[Funland] Câu cá - Nhà số 2

xecho rac

Xe điện
10k bán đầy siêu thị
Lười mua thì kiếm cớ với thằng oánh giầy đuổi oánh cho nó tụt tông bỏ chạy là mình lượm về dùng :))
em ^:)^^:)^ cụ ạ , gặp thằng đánh giày họ lê tên luyện nó lại xọc cho phát thì b-(:((

Phuco2007

Tháo bánh
Cuối tuần này gió bấc đầu mùa thật hả cụ?
Có time thì chết mí em!8->
Đây cụ:

https://www.24h.com.vn/tin-tuc-trong-ngay/mien-bac-chuan-bi-don-dot-khong-khi-lanh-dau-tien-c46a987743.html

Miền Bắc chuẩn bị đón đợt không khí lạnh đầu tiên trong năm 2018
Thứ Ba, ngày 04/09/2018 12:42 PM (GMT+7)
Sự kiện:
Không khí lạnh tăng cường

Không khí lạnh bắt đầu hoạt động mạnh dần từ tháng 9 và ảnh hưởng tới miền Bắc nước ta.
không khí lạnh đầu tiên trong khoảng 10 ngày đầu tháng 9/2018. Ảnh minh họa: Hồng Phú.

Theo Trung tâm Dự báo khí tượng thủy văn Quốc gia, trong tháng 9/2018, không khí lạnh từ phía bắc có xu hướng hoạt động mạnh dần, khả năng đợt không khí lạnh đầu tiên sẽ xuất hiện vào khoảng 10 ngày đầu tháng.

Ngoài ra, khu vực Bắc Bộ vẫn có nguy cơ xảy ra các đợt mưa trên diện rộng do chịu ảnh hưởng của dải hội tụ nhiệt đới hoặc các nhiễu động nhiệt đới khác. Khu vực Bắc và Trung Trung Bộ bắt đầu bước vào mùa mưa và lượng mưa sẽ có xu hướng gia tăng.

Khu vực vùng núi phía bắc, các tỉnh vùng núi Bắc Trung Bộ đề phòng các đợt mưa lớn, nguy cơ gây ra lũ quét và sạt lở đất đá, vùng trũng đề phòng ngập úng.

Trung tâm Dự báo khí tượng thủy văn Quốc gia cho biết thêm, trong tháng 9/2018, bão và áp thấp nhiệt đới có khả năng hoạt động trên Biển Đông khoảng 2-3 cơn và có thể ảnh hưởng đến đất liền khoảng 1 cơn. Tần suất cao xảy ra bão hoặc áp thấp nhiệt đới là khu vực phía bắc Miền Trung.

Gió mùa tây nam trong tháng 9/2018 có khả năng hoạt động ở mức trung bình, do vậy, khu vực Tây Nguyên và Nam Bộ lượng mưa trong tháng có xu hướng xấp xỉ trung bình.

Trong tháng trên phạm vi toàn quốc bao gồm cả các khu vực trên Biển Đông tiếp tục đề phòng các hiện tượng thời tiết nguy hiểm như dông mạnh, lốc xoáy và gió giật mạnh.
He he, cứ lúc nào gió mùa ĐB mạnh lên trời bắt đầu lạnh thì cá Tráp ham mồi và đi ăn khá mạnh ah:-bd

Phuco2007

Tháo bánh
em làm sẵn cái vợt theo các cụ giúp các cụ vợt cá thôi vì em chưa câu biển lần nào ạ:P\m/:))
He he, kiểu câu nào cũng có sự giống và # nhau. Câu nước ngọt thì cũng câu ghềnh đc và ngược lại mà cụ! E chờ các cụ xuống CB bắt ghẹ 45kgs>:)

xecho rac

Xe điện
He he, kiểu câu nào cũng có sự giống và # nhau. Câu nước ngọt thì cũng câu ghềnh đc và ngược lại mà cụ! E chờ các cụ xuống CB bắt ghẹ 45kgs>:)
úi loai ghẹ đấy bọn em không giám bắt cụ ợ ,
bọn gấu nó mà phát hiện ra là nó bẻ cần luôn .

