[Funland] Câu cá - Nhà số 2

vietran

Xe ba gác
Trung tâm TĐ mà có cái hồ này kinh quá nhỉ. Chắc bờ dốc, trơn trượt lên dễ ngã xuống, ngã rồi có muốn bò vào cũng chả được. TSB thằng TK với duyệt TK ngu hết chỗ nói cụ nhỉ?
Cv đẹp nhất thủ đô đấy, thứ 7 Cn đông nghẹt luôn ở khu trẻ con vì miễn phí, quản lý CV cũng rất có tâm có tầm có tiền nên cv lúc nào cungz được chăm bẵm rất tốt, tuy nhiên hậu quả thiết kế ban đầu để lại, rào chắn rất kỹ mà vẫn toi đều.

Rắn Lớn

Xe điện
Gửi cụ Cò clip câu ghềnh người ta như này tham khảo cách cẩu cá thay cho vợt :)) chuẩn bị cho vụ đi bắt tráp câu ghềnh ở ta xem có được như thế không :P
Cái này là họ câu surf vớ dây dù hay sao chứ dây cước với lưỡi lục lồng cái sọt kia vào phát là đứng chửi như Chí Phèo ngay! :)) :)) :))

thua việt nam cụ ạ đập hoà bình cao thế chả cần rọ vẫn mang cá mấy chục kh lên ngon lành nhé:P[-(
Công nhận cẩu cứ gọi là ... :)) :)) :))

le nam 113

Xe buýt
Website
tanaso.com
Cá ông to quá, cứ phải các dây thừng và gậy cabon thì mới câu được.

Laixetruongson

Xe container
Cv đẹp nhất thủ đô đấy, thứ 7 Cn đông nghẹt luôn ở khu trẻ con vì miễn phí, quản lý CV cũng rất có tâm có tầm có tiền nên cv lúc nào cungz được chăm bẵm rất tốt, tuy nhiên hậu quả thiết kế ban đầu để lại, rào chắn rất kỹ
mà vẫn toi đều.
Cụ tả thế khác méo rì cái giếng tử thần :P thảo nào rô cứ béo múp :))

buicongchuc

Xe ba gác
Trước em mê câu lục (câu hồ), nhưng rồi tự nhiên chán, lâu lắm rồi em không đi câu. Cụ nào hay đi câu sông Hồng gần khu vực cầu Thăng Long, biết điểm câu mát mẻ, sạch sẽ thì hú em tiếng, thi thoảng rảnh em muốn vừa câu vừa ngắm nghía sông nước thư giãn.

Phuco2007

Tháo bánh
Hôm nay cô thương nên k móm ah:D

Phuco2007

Tháo bánh
Cụ lên được rô phi cả em rì trăng trắng nhỏ hơn chút đấy :P nước ngọt mà lạ nhể màu khác nhau :))
Đầm nước lợ đấy ạ! Cá tráp vàng đấy cụ! K hiểu sao hôm qua rô phi về chiều cắn tợn quá, cứ thả xuống lá víu cần lôi đi luôn! Hết mồi E phải dùng cả đầu tôm để câu vưỡn lên hàng:D

Phuco2007

Tháo bánh
Sao vừa rô vừa tráp vậy Cụ?
Nhiều loại lắm cụ. Hôm qua E đc cả bống, căng, tráp, phi có hôm đc cả diếc, chép nữa. Đầm nước lợ nhưng độ mặn k cao nên các loại cá nước ngọt tự thích nghi vào sinh sôi nảy nở trong đầm khá dạng ạ:D

Cá Tráp

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều loại lắm cụ. Hôm qua E đc cả bống, căng, tráp, phi có hôm đc cả diếc, chép nữa. Đầm nước lợ nhưng độ mặn k cao nên các loại cá nước ngọt tự thích nghi vào sinh sôi nảy nở trong đầm khá dạng ạ:D
Em hiểu rồi Cụ.
Rô phi nước lợ lúc trước em có câu ở đầm quen.
Thấy có cả tráp vây vàng nhưng không to.
Mà hình như tráp vây vàng không to phải không Cụ.
Em xem clip các Cụ ở Thái Bình câu tráp này to cũng cở bàn tay là hết.

Phuco2007

Tháo bánh
Em hiểu rồi Cụ.
Rô phi nước lợ lúc trước em có câu ở đầm quen.
Thấy có cả tráp vây vàng nhưng không to.
Mà hình như tráp vây vàng không to phải không Cụ.
Em xem clip các Cụ ở Thái Bình câu tráp này to cũng cở bàn tay là hết.
Đúng dồi cụ, tráp vàng to trog đầm hiếm khi cắn ban ngày. Thường nếu câu đc tráp to là nửa đêm về sáng lúc đó Tráp đi ăn ra cửa cống hóng nước rỉ vào đầm! Lúc đó, cá Tráp ăn như cá Chim thấy mồi là nuốt và vít cần ngay, chứ ban ngày cá Tráp cắn như rô phi cụ ạ:))

Laixetruongson

Xe container
Đầm nước lợ đấy ạ! Cá tráp vàng đấy cụ! K hiểu sao hôm qua rô phi về chiều cắn tợn quá, cứ thả xuống lá víu cần lôi đi luôn! Hết mồi E phải dùng cả đầu tôm để câu vưỡn lên hàng:D
Nước lợ có cả rô phi à cụ :P anh rô phì mà xx với tráp thì không biết ra loại rì nhở :))

Phuco2007

Tháo bánh
Nước lợ có cả rô phi à cụ :P anh rô phì mà xx với tráp thì không biết ra loại rì nhở :))
E dự là đầu Tráp đít Rô kiểu con lai thời 4.0:)). Các đầm nước lợ sát cửa sông, cửa biển do độ mặn cao thì thường cá biển vào đầm sinh sống như: Tráp đen, vàng, bống đục, Hồng miêu, gáy biển thậm chí cả cá Thu
Các đầm nước lợ nhưng nằm sâu về phía trong sông thì đa dạng hơn có cả cá nước ngọt cùng sinh sống trong đó có cả rô phi. Nhưng cá nước ngọt trog đầm nước lợ ăn rất ngon thịt rất chắc ah:D

Laixetruongson

Xe container
Nay có cụ nào câu không? Giời này câu đẹp :P ko nắng, mưa lâm thâm như ve đái :)) cá ăn mạnh :)