[Funland] Câu cá - Nhà số 2

Laixetruongson

Xe container
Chuẩn cụ, già cá lắm cụ ạ, GV mổ cá không oánh nổi vảy bằng dao vì cứng, phải lấy cái oánh vẩy cá chuyên dụng mới được đấy
Chép này đến ăn mồi bả hôm qua cụ mua thì dính là đúng rồi :) mấy em nhỏ kia le ve ngửi cũng dính lưỡi Gamakatsu vào mũi :))
Mưa này cá ăn mạnh đấy mà cụ đã về :))

vietran

Xe ba gác
Chép này đến ăn mồi bả hôm qua cụ mua thì dính là đúng rồi :) mấy em nhỏ kia le ve ngửi cũng dính lưỡi Gamakatsu vào mũi :))
Mưa này cá ăn mạnh đấy mà cụ đã về :))
Hôm nay em bị nổ đầu cần y như cụ, tước 1 đoạn dài khoảng 3cm, hôm nào tiện đem lên Lê Duẩn mua alo thay

Laixetruongson

Xe container
Hôm nay em bị nổ đầu cần y như cụ, tước 1 đoạn dài khoảng 3cm, hôm nào tiện đem lên Lê Duẩn mua alo thay
Cụ có mang alo cũ về không? Cụ lấy lửa hơ nóng ròi nhể alô xong cụ lấy giấy nhám vuốt nhỏ đốt ngọn còn lại cắm alo vào xong giỏ cho tí 502 là ngon luôn :)

vietran

Xe ba gác
Được nhiều rô phết, gv đang nhặt từ chậu nọ sang chậu kia lúc em chụp con chép mới nhặt được 2 con
Chép này đến ăn mồi bả hôm qua cụ mua thì dính là đúng rồi :) mấy em nhỏ kia le ve ngửi cũng dính
lưỡi
Cụ có mang alo cũ về không? Cụ lấy lửa hơ nóng ròi nhể alô xong cụ lấy giấy nhám vuốt nhỏ đốt ngọn còn lại cắm alo vào xong giỏ cho tí 502 là ngon luôn :)
Cái alo cũ em có đem về, để em thử, nhưng em muốn cắt đúng đến khoen gần nhất cho đều lực

Laixetruongson

Xe container
Được nhiều rô phết, gv đang nhặt từ chậu nọ sang chậu kia lúc em chụp con chép mới nhặt được 2 con
Cái alo cũ em có đem về, để em thử, nhưng em muốn cắt đúng đến khoen gần nhất cho đều lực
Khoen gần alo có thể là khoen cố định cũng được, cụ cứ ngắt ngọn đến chỗ hết xước rồi vuốt thu nhỏ ngọn vừa alo là đc :P vót cho đều không đến lúc lại gặp em úi dùi :))

xecho rac

Xe điện
Khoen gần alo có thể là khoen cố định cũng được, cụ cứ ngắt ngọn đến chỗ hết xước rồi vuốt thu nhỏ ngọn vừa alo là đc :P vót cho đều không đến lúc lại gặp em úi dùi :))
từ mai em chỉ câu cần đen xem nó có gãy giống các cụ không:P

Rắn Lớn

Xe điện
Hôm nay nắng đẹp,
Cá ăn nhiều đấy các cụ ạ.

Sông Đuống hay sông Hồng đấy cụ? Hôm nay em lên trạm bơm Đan Hoài được nhõn 1 ngạnh 1 chép chán chả buồn chụp. Được mỗi cái ngủ trưa mát éo muốn về! :P

ca_voi

Xe lăn
Sông Đuống hay sông Hồng đấy cụ? Hôm nay em lên trạm bơm Đan Hoài được nhõn 1 ngạnh 1 chép chán chả buồn chụp. Được mỗi cái ngủ trưa mát éo muốn về! :P
Khúc này Đuống cụ ạ; hôm đấy em đi với cụ vú
:)) cụ lên a ngạnh và chép là nhất rồi:P

Ngạnh được 1kg không cụ?

Chỉnh sửa cuối:

Laixetruongson

Xe container
Đang bận đi mua salopas để tối bóp tay vì gỡ cá nhiều quá, chụp giỏ cá mà về tìm không thấy đâu, còn mỗi hình này, đuợc vài chục rô dép và em chép đẹp
Đang bận đi mua salopas để tối bóp
tay vì gỡ cá nhiều quá, chụp giỏ cá mà về tìm không thấy đâu, còn mỗi hình này, đuợc vài chục rô dép và em chép đẹp

Cụ có cần món này không em gửi cho :P chuyên trị món cơ gân do vận động quá liều :))

vietran

Xe ba gác
Cụ có cần món này không em gửi cho :P chuyên trị món cơ gân do vận động quá liều :))

Cám ơn cụ!
Chiều mấy ông bạn học ở tỉnh về học lại rủ ra quán bia uống giờ về khỏi cần salopas dù vẫn thấy hơi căng cơ :))

vietran

Xe ba gác
chép đẹp giống chép sông cụ nhỉ??
Chép đẹp mà
Em vừa xuống cần được một lúc, phao hơi đong đưa em kệ, thấy thụt 2 đốt em vẩy phát khực, nghĩ bọn rô háu đói, nhưng cũng k chủ quan, do đồ bé cần mềm em nó ghì cũng ác chứ cần lục kéo sềnh sệch vào luôn