà cụ ạ? :P :P :P :)) :)) :))

50k/người/ngày là tiền rì hả cụ?
Em chưa nghe thấy câu sông thu vé bao giờ :P vé cầu phà đò điếc thì ok :)
Cụ cũng giống cụ mua-dam, chưa đi thực tế nên chưa biết! Chỗ ngoài kè Nhật Tân là có người đấu thầu quây lại trồng cây, nuôi cá! Trong đó nước tĩnh như ao, cá đói và dạn dễ câu như cá đầm. Ngoài kè thì nước chảy cuồn cuộn cá ăn theo con nước, theo giờ như ở ngoài ghềnh đá Lan Hạ í cụ! Nếu câu trong người ta thu 50k còn câu ngoài thì chỉ mất tiền đò thôi! :P :P :P Đầu mùa nước mới rút thì người ta chửa kịp thu :)) :)) :))

Rắn Lớn

Xe điện
Chân cầu thì lại hông có cá, từ chỗ NT đi ngược lên thiếu gì điểm cụ ơi :) mỗi tội là điểm câu ngạnh, rô và chép hơi hiếm
Lên chỗ cống Chèm hoặc trạm bơm Đan Hoài í! Có điều câu sông em lười đi xa thôi! :P :P :P

Laixetruongson

Xe container
Đúng là cụ mua-dam nó quen! :)) :)) :)) Chỗ bọn em câu làm qué gì có căn gì mà cho thuê? Câu gần mấy cái KS, khu nghỉ dưỡng để câu ni-lon với BCS như ở Linh Đàm nhà cụ ạ? :P :P :P :)) :)) :))

Cụ cũng giống cụ mua-dam, chưa đi thực tế nên chưa biết! Chỗ ngoài kè Nhật Tân là có người đấu thầu quây lại trồng cây, nuôi cá! Trong đó nước tĩnh như ao, cá đói và dạn dễ câu như cá đầm. Ngoài kè thì nước chảy cuồn cuộn cá ăn theo con nước, theo giờ như ở ngoài ghềnh đá Lan Hạ í cụ! Nếu câu trong người ta thu 50k còn câu ngoài thì chỉ mất tiền đò thôi! :P :P :P Đầu mùa nước mới rút thì người ta chửa kịp thu :)) :)) :))
Thì cụ set thử rồi dắt em đi hôm cho em mở mắt đê :) nếu tuần này cụ ko đi ĐL thì đi.luôn chỗ NT :)

cochmong

Xe buýt
Em có ít cần câu Nhật Shimano cụ nào kết ko nhỉ?

Rắn Lớn

Xe điện
Thì cụ set thử rồi dắt em đi hôm cho em mở mắt đê :) nếu tuần này cụ ko đi ĐL thì đi.luôn chỗ NT :)
Tuần này chắc em lên ĐL thoai! Lâu ko lên quên mất ổ thì chít! :)) :)) :))
Chèm đây cụ, quăng lưới ùm ùm ;)

Thế dấn lên tí nữa lên trạm bơm Đan Hoài! Có mấy cái xà-lan cá trú, câu rô 3-4 ngón tay với chép bàn tay nhiều lắm! :P :P :P

ca_voi

Xe lăn
Tuần này chắc em lên ĐL thoai! Lâu ko lên quên mất ổ thì chít! :)) :)) :))
Thế dấn lên tí nữa lên trạm bơm Đan Hoài! Có mấy cái xà-lan cá trú, câu rô 3-4 ngón tay với chép bàn tay nhiều lắm! :P :P :P

Em cũng không lên mấy chỗ đó nữa roài, buồn lắm.