[Funland] Câu cá - Nhà số 2

vietran

Xe ba gác
Tiếp bùn đất cả khí giời cho nó có sức đề kháng cụ ạ :P chứ cứ ngồi phòng tối máy lạnh như cụ đàu đàn thì yếu lắm :))
Hôm qua định đi khai giảng mà con mái gì nó giành mất éo cho đi
Sang năm lập mịa cơ sở 2 ở phương Nam lượn cho nó đỡ cớm nắng :))

xecho rac

Xe điện
Diếc sông Bùi phải nói toàn con già dơ, rán cả tiếng chả mềm xương trong khi diếc chợ rán tan xương ngay. Chưa ăn con gì mà xương nó cứng như diếc sông đấy
mùa này bắt rô thơm ngon hơn cụ ạ , lớ ngớ vớ con chép đẹp cụ ạ , nước lại đang rút rồi sắp câu đẹp rồi cụ chuẩn bị nhé!

vietran

Xe ba gác
mùa này bắt rô thơm ngon hơn cụ ạ , lớ ngớ vớ con chép đẹp cụ ạ , nước lại đang rút rồi sắp câu đẹp rồi cụ chuẩn bị nhé!
Vâng, đồ đạc em vẫn còn nhưng tự dưng chỉ khoái xịt trâu ở đấy mí thấy khuôn viên trường NN đẹp quá :)) phải nói xịt trâu tươi ngon, chỗ ngồi hợp lý

xecho rac

Xe điện
Vâng, đồ đạc em vẫn còn nhưng tự dưng chỉ khoái xịt trâu ở đấy mí thấy khuôn viên trường NN đẹp quá :)) phải nói xịt trâu tươi ngon, chỗ ngồi hợp lý
vâng hôm nào rỗi cụ alo em , cụ cháu mình thể thao tý rồi trâu , bò , cụ nhá !

Laixetruongson

Xe container
Em đang lượn lờ chỗ sở TNMT thấy cu này nó có chiếc tông đang định gạ nó bán lại về xẻo làm phao :))
Vào công sở mà ăn với chả mặc coi thường cơ quan nhà h2o quá :)

phucloc8899

Xe container
Cứ chịu khó câu ... hết rô sẽ đến diếc! :)) :)) :))

Đùa chứ em câu chả hiểu sao lên thuần diếc trong khi ông anh câu cùng thì lên lẫn lộn linh tinh cả trê, chim, rô phi ... Cùng loại mồi nhá! Chắc tay em hợp diếc hay sao í! :)) :)) :))
Bài mồi j thế cụ :D

xecho rac

Xe điện
Em đang lượn lờ chỗ sở TNMT thấy cu này nó có chiếc tông đang định gạ nó bán lại về xẻo làm phao :))
Vào công sở mà ăn với chả mặc coi thường cơ quan nhà h2o quá :)
em^:)^^:)^ạ đang hết phao dép có khác toàn đi soi bọn đi tông

Rắn Lớn

Xe điện
Bài mồi j thế cụ :D
Em trộn linh tinh cám gạo rang + bột hồi + bột đậu tương rang + bùn làm thính dụ. Mồi câu thì có thể là Phú Thành diếc chép + số 9 + bột đậu xanh hoặc giun quế. Vậy thôi cụ ơi! :P :P :P

Laixetruongson

Xe container
Hôm qua định đi khai giảng mà con mái gì nó giành mất éo cho đi
Sang năm lập mịa cơ sở 2 ở phương Nam lượn cho nó đỡ cớm nắng :))
Cụ muốn đi miền tây không em đưa đi :) vào làm vài công đất tha hồ mà lập phòng nhì :P trong đấy cứ có $ rủ # phụ nhậu thì con gái 16t cho không cụ mang đi ạ :))

Rắn Lớn

Xe điện
Cụ muốn đi miền tây không em đưa đi :) vào làm vài công đất tha hồ mà lập phòng nhì :P trong đấy cứ có $ rủ # phụ nhậu thì con gái 16t cho không cụ mang đi ạ :))
Cụ cũng thạo nhẻ! Xưa em về Bến Tre thấy thế thật! Mỗi tội mình ra ngoài này mấy tháng đã thấy cơ sở của mình bị thằng khác chiếm mất! :)) :)) :))

Laixetruongson

Xe container
Cụ cũng thạo nhẻ! Xưa em về Bến Tre thấy thế thật! Mỗi tội mình ra ngoài này mấy tháng đã thấy cơ sở của mình bị thằng khác chiếm mất! :)) :)) :))
Thế chắc cụ lập ở mạn Mỏ cày ròi :P vớ vẩn dẫm lên chưn nhau :))

vietran

Xe ba gác
Nghe mà ham quá, đợi trúng vietlot đã, vietran không ăn thua :))