[Funland] Câu cá - Nhà số 2

ca_voi

Xe lăn
Hấp dẫn quá.
Mỗi tội xa, câu xong phải ra Đồ Sơn nghỉ lấy sức hôm sau về :))
Sao cụ cứ phải lo lắng thế nhỉ :)) chả nhẽ không có dịch vụ chăm sóc tại chỗ hả cụ?

Laixetruongson

Xe container
Khồng =))=))=)). E định bố trí tại Minh Tân Minh Đức, Thủy Nguyên. Cách Trung tâm TP khoảng 20km, chỗ này đặc biệt có thể câu mồi bột đc ạ!

Ở đây Cá tráp, vược thì hơi nhỏ! Cá căng, bống đục, rô phi, chép, diếc. ;));)). Nói chung là câu tiền trạm thôi, chứ cá k to ạ:P:P
Em câu đơn nên thích bống đục, rô phi :)) tráp bé quá thì để bữa nào ra CB bắt tráp bự :P còn chép em nhường cụ Vòi, Vược cả Măng em nhường cụ đàu đàn :)) còn cụ Rặc thì chuyên Diếc :))

vietran

Xe ba gác
Sao cụ cứ phải lo lắng thế nhỉ :)) chả nhẽ không có dịch vụ chăm sóc tại chỗ hả cụ?
Em lo lắm, lo đi bò ra đường đến nơi các cụ tuyển hết hàng đẹp rồi thì sao, lâu lắm không thăm bộ xây dựng bãi 2 :))
Mà lái xe em nó nghỉ đẻ lâu quá, em chỉ lái được bán kính 60km đổ lại thôi, hôm trc đi thăm con mụ Điếc về mệt gần chết :))

ca_voi

Xe lăn
Em lo lắm, lo đi bò ra đường đến nơi các cụ tuyển hết hàng đẹp rồi thì sao, lâu lắm không thăm bộ xây dựng bãi 2 :))
Mà lái xe em nó nghỉ đẻ lâu quá, em chỉ lái được bán kính 60km đổ lại thôi, hôm trc đi thăm con mụ Điếc về mệt gần chết :))
Chắc thuê em bán tải cụ nhể?

vietran

Xe ba gác
Em câu đơn nên thích bống đục, rô phi :)) tráp bé quá thì để bữa nào ra CB bắt tráp bự :P còn chép em nhường cụ Vòi, Vược cả Măng em nhường cụ đàu đàn :)) còn cụ Rặc thì chuyên Diếc :))
Cụ chơi con cần 0,6 của Nhựt ấy, đúng sở trường yêu thích của cụ luôn :)) dòng con bống bằng ngón chỏ thì cảm giác còn hơn của Rắn nhớn dòng con hàng hơn yến bằng cần 8 chấm

vietran

Xe ba gác
T7 tuần này mát giời hay ta làm chuyến nhể :P
Ô hay quá, nhưng GV nhà em nóng quá đang bị nhọt ở mông không phơi quần áo được, nếu nó khỏi em mới đi được cụ ạ, hôm nay gần cắt sốt hy vọng hôm đấy khỏi, tầm giữa tuần em sẽ bá cáo lại với cụ nhé, phím cho cụ Rạc xem nhể Riếc Rô Nheo Ngạnh ở đâu nhỉ,

Laixetruongson

Xe container
Cụ chơi con cần 0,6 của Nhựt ấy, đúng sở trường yêu thích của cụ luôn :)) dòng con bống bằng ngón chỏ thì cảm giác còn hơn của Rắn nhớn dòng con hàng hơn yến bằng cần 8 chấm
Em đang nghiên cứu bổ sung đây :P xuống chỗ cụ Cò em chỉ dùng 1 iso và 2 cần đơn thôi :P bắt bống đục cứ gọi là phê lòi :P

