[Funland] Câu cá - Nhà số 2

namoto

Xe buýt

Ảnh này làm nên tên tuổi Đầu đàn phải ko cụ vietran nhỉ?:))

Laixetruongson

Xe container
Năm vừa rồi em được đi với nhiều cụ ở đây, giao lưu, gặp gỡ, đi được nhiều điểm đẹp lắm ạ
Ví dụ
Đây là điểm em đi với cụ Mua Dâm, à quên muadem này:...chỗ này buổi sáng, cá măng chào đón quẫy ầm ầm...nhưng sau nó chả thèm ăn gì nữa :))

Chỗ này em đi cùng Rắn Lớn, cũng cùng đoàn cụ Mua Dâm luôn:

Chỗ này em đi cùng các cụ Đầu đàn, cụ Són, cụ Riếc

ảnh này là cụ Són và cụ Rặc :D đang thảo luận bắt Rô Dép...sau khi bị "1 con cá lạ" cắn vào quả sung chín, lôi cần, nhưng ko kịp vồ cần để giật

Phía xa xa là cụ đầu đàn đang triển khai cần

Toàn điểm đẹp cụ nhể :P lên được hàng hay không cũng mãn nguyện khi được ngồi những điểm này buông cần :)

ca_voi

Xe lăn
Toàn điểm đẹp cụ nhể :P lên được hàng hay không cũng mãn nguyện khi được ngồi những điểm này buông cần :)
Bận rộn cả tháng/tuần, cố gắng đi được 1 buổi là thích lắm rồi cụ nhỉ

Laixetruongson

Xe container
Bận rộn cả tháng/tuần, cố gắng đi được 1 buổi là thích lắm rồi cụ nhỉ
Cụ xem chỗ SH ta làm buổi xem như thế nào? có cụ nào đưa đường chỉ lối thì cụ thử đi rồi buổi sau cụ rủ em ta đi xe gần đến đó rồi đi bộ xuống bắt ngạnh hoặc chép mù cũng được :)

ca_voi

Xe lăn
Cụ xem chỗ SH ta làm buổi xem như thế nào? có cụ nào đưa đường chỉ lối thì cụ thử đi rồi buổi sau cụ rủ em ta đi xe gần đến đó rồi đi bộ xuống bắt ngạnh hoặc chép mù cũng được :)
Tuần này thì em phải đi phục vụ gấu rồi cụ ạ, phải sang tuần thôi...

Rắn Lớn

Xe điện
Năm vừa rồi em được đi với nhiều cụ ở đây, giao lưu, gặp gỡ, đi được nhiều điểm đẹp lắm ạ
Ví dụ
Đây là điểm em đi với cụ Mua Dâm, à quên muadem này:...chỗ này buổi sáng, cá măng chào đón quẫy ầm ầm...nhưng sau nó chả thèm ăn gì nữa :))

Chỗ này em đi cùng Rắn Lớn, cũng cùng đoàn cụ Mua Dâm luôn:

Chỗ này em đi cùng các cụ Đầu đàn, cụ Són, cụ Riếc

ảnh này là cụ Són và cụ Rặc :D đang thảo luận bắt Rô Dép...sau khi bị "1 con cá lạ" cắn vào quả sung chín, lôi cần, nhưng ko kịp vồ cần để giật
...
Hôm nào tái chiến chỗ này nhể! Em vưỡn thù vụ cá bón mà ko ăn! Ko 1 phát giật, ko 1 phát nháy phao :)) :)) :)) ca_voi muadem :P :P :P

Em sử dụng đt cùi nên ko chộp oảnh chứ có duyên đi nhiều nơi cảnh sắc cũng mênh mang phết! :P :P :P

ca_voi

Xe lăn
Hôm nào tái chiến chỗ này nhể! Em vưỡn thù vụ cá bón mà ko ăn! Ko 1 phát giật, ko 1 phát nháy phao :)) :)) :)) ca_voi muadem :P :P :P

Em sử dụng đt cùi nên ko chộp oảnh chứ có duyên đi nhiều nơi cảnh sắc cũng mênh mang phết! :P :P :P
Cụ không nhớ cái anh bảo vệ, sau khi trà dư tửu hậu xong, anh ấy chả bảo không có cá đâu :)) em đưa các bác đi để cho các bác biết thôi :)) chứ đoàn nào đến lại về tay không, ăn gà còn ngon hơn :))
Hhahahaha Công nhận khâm phục anh ấy, thấy đoàn mình đến vẫn nhẫn nại chèo tuyền đưa đi, lại còn tận tình giúp cụ đổ 1 đống thính xuống nữa chớ :)).

Gadaubac

Xe hơi
Các cụ chuyên gia lure cho em xin một số điểm có thể lure được trong bán kính 100km quanh Hà Nội được ko ạ. Em cám ơn các cụ nhiều!

muadem

Xe cút kít

Cả cái hồ to vật mà không được phát nào, kể cũng lạ thật và khá tiếc công hôm đó. Hồ này có ẩn số đấy, đừng đùa :D

ca_voi

Xe lăn
Cả cái hồ to vật mà không được phát nào, kể cũng lạ thật và khá tiếc công hôm đó. Hồ này có ẩn số đấy, đừng đùa :D
Em mời cụ đi tìm đáp số; em thấy cuzng sợ rùi

vietran

Xe ba gác
Mấy năm trước chết 2 mạng đấy các cụ cẩn thận
Bao nhiêu người trên bờ mà ko cứu dc kể cũng lạ. Có cả thuyền sắt nữa. Hôm ấy đoàn picnic ăn uống xong mấy cậu rủ nhau xuống bơi thi thì phải, lớp ở trên rất đông mà nhân viên phục vụ, bảo vệ cũng nhiều, hồ thì bé tí và nước ko sâu lắm (tầm 2-4m).
Kinh nhất các hồ câu hay hồ cảnh mà có dòng điện ra thắp sáng hay chạy máy bơm tạo cột nước cảnh quan