Captival qua đêm đề không nổ. Các cụ giúp em

hp650028

Xe buýt
Xe em cũng đang bị hiện tương này (sau 1 lần e đổ xăng chỗ lạ) xe để qua đêm phải đề 2 lần mới nổ và liền sau hôm đó là đèn check động cơ,e đã chho vào hãng check lý do đèn động cơ là cảm biến oxy khí thải, sau đó đèn tự hết, cắm máy quét kiểm tra lại không còn báo nữa nhưng hiện vẫn đang còn hiện tượng đề 2 lần, hy vọng là do nhiên liệu, nhưng xe e chạy 10v rôi cũng chưa thay đồ j lớn cả, em đang ngâm cứu lý do tại đâu sau khi thay lượt xăng mới chuẩn hơn xem kết quả thế nào, không nữa sẽ cho xe vào hãng kiểm tra lại lần nưa, bác nào có địa điểm gara ngoài xư lý tốt loại bênh này ko ( e cho làm kế hoạch B, sau khi kế hoạch A vào hãng kiểm tra)

Sau khi thay xăng chỗ chuẩn , trước đó e cho xe đạp ga vong tua lên tơi vạch đỏ gần 7000v/phút, với 3 phát đạp nhw vậy và xăng xe chuẩn lại thì e đã thấy cuộc sống ổn định như xưa, mỗi lần 1 phát!

Chỉnh sửa cuối:

hp650028

Xe buýt
e xác định lại là chính xác xe em đã xư lý hết bệnh, xem e đã đi gần 10v và tuyệt nhiên chưa động vào máy móc!

King Cat

Xe buýt
Xe không chịu chăm chút thì đừng có hy vọng nó phục vụ mình tốt
Xăng đi đùng để cạn quá đến lúc đèn vàng báo tưng bừng mới chịu đổ thì cũng mấy mà hỏng bơm xăng
Nhiên liệu thì cũng chọn cây mà đổ không thì khổ cũng không để đâu hết
Cụ lày lói chuẩn.!!

inovavgj

Xe container
cụ chủ chữa khỏi rồi, ko phải bơm các cụ nhé :D