Phuco2007

Tháo bánh
Cụ cẩn thận ăn nhầm cá biến đổi gens thì lại buồn :P
Hơ hơ, E chưa nghĩ đến. Chỉ biết cứ sướng âm ỉ từ nãy vì nghĩ đến được ôm người đẹp:)>-;;)
T7 tuần này mát giời hay ta làm chuyến nhể :P
Tháng này cá chưa cắn đâu cụ, phải từ cuối tháng sau. Rô phi, tráp mới bắt đầu cắn câu mới đc ạ;)
Em đang nghiên cứu bổ sung đây :P xuống chỗ cụ Cò em chỉ dùng 1 iso và 2 cần đơn thôi :P bắt bống đục cứ gọi là phê lòi :P
Thế là chuẩn, câu nhiều cần rối rắm lắm. E bị nhiều r:))
Xem người ta xem ngày dương ai xem ngày âm
Mồng 7 tháng 7 bão toa nhá, câu kẹo gì cụ ôi
Mùa bão từ tháng 5-11 nhưng chủ yếu vào tháng 8-10 ạ! K phải lúc nào cũng có bão đâu ạ;));))

vietran

Xe ba gác
Chắc thuê em bán tải cụ nhể?
Ô thế mua xe để thỉnh thoảng thay ắc quy à cụ :)) em chỉ cầm mỗi cái cần nặng 200g dài 1m to bằng ngón cái thôi, cụ cho em đi theo với. Nếu được nhiều cá em ra bến xe Tam Bạc đóng gói gửi xe khách.

vietran

Xe ba gác
Hơ hơ, E chưa nghĩ đến. Chỉ biết cứ sướng âm ỉ từ nãy vì nghĩ đến được ôm người đẹp:)>-;;)

Tháng này cá chưa cắn đâu cụ, phải từ cuối tháng sau. Rô phi, tráp mới bắt đầu cắn câu mới đc ạ;)

Thế là chuẩn, câu nhiều cần rối rắm lắm. E bị nhiều r:))

Mùa bão từ tháng 5-11 nhưng chủ yếu vào tháng 8-10 ạ! K phải lúc nào cũng có bão đâu ạ;));))
Em chỉ câu đúng 1 cần iso thôi, kiểu câu dàn cachiusa là của cụ Vòi.

Laixetruongson

Xe container
Ô hay quá, nhưng GV nhà em nóng quá đang bị nhọt ở mông không phơi quần áo được, nếu nó khỏi em mới đi được cụ ạ, hôm nay gần cắt sốt hy vọng hôm đấy khỏi, tầm giữa tuần em sẽ bá cáo lại với cụ nhé, phím cho cụ Rạc xem nhể Riếc Rô Nheo Ngạnh ở đâu nhỉ,
Cụ kiếm lá cây hoa phù dung xé miếng bằng miệng cái chén lấy cho vào mồm cắn nó dập dập chút (đừng rách là được) xong đắp lên nhọt ở mông (nằm úp chổng mông lên giời :)) ) khi nào miếng lá khô thì lại thay miếng khác :P đắp hết 2-3 miếng là nó lôi được ngòi ra là khỏi nhé
:))

Rắn Lớn

Xe điện

vietran

Xe ba gác
Cụ kiếm lá cây hoa phù dung xé miếng bằng miệng cái chén lấy cho vào mồm cắn nó dập dập chút (đừng rách là được) xong đắp lên nhọt ở mông (nằm úp chổng mông lên giời :)) ) khi nào miếng lá khô thì lại thay miếng khác :P đắp hết 2-3 miếng là nó lôi được ngòi ra là khỏi nhé :))
Vỗ mạnh cho phát kiểu gì chả vỡ :)) xong mua 500 tê ta nhét vào cho nhảy cẫng lên.
Mà bài thuốc của cụ hay phết nhỉ, nhưng em không biết hoa phù dung là hoa gì lá bán ở đâu? Hay là cây thuốc phiện á cụ?

Rắn Lớn

Xe điện
Vỗ mạnh cho phát kiểu gì chả vỡ :)) xong mua 500 tê ta nhét vào cho nhảy cẫng lên.
Mà bài thuốc của cụ hay phết nhỉ, nhưng em không biết hoa phù dung là hoa gì lá bán ở đâu? Hay là cây thuốc phiện á cụ?
Phù dung gần giống cây bông, sớm nở tối tàn! Ko có thì cụ lấy lá cây ké thay vào nhá! Nếu kiếm được cây bạch hoa xà thì càng công hiệu! :)) :)) :))