Cập nhật phần mềm giải trí cho E250

international

Xe buýt
Xe của em kết nối bluetooth với đt nghe gọi ok, sync danh bạ ok, chỉ mỗi điều là nghe nhạc hay dùng youtube thì âm thanh vẫn là loa của đt chứ ko vào hệ thống loa của xe. Theo em đc biết thì có nhiều xe stream audio bằng bluetooth luôn nên em muốn hỏi các bác có cách nào cập nhật phần mềm để xe của em cũng nghe nhạc qua bluetooth đc ko ạ? Em xin volka ạ.

international

Xe buýt
Cái bộ UMI giờ thành tiêu chuẩn rồi và máy em cũng có, kết nối usb, iphone, ipod qua dây cáp đều ok, kết nối iphone qua bluetooth để nghe gọi cũng ok, chỉ có ko nghe nhạc qua bluetooth đc thôi ạ, muốn nghe nhạc từ iphone cứ phải cắm vào dây cáp thật bất tiện

vuvanghp68

Xe hơi
Cái bộ UMI giờ thành tiêu chuẩn rồi và máy em cũng có, kết nối usb, iphone, ipod qua dây cáp đều ok, kết nối iphone qua bluetooth để nghe gọi cũng ok, chỉ có ko nghe nhạc qua bluetooth đc thôi ạ, muốn nghe nhạc từ iphone cứ phải cắm vào dây cáp thật bất tiện
Cụ gọi cho cụ này là ok.
Mercedes-Benz
Vĩnh Nam- 090.367 3737

mercedesviet

Xe buýt
E250 BE 2012 ngay thời điểm đầu tiên ra mắt cũng chưa thể nghe nhạc qua kết nối bluetooth với điện thoại được. E rằng cụ phải dùng bioj dây UMI thôi .
Thân!

thuongtri

Xe tải
E250 BE 2012 ngay thời điểm đầu tiên ra mắt cũng chưa thể nghe nhạc qua kết nối bluetooth với điện thoại được. E rằng cụ phải dùng bioj dây UMI thôi .
Thân!
Nghe được mà Việt. Xe của anh nghe nhạc qua bluetooth vô tư mà, nghe trên you tube, Zing... vô tư

international

Xe buýt
Bác Thuongtri có thể cho em được tham khảo một chút ko ạ? Em nhức đầu với cái vụ audio streaming này quá rồi

hoang_auditor

Xe tải
xe mình E250 BE 2012 vẫn nghe nhạc qua Bluetooth bình thường , chỉ có điều là ko mở list nhạc ra để chọn được thôi, nên hơi bất tiện là nếu muốn nghe bài nào thik hay chuyển folder thì phải mở máy ra, còn ko thì phải next bài dần dần.

à mà quên, cụ dùng iphone hay dòng khác ạ? có thể là có tí khác!

international

Xe buýt
Bác nào xe nghe nhạc qua bluetooth được có thể dành cho em chút thời gian để em qua trải nghiệm thử được ko ạ? Để em xem phiên bản phần mềm giải trí khác gì với xe của em mà xe em ko nghe được, từ đấy em có hướng nâng cấp ạ. Em cảm ơn.

thuongtri

Xe tải
xe mình E250 BE 2012 vẫn nghe nhạc qua Bluetooth bình thường , chỉ có điều là ko mở list nhạc ra để chọn được thôi, nên hơi bất tiện là nếu muốn nghe bài nào thik hay chuyển folder thì phải mở máy ra, còn ko thì phải next bài dần dần.

à mà quên, cụ dùng iphone hay dòng khác ạ? có thể là có tí khác!
Cụ nói đúng, nghe qua Bluetooth thì mình phải hoàn toàn chỉnh trên điện thoại, chỉ có điều là dùng Bluetooth để phát ra loa trên xe thôi

ht83

Xe máy
Xe em E250 BE 2012 cũng ko nghe nhạc qua Bluetooth đc, điện thoại thì OK. Chưa thử iphone chứ em xài Samsung Galaxy S6 Ege là không chạy đc. Đã đau đầu nghiên cứu Hidden Menu của mấy forums nước ngoài mà cũng ko có tác dụng gì x-(

Bác nào nghe đc chi tiết chút cho anh em được không?

international

Xe buýt
Xe em E250 BE 2012 cũng ko nghe nhạc qua Bluetooth đc, điện thoại thì OK. Chưa thử iphone chứ em xài Samsung Galaxy S6 Ege là không chạy đc. Đã đau đầu nghiên cứu Hidden Menu của mấy forums nước ngoài mà cũng ko có tác dụng gì x-(

Bác nào nghe đc chi tiết chút cho anh em được không?
Đầu DVD thì nghe đc ạ. Đầu của bác chắc là đầu 6CD nên ko có audio streaming, ko nghe nhạc qua bluetooth đc đâu ạ. Cụ lấy mấy sợi cable của em chịu khó gắn vào đt mà nghe, còn nếu máu nghe bluetooth quá thì đổi lấy đầu DVD của em.

ht900

Xe buýt
Nghe nhạc qua Bluetooth thì tiện dụng nhưng nếu mà tai cụ nghe nhạc lossless quen rồi hoặc có bộ sưu tập lossless thì chất lượng qua bluetooth chỉ ngang mp3. Nghe nói chuẩn bluetooth 4.0 hỗ trợ apxt mới xơi được món lossless. Không biết C hay S mới đã hỗ trợ chưa chứ con E 2016 nhà em nghe vẫn rứa.

pamasi

Xe tải
Kể cả đầu đọc có play đc file lossless nhưng hệ thống loa của E class thì em nghĩ là chưa đủ tầm để nghe được sự khác biệt đâu ạ, có thể là do em tai trâu chăng
Nghe nhạc qua Bluetooth thì tiện dụng nhưng nếu mà tai cụ nghe nhạc lossless quen rồi hoặc có bộ sưu tập lossless thì chất lượng qua bluetooth chỉ ngang mp3. Nghe nói chuẩn bluetooth 4.0 hỗ trợ apxt mới xơi được món lossless. Không biết C hay S mới đã hỗ trợ chưa chứ con E 2016 nhà em nghe vẫn rứa.

ht900

Xe buýt
Kể cả đầu đọc có play đc file lossless nhưng hệ thống loa của E class thì em nghĩ là chưa đủ tầm để nghe được sự khác biệt đâu ạ, có thể là do em tai trâu chăng
Lossless có gì ghê gớm đâu cụ, chỉ gần=CD thôi nên nghe so sánh chất lượng với mp3 là đủ để phân biệt được rồi. Em lái xe trong phố ngày trung bình 2 tiếng nên nghe nhạc trên xe cũng nhiều, giờ mà nghe mp3 không nổi. Dòng C hay S mới chơi dàn bumerster em chưa được nghe thử nhưng chắc sẽ hay hơn trên E class bản thường (E400 chơi HK không biết có lại không).

A.K.A

Xe tải
Website
www.facebook.com
Lossless có gì ghê gớm đâu cụ, chỉ gần=CD thôi nên nghe so sánh chất lượng với mp3 là đủ để phân biệt được rồi. Em lái xe trong phố ngày trung bình 2 tiếng nên nghe nhạc trên xe cũng nhiều, giờ mà nghe mp3 không nổi. Dòng C hay S mới chơi dàn bumerster em chưa được nghe thử nhưng chắc sẽ hay hơn trên E class bản thường (E400 chơi HK không biết có lại không).
Em thì lại thấy xe có option loa HK nghe hay hơn bumerster , tiếng bass HK nghe chắc hơn.