Cập nhật tiến độ chung cư Hà Nội Center Poin ngã tư ( Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy )

Trạng thái
Thớt đang đóng

shoptinhyeu

Xe hơi
Website
shoptinhyeu.vn
Ngày nào em cũng vào cái hầm này mấy lượt, em chả thấy mùi gì cả, nhà ông anh em ở tầng 28 đơn nguyên 1, về ở hơn tháng nay có thấy gì đâu. Nhà cụ căn tầng nào thế ợ ?
Hôm nay bạn vào ngửi mùi trong hầm để xe xem có mùi không nhé, thối um cả tháng nay chắc 1 tháng rồi cụ không qua từ hồi dân cư bàn giao à

shoptinhyeu

Xe hơi
Website
shoptinhyeu.vn
Nói chung với chung cư thì không có dự án nào thiết kế hầm để rác và cửa lấy rác trong hầm cả. Dự án này thiết kế lỗi hệ thống thông gió tầng hầm và vị trí thu gom rác rồi. Không có khả năng khắc phục được nữa, giờ chả lẽ đục hông ra để làm cửa lấy rác từ ngoài à

shoptinhyeu

Xe hơi
Website
shoptinhyeu.vn

Bố ku tý

Xe tải
Nói chung với chung cư thì không có dự án nào thiết kế hầm để rác và cửa lấy rác trong hầm cả. Dự án này thiết kế lỗi hệ thống thông gió tầng hầm và vị trí thu gom rác rồi. Không có khả năng khắc phục được nữa, giờ chả lẽ đục hông ra để làm cửa lấy rác từ ngoài à
Thực tế em thấy mỗi tầng có một phòng thu gom rác riêng, tòa nhà không sử dụng gom rác kiểu đường ống rồi thả từ trên xuống. Như vậy hàng ngày sẽ có người đi thu gom rác từng tầng một, rất sạch sẽ.

Bố ku tý

Xe tải
Center Point Mới bàn giao để vào ở chưa được 1 tháng mà hầm chứa rác đã thối nồng nặc thế này thì càng về sau càng kinh khủng, không khắc phục được. Giờ chỉ còn cách nếu chủ đầu tư đục thông hầm ra để cửa lấy rác ra khỏi hầm thì may ra sau này mới hết mùi hôi thối. http://baotainguyenmoitruong.vn/ban-doc/201505/ha-noi-chung-cu-cao-tang-boc-mui-vi-rac-thai-584854/
Dự án Hà Nội Center Point ở Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy, không phải chung cư Đại Thanh cụ nhé.

Bố ku tý

Xe tải
Center Point Mới bàn giao để vào ở chưa được 1 tháng mà hầm chứa rác đã thối nồng nặc thế này thì càng về sau càng kinh khủng, không khắc phục được. Giờ chỉ còn cách nếu chủ đầu tư đục thông hầm ra để cửa lấy rác ra khỏi hầm thì may ra sau này mới hết mùi hôi thối. http://baotainguyenmoitruong.vn/ban-doc/201505/ha-noi-chung-cu-cao-tang-boc-mui-vi-rac-thai-584854/
Nơi thu gom rác của Hà Nội Center Point đây nhé cụ

shoptinhyeu

Xe hơi
Website
shoptinhyeu.vn
Ha ha, chứng tỏ cụ chưa vào hầm để xe nên không biết nhà thu rác của tòa nhà rồi. Các nhà thu rác từng tầng phải có thang máy riêng đưa xuống, nhưng ở đây đi chung. Còn hầm thì thối inh, hơn cả mùi chuột chết. Cụ nên dành ra 5 phút đi bộ vào hầm đi nhé, đừng có chém bão. Mùi thối lắm, nhớ mang theo khẩu trang không thì nôn mửa ngay ở hầm

shoptinhyeu

Xe hơi
Website
shoptinhyeu.vn
Dự án Hà Nội Center Point ở Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy, không phải chung cư Đại Thanh cụ nhé.