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Việt nam thua chán quá lại vác cần lên Ao Vả. Kết quả ngoài sức tưởng tượng của e. Chép cụ 9kg, có vẻ tái nghiện thành công rồi

Hầy nhất cụ! Cụ cho kinh nghiệm thính bả để bắt chép đi cụ ơi!

xecho rac

Xe điện
Bắt trộm chứ, ăn trộm vưỡn ngon hơn bày ê hề ra trc mặt cụ nhề:P
cụ lai làm em tò mò rồi=P~:-$ nhưng bọn em chỉ câu cá thôi ghẹ để sau ạ:))cẩn thận bọn gấu nó vào nó chob-(b-( không câu kéo gì nữa thì khổ nhục :o3

vietran

Xe ba gác
Đã cua thì thôi ghẹ nhé :P cụ sức mấy mà đòi ham cả cua lẫn ghẹ :))
Ơ tưởng móc cua xong mới mút ghẹ :))
Nay nắng đẹp ngạnh đi ăn mạnh đấy, sắp trở giời toàn hàng khủng đi ăn thôi, cụ nào săn hàng thì đêm nay và ngày mai là hợp

Phuco2007

Tháo bánh
cụ lai làm em tò mò rồi=P~:-$ nhưng bọn em chỉ câu cá thôi ghẹ để sau ạ:))cẩn thận bọn gấu nó vào nó chob-(b-( không câu kéo gì nữa thì khổ nhục :o3
Nghe đến cua ghẹ là em lại ham rồi :))
Đã cua thì thôi ghẹ nhé :P cụ sức mấy mà đòi ham cả cua lẫn ghẹ :))
Thế này là đc 1 mâm ăn ghẹ dồi nhỉ:P

hp40

Xe tăng
Mùa thu đầu đông CB có ghẹ ngoại không cụ ?:P
Như ở NT có ghẹ nga nhậu vui phết :)
E làm da ở Vũng Tàu 9 năm mà ko bắt đc ghẹ mao vàng vàng nào, trước bẩu bơi nhiều lắm:DTầm này ra CB ghẹ ta ít nhưng lại dễ bắt vì khách vắng=))

ca_voi

Xe lăn
E làm da ở Vũng Tàu 9 năm mà ko bắt đc ghẹ mao vàng vàng nào, trước bẩu bơi nhiều lắm:DTầm này ra CB ghẹ ta ít nhưng lại dễ bắt vì khách vắng=))
dạo này hiếm rồi hả cụ :))
Hà nội lại nhiều, chắc dạt hết về đây.

Rắn Lớn

Xe điện
Èo, số cụ giống cụ đồ Chiểu chăng? Ko hạp với những gì thuộc về Tây! :)) :)) :))

Cụ thích lên HN, ra quán Hiếu Béo - Ngụy Như Kon Tum lúc nào cũng có 2 - 3 em tiếp thị Vodka gì đó! Hàng Nga hịn nhá! Đợt trước có 1 em cao tầm 1m85 mình dây cây cảnh nhậu thì thôi rồi! :)) :)) :)) Hoặc thích thì loanh quanh Tô Ngọc Vân, Làng QT Thăng Long có mấy quán chuyên đồ Nga, râu ngô đầy! :)) :)) :))

ca_voi

Xe lăn
Èo, số cụ giống cụ đồ Chiểu chăng? Ko hạp với những gì thuộc về Tây! :)) :)) :))

Cụ thích lên HN, ra quán Hiếu Béo - Ngụy Như Kon Tum lúc nào cũng có 2 - 3 em tiếp thị Vodka gì đó! Hàng Nga hịn nhá! Đợt trước có 1 em cao tầm 1m85 mình dây cây cảnh nhậu thì thôi rồi! :)) :)) :)) Hoặc thích thì loanh quanh Tô Ngọc Vân, Làng QT Thăng Long có mấy quán chuyên đồ Nga, râu ngô đầy! :)) :)) :))
cụ cái gì cũng biết :(, Cơ mà giờ người ta chỉ thích cafe nâu thôi cụ nhá/ hoặc cafe đen cho đỡ ngấy.

Rắn Lớn

Xe điện
cụ cái gì cũng biết :(, Cơ mà giờ người ta chỉ thích cafe nâu thôi cụ nhá/ hoặc cafe đen cho đỡ ngấy.
Xin cụ, các em gốc Latin hoặc lai thì xin lỗi, người Việt mình khó theo được lắm! Nhu cầu cực cực cực kỳ cao, đêm 7 ngày 3 vưỡn chửa ăn thua nhá! :)) :)) :)) Người Việt mình chỉ hợp với các em gốc Sla-vơ hoặc gốc Sờ-căng-đi-la-vơ thoai! :P :P :)) :)) :)) Em đang nói về riêng khoản nhấp nhổm nhá! :)) :)) :))