Hiện nay tại thời điểm này thì hầm của Center Point thối hơn chung cư Đại Thanh, cụ vào nhớ mang theo khẩu trang nếu không nôn mửa ra hầm

PlayDân29

Xe máy
1 cụ đang cầm hàng căn hộ muốn bán giá cao
1 cụ thì cũng rất hiểu về dự án, biết cả hầm có mùi thúi chứng tỏ hoặc vừa mới thoát hàng xong hoặc cũng đang quan tâm muốn mua 1 căn giá rẻ ở đây
2 cụ thế thì còn chém nhau chán :)

thuocbietduoc

Đi bộ
Website
bietduoc.com
1 cụ đang cầm hàng căn hộ muốn bán giá cao
1 cụ thì cũng rất hiểu về dự án, biết cả hầm có mùi thúi chứng tỏ hoặc vừa mới thoát hàng xong hoặc cũng đang quan tâm muốn mua 1 căn giá rẻ ở đây
2 cụ thế thì còn chém nhau chán :)
Cơ mà nó thối thật cụ ạ, hihi, không ai có thể chịu nổi mùi của nó

Mr.zin09

Xe hơi
Căn nhỏ nhất diện tích 60m2 thông thủy, có 2pn và 1wc giá tầm 2 tỷ 165 triệu cụ nhé, thanh toán 95% nhận nhà ngay, 5% còn lại sẽ thanh toán hết khi nhận bàn giao sổ đỏ nhé cụ.
Căn 60 m2 cụ còn không? Em đang quan tâm; còn cụ inobx em nhé. Được em còn quyết sớm ko lại sang tháng ngâu.

Bố ku tý

Xe tải

HiệpKan

Xe tải
cụ này phán linh tinh, em đi qua vào làm gì có mùi nào, có mùi thì cư dân chẳng kêu ầm lên rồi

Bố ku tý

Xe tải
cụ này phán linh tinh, em đi qua vào làm gì có mùi nào, có mùi thì cư dân chẳng kêu ầm lên rồi
Tòa nhà này mới bàn giao, còn rất nhiều căn hộ vẫn đang làm nội thất nên sẽ không tránh được những ảnh hưởng tiêu cực đến cư dân đang ở. Khoảng đôi ba tháng nữa, khi mà cư dân về ổn định thì mọi thứ sẽ tốt đẹp thôi cụ ạ :|:|

Bố ku tý

Xe tải
Vâng thanks cụ. Mà e thấy trên bản vẽ sơ đồ phòng thì những căn 2pn đều có 2 vs mà cụ có căn này có 1 vs thôi à?
Căn 63m có 2vs mà cụ. Chỉ duy nhats căn 59m là căn 1vs, nhưng căn 59m ko còn cụ ạ

shoptinhyeu

Xe hơi
Website
shoptinhyeu.vn
Mình có sao nói vậy, chả lẽ hầm thối um mùi chuột chết lại bảo là mùi thơm à, các cụ bán nhà thì cũng nên có tâm phát nhé. Đằng nào cũng chỉ là cò thôi, trong này toàn anh em cả sống phải trung thực chứ.

mnguyen293

Xe máy
Mình có sao nói vậy, chả lẽ hầm thối um mùi chuột chết lại bảo là mùi thơm à, các cụ bán nhà thì cũng nên có tâm phát nhé. Đằng nào cũng chỉ là cò thôi, trong này toàn anh em cả sống phải trung thực chứ.
Em công nhận vs cụ là hiện giờ hầm có mùi . Nhưng hi vọng thời gian sớm sẽ khắc phục . Bà con cũng đã nói ban quản lý toà nhà . Nhà em cung ở khu này a .

HiệpKan

Xe tải
xin lôi cụ chứ em chẳng liên quan gì đến cái nhà hay dự án này cả, em cũng thấy sao nói vậy thôi

Bố ku tý

Xe tải
Em công nhận vs cụ là hiện giờ hầm có mùi . Nhưng hi vọng thời gian sớm sẽ khắc phục . Bà con cũng đã nói ban quản lý toà nhà . Nhà em cung ở khu này a .
hôm nay em để ý thấy có mùi ngay lối đi vào hầm, vẫn thấy lao công xì rửa, nhưng vẫn chưa hết. BQL cũng đang xử lý khắc phục, chắc sẽ ổn thôi, tòa nhà mới đưa vào vận hành nên mọi thứ vẫn chưa được tinh tươm cho lắm.

Trạng thái
Thớt đang đóng